[ ขาย ] Vespa Spint V Italy สปิ้น วี อิตาลีแท้ๆ

ชื่อกระทู้: Vespa Spint V Italy สปิ้น วี อิตาลีแท้ๆ

มาตรฐาน Vespa Spint V Italy สปิ้น วี อิตาลีแท้ๆ

ขาย สปิ้นวี อิตาลี่แท้ครับ สีขาวมุก
    อะใหล่ส่วนมากเดิมๆติดรถ อันใหนของเดิมที่ใช้ได้ก็ยังไม่ได้เปลี่ยนครับ
    -ไฟหน้าเดิม
    -เบาะเดิมหุ้มใหม่
    -แตร์รถก็เดิมๆติดรถมา
    -และอื่นๆ
    ทำสีใหม่ลอกถึงเนื้อเหล็ก พื้นไม่ได้ตัดเปลี่ยนใหม่เป็นพื้นเดิม รถค่อนข้างสมบูรณ์แทบไม่ต้องปะผุ
    เครื่องดีครับ ทำมาหมดแล้ว
    ระบบไฟเป็นทองขาวเดิมๆ ว่าจะเปลี่ยนเป็น cdi แต่ช่างบอกว่าเอาทองขาวเดิมๆนี่หละดีกว่า
    ร้านซ่อมประจำร้าน พี่อ้วน Indy ครับ แถวสี่แยก รร.ปรินส์
    สภาพสี 99% เครื่อง 95%
    ทะเบียนเต็มพร้อมโอนครับ ทำมาแล้วไม่ได้ขี่เลยอดไว้เป็นเดือนๆมาสต๊าดทีเดียวก ็ติดครับ
    ไม่เคยออกทริปไกลๆ
    ราคาเปิดที่ 69.000 ครับ มาลองมาดูได้ครับ

ดูรถได้แถวๆข้างเทศบาลสันทราย 087-7251703
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuttana_37 : 28-08-2011 เมื่อ 21:32

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

รับแลกป่าวครับ ผมมี honda 92 ทบ กับจักรยานชาย 28
    Name:  DSC_7639.jpg
Views: 1402
Size:  58.0 KB
    Name:  IMG_1367.jpg
Views: 1402
Size:  56.8 KB

Junior Member Pooh@CNX's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถสวยครับ ขอ รายละเอียด เลขเครื่อง+โครง เล่มทะเบียนและราคาสุดท้ายในอีเมลด้วยครับ
    ถูกใจ ไปเอาเลย

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์
    มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
    ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด
    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pooh@CNX อ่านข้อความ
    รถสวยครับ ขอ รายละเอียด เลขเครื่อง+โครง เล่มทะเบียนและราคาสุดท้ายในอีเมลด้วยครับ
    ถูกใจ ไปเอาเลย
    เลขเครื่องและโครงตรงกัน 100% ครับต่อทะเบียนทุกปี พอดีทำสีมาใหม่ไม่ได้ใช้เลยยังไม่ได้ใส่ทะเบียน
    เป็นรถมือ 1 ออกห้างครับคุณลุงซื้อมามือ1เลย พอดีท่านเสียผมก็เลยเอามาบูรณะ ทะเบียนชื่อผมเลยครับ
    ราคาสนใจยังไงโทรมาสอบถามได้ครับ

ีดัน--------->

uppppp

uppppp

ขาวๆหมวยๆอวบๆแน่ๆงามๆใสๆ

ขาวๆเนียนๆ

Bookmarks