น้ำใจดีๆ ที่ mazda club thailand มอบให้เรา - หน้า 3

ชื่อกระทู้: น้ำใจดีๆ ที่ mazda club thailand มอบให้เรา

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    .............ขอบคุณครับสำหรับคำถาม..เอ้ย55..คำชม.. .ความจริงผมก็ไม่อยากอะไรมากแค่หวังให้ท่านเดินทางไป-กลับปลอดภัย...แค่นี้ก็สมความตั้งใจของผมแล้วครับ...
    ปล...กลับมาแล้วรีบเอามาคืนด้วยกรุงเทพฝนตกหนักมากอ่ ะ5555
    ตอบหมือนนางงามแต่ใจงามเหมือนเทพบุตร

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ..........ไอ้อ้วนนี่ใครครับพี่วี.....หน้าเมร่งโจรช ัดๆๆอ่ะ.5555
    ก็ดูหัวหน้าโจรก่อนก็แล้วกัน โปนโจ้นใจ 555++

....................ป้าดดดดดดดดดดด...น้ำตากรูจะเร็ ด...เยี่ยวกรูจะราด....เพื่อนอุ้ยมันทำซึ้งอ่ะ555555
    อุ้ยมันหวังจะซ่ำปุ๊มานานแล้วแต่ดันหนีไปนอนบนชั้นสอ งเสียก่อน 55+++

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

+++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Senior Member rczero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    บางแคยินดีต้อนรับพี่วินัยและทุกท่านเสมอ อาจจะลำบากเรื่องสถานที่แต่ว่าถ้าเปิดโรงเตี๊ยมเมื่อ ไหร่มีที่นอนและพักแรมแน่นอนครับ
    ไปด้วยนะครับ 555+
    บก.มีมี่ AUDIO MAX & CAR MAGAZINE

CAR AUDIO SHOW POW CLUB

เครื่อง 1,400 มันแรงไม่เท่าไหร่ แต่อาศัย เครื่องเสียงดัง ว้อย...

" ความแรงสเต็ป เบบี้ แต่ความเซ็กซี่ สเต็ป ซุปตาร์ "

Installation By Ball Technic Sound Rama II

illusion audio

VOLZ SUB WOOFER

MOVE CAR ENTERTAIN

Senior Member rczero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

.............ขอบคุณครับสำหรับคำถาม..เอ้ย55..คำชม.. .ความจริงผมก็ไม่อยากอะไรมากแค่หวังให้ท่านเดินทางไป-กลับปลอดภัย...แค่นี้ก็สมความตั้งใจของผมแล้วครับ...
    ปล...กลับมาแล้วรีบเอามาคืนด้วยกรุงเทพฝนตกหนักมากอ่ ะ5555
    กลับมาแล้วคับ แต่รถอยู่ที่อู่ ช่วงล่างยับเลย

เด๋วจะถอดไปคืนสหายปุ๊ ครับ
    บก.มีมี่ AUDIO MAX & CAR MAGAZINE

CAR AUDIO SHOW POW CLUB

เครื่อง 1,400 มันแรงไม่เท่าไหร่ แต่อาศัย เครื่องเสียงดัง ว้อย...

" ความแรงสเต็ป เบบี้ แต่ความเซ็กซี่ สเต็ป ซุปตาร์ "

Installation By Ball Technic Sound Rama II

illusion audio

VOLZ SUB WOOFER

MOVE CAR ENTERTAIN

Junior Member maimii's Avatar
    ขอบคุณ
    0

- ฮัลโลครับพี่ปุ๊...พอดีผมมีปัญหาอ่ะครับ ผมหาหม้อลมอิสระครับพี่แต่ผมหาไม่ได้เลย พี่พอจะรู้แหล่งซื้อไหมครับ?...
    - อ่อ...เบสพี่มีอยู่ลูกนึงติดลูเช่พี่มา
    - แล้วพี่ขายไหมครับและเท่าไหร่ครับพี่
    ***มาเอาไปใช้ก่อนเบสเรื่องอื่นค่อยว่ากัน***

ผมเพิ่งเข้ามาในบอร์ดนี้ไม่ถึงอาทิตย์คนแรกๆที่ผมรู้ จักก็คือพี่ปุ๊ พี่ปุ๊คือพี่ที่ไม่เคยหวังผลประโยชน์อะไร "พี่ที่มีแต่ให้"...พี่เอาใจผมไปเลย ^o^
    ขอบคุณมากนะครับพี่
    น้องเบส นครปฐม

Bookmarks