ถึงพี่น้องชาว MC ทุกคนทุกกลุ่มพี่น้องชาวสองล้อทุกท่านถึงเวลาแล้วที่ เราจะออกมาแสดงสปิริตและน้ำใจของเราที่มีให้สังคมอีก ครั้งและครั้งนี้ก็มีความสำคัญมาก มาร่วมมีจิตสำนึกที่ดีของความเป็นคนไทยด้วยเถอะครับก ัน
เชิญมาร่วมบริจาก ข้าวสาร,อาหารแห้ง,ฯลฯ และปัจจัยในการดำรงชีวิตให้แก่พี่น้องคนที่ประสบภัยน ้ำท่วมทุกจังหวัด โดยผ่านทางหน่วยงาน ราชการอำเภอ หรือจังหวัด ที่ท่านอยู่ใกล้เคียงด่วนครับ
อยากประชาสัมพันธ์ถึงกลุ่มทุกกลุ่มที่จะ งานในอาทิตย์นี้และต่อต่อไป "กรุณาแบ่งปันน้ำใจ" ช่วยบริจาคแบ่งทุนที่ได้ในการจัดงานส่วนหนี่งให้พี่น ้องที่ประสบภัยน้ำท่วมด้วยครับจะเป็น "บุญและเป็นมหากุศลอย่างยิ่ง"

ช่วยประชาสัมพันธ์ต่อถึงประธานกลุ่มทุกกลุ่มที่จัดงา นด้วยนะครับ

ปล.หวังว่าพี่น้องชาวสองล้อทุกท่านคงไม่แล้งน้ำใจนะค รับ