ขาย Fixed gear Size 49 ยี่ห้อ Bianchi ด่วนครับ

ชื่อกระทู้: ขาย Fixed gear Size 49 ยี่ห้อ Bianchi ด่วนครับ

Member อาเจี่ย's Avatar
    สถานที่
    สจพ. คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย Fixed gear Size 49 ยี่ห้อ Bianchi ด่วนครับ

เพื่อนฝากขายครับ Fixed gear Size 49 ยี่ห้อ Bianchi รุ่น Via Brera ตัวเฟรมเป็นโครโมรี่ ล้อเป็นอลูมิเนียม มีกระบอกสูบลมแบบพับ และแบบวัดลมปอนด์ และขาตั้งแบบก้านยาว สามารถปรับเป็น Fixed gear ก็ได้ หรือแบบฟรีก็ได้ในตัวเดียวกันราคา 17,500 ราคาคุยกันได้ ดูรถได้ที่ แมคโครจรัญสนิทวงศ์ ด่วนครับ เจ้าของจะไปนอก รายละเอียดมากกว่านี้ถามเจ้าของเลยครับ ติดต่อ ฝน 0865266525 ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    ท่านต้องสอนให้ลูกหลานของท่านรู้ว่า แผ่นดินที่เขาเหยียบอยู่คือเถ้าถ่านของบรรพบุรุษของเ รา เพื่อเขาจะได้เคารพแผ่นดินนี้ บอกลูกหลานของท่านด้วยว่า โลกนี้อุดมสมบูรณ์ไปด้วยชีวิตอันเป็นญาติพี่น้องของพ วกเรา
    สั่งสอนลูกหลานของท่านเช่นเดียวกับที่เราสอนลูกหลานข องเราเสมอมาว่า
    โลกนี้คือแม่ของเรา ความวิบัติใดๆที่เกิดขึ้นกับโลกก็จะเกิดขึ้นกับเราด้ วย
    หากมนุษย์ถมน้ำลายรดแผ่นดิน ก็เท่ากับมนุษย์ถ่มน้ำลายรดตนเอง
    เรารู้ดีว่าโลกนี้ไม่ได้เป็นของมนุษย์ แต่มนุษย์เป็นส่วนหนึ่งของโลก
    ทุกสิ่งทุกอย่างมีส่วนสัมพันธ์ซึ่งกันและกัน
    เช่นเดียวกับสายเลือดที่ความผูกพันในครอบครัว ทุกสิ่งทุกอย่างมีส่วนผูกพันต่อกัน ความวิบัติที่เกิดขึ้นกับโลกนี้จะเกิดขึ้นกับมนุษย์เ ช่นกัน มนุษย์มิได้เป็นผู้สร้างเส้นใยแห่งมวลชีวิตแต่มนุษย์ เป็นเพียงเส้นใยเส้นหนึ่งเท่านั้น
    หากเขาทำลายสายใยเหล่านี้ เขาก็ทำลายตัวเอง
    สุนทรพจน์ของหัวหน้าเผ่าอินเดียนแดงในมลรัฐ วอชิงตัน
    กล่าวเมื่อ ค.ศ.1854 เป็นการตอบข้อเรียกร้อง
    จากประธานาธิบดีสหรัฐที่ได้ขอซื้อดินแดนจากเผ่าอินเด ียนแดง

Senior Member INDY CLUB's Avatar
    สถานที่
    คนบ้าหลงยุค สระแก้ว
    ขอบคุณ
    0

ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ไหมครับ [email protected] สนใจมากๆ
    คลาสสิคอยู่ที่ใจ ไม่ใช่กระแสนิยม
    กลุ่มคนบ้าหลงยุค จ. สระแก้ว
    เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน

ติดต่อ 089-5421609
    email : [email protected]
    ที่อยู่โดยกำเหนิด 224 หมู่ 7 ต.โคกสูง อ.โคกสูง จ.สระแก้ว 27120

ที่อยู่ปัจจุบัน หมู่บ้านอรัญนคร3 200/16 หมู่ 5 ต.บ้านใหม่หนองไทร อ.อรัญประเทศ จ.สระแก้ว 27120

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ลดได้เทาไรครับ

punch8's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ยังอยู่ไหมครับ
    E=mc2

รถสวย เชียร์ครับ