ฝากงานด้วยครับ "65 year vespa"

ชื่อกระทู้: ฝากงานด้วยครับ "65 year vespa"

มาตรฐาน ฝากงานด้วยครับ "65 year vespa"

เพิ่มเติมรายละเอียดนะครับ งานจัดขึ้นในวันที่ 22-23 ตุลาคม 2554 ที่ ศรีสวาท แคมป์ ปากทางขึ้นอุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ กม.ที่20 ฝั่งปากช่อง อยู่ตรงข้าม เดอะ กรีนเนอรี่ รีสอร์ท แอดเวนเจอร์ วิ่งมาบนถนนธนะรัชต์ สถานที่จัดงานจะอยู่ด้านซ้ายมือนะครับ รายละเอียดเกี่ยวกับงาน โทรสอบถามตามหมายเลขที่ให้ไว้ได้เลย!!! ปากช่อง - โคราช 65ปีเวสป้า อีกครั้ง!!

รายละเอียดค่าใช้จ่ายน่ะครับ ใน350บาทคุณจะได้กิ๊ฟเซ็ตของชำรุดเอ้ยของชำร่วย ในนั้นมีเสื้อ ป้ายทริป แผ่นคล้องคอ สติ๊กเกอร์ แม็กเน็ต อาหารเย็นเช้า ที่พัก และเอามิตรภาพดีดีไปเลยครับ และพ่วงท้ายด้วยการทำกิจกรรมดีดีและได้ทำบุญด้วยจ้า

ไม่ใช้งานผมแต่อยากมาประชาสัมพันธ์ให้เพื่อนชาวคอซ่า ที่ยังไม่รู้นะครับ เพื่อจะได้ไปพบปะพูดคุยกันสำหรับชาวคอซ่าคลับครับผม

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

Senior Member Beer_Cosa's Avatar
    สถานที่
    Cosa Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ยุ้ยnp อ่านข้อความ
    ไม่ใช้งานผมแต่อยากมาประชาสัมพันธ์ให้เพื่อนชาวคอซ่า ที่ยังไม่รู้นะครับ เพื่อจะได้ไปพบปะพูดคุยกันสำหรับชาวคอซ่าคลับครับผม
    ถ้าได้ไปไว้เจอกันครับ

rundog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รับฝึกสุนัขทุกสายพันธุ์
    รับซื้อ-ขายของเก่า
    ส่งของวันจันทร์ พุธ ศุกร์ เสาร์
    ติดต่อซื้อสินค้าได้ที่ เบอร์ 081-298-9075 / 083-889-1176 ติดต่อ ป๊อป
    โอนเงินได้ที่ กสิกรไทย ออมทรัพย์ เลข บช. 706-2-32638-1
    ทหารไทย ออมทรัพย์ เลข บช. 019-2-76208-6
    ชื่อ บช.TANAYUT LERDSILI

Bookmarks