สอบถามเรื่องซ่อมล้อกระทะครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องซ่อมล้อกระทะครับ

มาตรฐาน สอบถามเรื่องซ่อมล้อกระทะครับ

ตอนนี้มีล้อกระทะขอบ 14 อยู่ครับ คาดว่ากะเก็บลมไม่อยู่ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะแนะนะร้านซ่อมได้บ้างครับ
    หรือต้องใส่ยางใน แนะนำร้านซื้อด้วยครับ ขอบคุณครับ แถว กทม. หรือ ใกล้เคียงครับ
    ขอบคุณมากครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ banana-p อ่านข้อความ
    ตอนนี้มีล้อกระทะขอบ 14 อยู่ครับ คาดว่ากะเก็บลมไม่อยู่ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะแนะนะร้านซ่อมได้บ้างครับ
    หรือต้องใส่ยางใน แนะนำร้านซื้อด้วยครับ ขอบคุณครับ แถว กทม. หรือ ใกล้เคียงครับ
    ขอบคุณมากครับ
    อยู่ กทม. ก็ไปที่ วินัยการช่าง ถ.ไมตรีจิตร ใกล้ทางแยกหัวมุม โรงเรียนวัดเทพศิรินทร์ เบอร์ทำหาไปแล้วครับ

Bookmarks