[ แลก ] มี 4 ล้อ toyota สปอร์ต2ประตู ke35 อยากได้แบบมีทะเบียนหน่อยครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มี 4 ล้อ toyota สปอร์ต2ประตู ke35 อยากได้แบบมีทะเบียนหน่อยครับ

Senior Member
    สถานที่
    บางมด
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (100%)

มาตรฐาน มี 4 ล้อ toyota สปอร์ต2ประตู ke35 อยากได้แบบมีทะเบียนหน่อยครับ

แลก เวสป้าขอมีทะเบียนแล้วกัน / honda แต่ขอส่วนต่างหน่อยนะครับ ขอเน้นแลกก่อนนะครับ toyota ke35 ทะเบียนมีเล่มขาดชุดโอน ขาด พ.ค. 55 ยางสภาพดีดอกนิ่มๆ ใช้ได้อีกนาน ภายในเดิมๆ ของค่อนข้างครบ เครื่องเดิม ติดแก๊สถังมัลติ ตัดผุชุดใหญ่ๆมาแล้ว เอาไปขับสบายๆ รถอยู่พระราม2 ขับไปกลับทำงานทุกวัน ออกต่างจังหวัดบ้าง สบายๆ ติดต่อ 083-924-3273 อาร์ม (รูปเดี๋ยวถ่ายใหม่ก่อน) สนใจใกล้นัดเจอได้เลย ไปหาได้...............รูปลงแล้วนะครับ ไม่ค่อยชัด ใช้มือถือถ่ายอะ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Boystory : 06-09-2011 เมื่อ 18:29

Senior Member HawThroneHeights's Avatar
    สถานที่
    Osg cub
    ขอบคุณ
    0
    0

ลองดูคับผมอยู่โลตัสพระราม2 ผม+เงินให้คับhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...922&highlight=

Senior Member
    สถานที่
    บางมด
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อัพ บ้าง ไร บ้าง

Senior Member beebeen02's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    12 (100%)

คุ้น ๆ ครับคันนี้ เหมือนเคยเห็นที่ไหน น้า
    ขั้นตอนการให้ FEEDBACK
    1.Click ที่ชื่อ user ที่เราจะให้
    2. Click ดูรายละเอียดส่วนตัว
    3.จะเห็น tab feedback score ทางขวามือ
    4.Click tab feedback score จะเห็น Submit for user นั้น Click เลย
    5.จะเข้าสู่การให้ Feedback ถ้า buyer หรือ seller ก็เลือก overall exper คือการให้ + คือดี ,- ลบคือแย่ โกง ไม่ส่งของ , neutral เฉยๆ
    6.a short comment คือช่องสำหรับรายละเอียด อยากขอบคุณลูก ค้า ยินดีให้บริการอีกนะครับ พิมพ์ใส่เอาเลย
    7.deal trade ไม่ต้องใช้ก็ได้ หรือจะใส่ต้อง Copy link กระทู้ที่เราซื้อ ขาย มาใส่
    8. ช่องใหญ่ข้างล่างจากใครผู้ให้หรือจะขอบคุณอีกก็ใส่ไป

Bookmarks