[ ขาย ] **ขายเครื่อง 4a ge tvis ขับหลังแท้ มีเลข เอาไปโอเวอร์ฮอล หรือเป็นอะไหล่ก็ได้ ถูก ๆ**

ชื่อกระทู้: **ขายเครื่อง 4a ge tvis ขับหลังแท้ มีเลข เอาไปโอเวอร์ฮอล หรือเป็นอะไหล่ก็ได้ ถูก ๆ**

เพื่อความแรง สู้ต่อไป jua_86's Avatar
    สถานที่
    Project D
    ขอบคุณ
    0

Red face **ขายเครื่อง 4a ge tvis ขับหลังแท้ มีเลข เอาไปโอเวอร์ฮอล หรือเป็นอะไหล่ก็ได้ ถูก ๆ**

เครื่อง + กล่อง + เกียร์ + สายไฟ + เลขเครื่องครบ เป็นเครื่องยกลง ไม่เคยติดแก็ส ( จะวางเครื่องโบแทน )

สภาพ สตาร์ทติดวิ่งได้ แต่ไม่เนียนนัก ควรจะเอาไปใช้ สแปร์อะไหล่ หรือ โอเวอร์ฮอล ก็ได้ครับ

เลขเครื่องมีให้ แต่ต้องรอรถผมวางเครื่องเสร็จก่อน จะได้แจ้งขนส่งเปลี่ยนเครื่องแล้วเอาเอกสารขายเครื่อ งให้ครับ

ราคา 12,000 บาท พร้อมค่าส่ง ของอยู่ขอนแก่น

ติดต่อ 086 - 6306427 ทุกวัน 9.00 -21.00 น.

สภาพของตามรูปครับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    "ทำแล้ว เอาให้สุด"

เพื่อความแรง สู้ต่อไป jua_86's Avatar
    สถานที่
    Project D
    ขอบคุณ
    0

ดันหน่อย ๆ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Red face ถามนิดครับผม

พอดีอยู่ใกล้ครับ ผมอยู่กาฬสินธุ์ เครื่องหลวมอย่างเดียวใช่มั้ยครับ นอกนั้น ไม่มีปัญหาใช่มั้ยครับผม
    ถ้ายังอยู่ ขอเก็บตังค์ซักเดือน ช่วงนี้ ขอช่วยดันนะครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

สถานที่
    Project D
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KOK อ่านข้อความ
    พอดีอยู่ใกล้ครับ ผมอยู่กาฬสินธุ์ เครื่องหลวมอย่างเดียวใช่มั้ยครับ นอกนั้น ไม่มีปัญหาใช่มั้ยครับผม
    ถ้ายังอยู่ ขอเก็บตังค์ซักเดือน ช่วงนี้ ขอช่วยดันนะครับ
    ขายไปเรื่อย ๆ ครับ คุณสมบัติตามที่บอกครับหลวมอย่างเดียว ก่อนยกลงก็วิ่งอยู่ เปลี่ยนไดร์ชาร์จก่อนยกลงด้วย 2000 บาท มาดูเลยพี่ใกล้แค่นี้เอง

อัพไปครับ.....

Bookmarks