โรตารีมันส่วนไหนคับ เปลี่ยนแพงไหมค่ะ

ชื่อกระทู้: โรตารีมันส่วนไหนคับ เปลี่ยนแพงไหมค่ะ

Senior Member Chaba....chay's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โรตารีมันส่วนไหนคับ เปลี่ยนแพงไหมค่ะ

ช่วยบอกหน่อยค่ะ ตอนนี้คาบูพ่นน้ำมันออกตรงรู้ที่จูนอากาศมากค่ะ
    เพื่อนบอกว่า ไม่คาบูก็โรตารีใกล้จะพัง
    เลยอยากทราบว่าโรตารีมันใกล้จะพัง เปลี่ยนต้องทำไงค่ะและแพงไหมค่ะ
    ช่วยตอบหน่อย เห็นเพื่อนบอกว่าจะพัง แล้วค่ะ

โรน่าจารั่วเเล้วอ่ะคับ ไปพอกใหม่อ่ะ ค่าใช่จ่ายประมาน1000คับ.......ผิดถูกประการใดขอโทดด ้วยคับ
    /\2 /.........................**bird**super**จิกโก๋มีกำ ......................nike/นารี/vespa/สุรา /ปุ้นปูนนนนนนนนน-คือสิ่งที่ผมต้องการ******************************* *em18 [email protected]rinks โตเเล้วจาไปใหนก้อได้ ก้อ em21 ก้อผมมีรถอ่ะem2em95

ที่สุดแล้วไม่มีใครเกิน aei007's Avatar
    สถานที่
    71 vintage machine
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NATPOL PONGPUT อ่านข้อความ
    โรน่าจารั่วเเล้วอ่ะคับ ไปพอกใหม่อ่ะ ค่าใช่จ่ายประมาน1000คับ.......ผิดถูกประการใดขอโทดด ้วยคับ
    เสริมอีกนิดนะครับ นมหนูอาจใหญ่ไป แบบว่ามันให้น้ำมันมากไปมันเลยพ่นออก มาทำให้เลอะเทอะเครื่อง ใส่กรองอากาสรึป่าวครับ ถ้าไม่ใส่กรองอากาศน้ำมันก็จะพุ่งออกมางะครับ อีกอัน ตอนใส่คาร์บูได้ใส่ประเก็นกับกาวทาประเก็นรึไม่ ลองดูครับ ***ผิดพลาดประการใด ขออภัยครับ *** :)
    <<<===เจอกันที่ http://aei007.hi5.com นะคราบพี่น้องคราบ===>>>

Senior Member Chaba....chay's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ..ค่ะแล้วประเก็นคาบูมีขายไมค่ะ
    และนมหนูใช้เบอร์อะไรค่ะตอนนี้ใช้ เบอร์ 120 อยู่ค่ะ ( คาบูแท้นะค่ะ )

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aei007 อ่านข้อความ
    เสริมอีกนิดนะครับ นมหนูอาจใหญ่ไป แบบว่ามันให้น้ำมันมากไปมันเลยพ่นออก มาทำให้เลอะเทอะเครื่อง ใส่กรองอากาสรึป่าวครับ ถ้าไม่ใส่กรองอากาศน้ำมันก็จะพุ่งออกมางะครับ อีกอัน ตอนใส่คาร์บูได้ใส่ประเก็นกับกาวทาประเก็นรึไม่ ลองดูครับ ***ผิดพลาดประการใด ขออภัยครับ *** :)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NATPOL PONGPUT อ่านข้อความ
    เซียนๆๆ... /\2
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

ที่สุดแล้วไม่มีใครเกิน aei007's Avatar
    สถานที่
    71 vintage machine
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Chaba....chay อ่านข้อความ
    ขอบคุณ..ค่ะแล้วประเก็นคาบูมีขายไมค่ะ
    และนมหนูใช้เบอร์อะไรค่ะตอนนี้ใช้ เบอร์ 120 อยู่ค่ะ ( คาบูแท้นะค่ะ )
    นมหนูมันไม่ใหญ่ไปหน่อยเหรอ.............ตั้ง120 ไม่รู้ขับรถไรอยู่ครับ ประเก็นมีขายครับลองถามร้านทำรถเวสป้าดูครับ :)
    <<<===เจอกันที่ http://aei007.hi5.com นะคราบพี่น้องคราบ===>>>

ขอบคุณ
    0

superค่ะ ขอบคุณที่ช่วยตอบนะค่ะ

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

อืม....................เข้ามาอ่านอ่ะครับ
    [U71 vintage machine][/U]

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PRAYNA 71 CLUB อ่านข้อความ
    อืม....................เข้ามาอ่านอ่ะครับ
    อ่านเฉยๆๆ เหรอครับพี่...........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    อ่านเฉยๆๆ เหรอครับพี่...........
    หาความรู้ครับ.....................
    [U71 vintage machine][/U]

Bookmarks