พัทยาพริบตาเดียว - หน้า 18

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: พัทยาพริบตาเดียว

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ปลิงเกาะตุ้มเม้งละป่าวววววว...เกาะเยอะๆมันหนักเลยจ ม..5555
    ...รู้แระ...ปลัดชอบดำน้ำอ่ะดิ..ดำเรื่อยเลย เห็นบ่อยๆ..55555
    55ใช้ครับ..อุ๊ย!ไม่ใช้ครับพี่กัปตัน5555เพิ่งจะนึกไ ด้ว่าตั้งแต่มีสุ่ยกีมาจะครบ10ขวบผมไม่เคยเล่นนํ้าทะ เลเลยครับ5555^_^..
    เอาเด็กไปได้ม่ะครับพี่กัปตัน ผิดกติการึเปล่าครับ^_^แต่ต้องดูก่อนครับ กลัวตรงกับที่สุ่ยกีสอบครับ^_^...

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    55ใช้ครับ..อุ๊ย!ไม่ใช้ครับพี่กัปตัน5555เพิ่งจะนึกไ ด้ว่าตั้งแต่มีสุ่ยกีมาจะครบ10ขวบผมไม่เคยเล่นนํ้าทะ เลเลยครับ5555^_^..
    เอาเด็กไปได้ม่ะครับพี่กัปตัน ผิดกติการึเปล่าครับ^_^แต่ต้องดูก่อนครับ กลัวตรงกับที่สุ่ยกีสอบครับ^_^...
    พามาสิครับ..ลูกๆหลานๆเต็มไปหมด สุ่ยกีจะได้มีเพื่อนใหม่ๆเยอะเลย แต่ถ้าหลานสอบก็ให้เค้าตั้งใจสอบดีกว่าครับ
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    ข้อแรก ห้า ทำหน้า หนาวครับ ถ้าทำไม่ได้ ปรึกษาป้าอุ้ย อิ อิ
    ข้อสอง ต้องสูงกว่า 152 cm ครับ ถึงจะเข้าพัทยาได้ มิชะนั้น โดนจับ 5555
    ผม สูง ไม่ถึงสงสัยอยู่เล่นน้ำได้แค่สัต**บแหละพี่
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

ไม่เป็นไรครับพี่บอย เดี๋ยวเราเลยไประยอง ฮิ กันก็ได้
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ผม สูง ไม่ถึงสงสัยอยู่เล่นน้ำได้แค่สัต**บแหละพี่

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

ว่าไงว่าตามกันครับพี่วี ใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว ตื่นเต้นๆ
    กำลังจะพาเจ๊กระแตไปเลือกผ้าถุงครับ เอาไว้ตีโป่งท่ากุนเชียง5555555

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ข้อเท็จจริงเกี่ยวกับพัทยาพริบตาเดียว

• เป็นงานเลี้ยงฉลองการเกษียณของjodeciและเป็นFamily Outingของครอบครัวมาสด้าไรด์วิธไพรด์โดยมีเจ้าภาพเป็ นNo School Today Pattaya
    • ดังนั้นงานนี้จึงไม่ใช่งานมิตติ้งรถ ไม่ใช่งานแสดงศักดิ์ยาภาพของคลับ ไม่ใช่การชุมนุมของคนเล่นรถ
    • ดังนั้นแขกที่มาร่วมงานคือชาวมาสด้าที่จะมาร่วมยินดี กับพี่jodeciและพี่น้อง ครอบครัว ของNo School Today Pattaya
    • แขกที่มาร่วมงานจะได้รับการลงชื่อในอีกกระทู้หนึ่งเพ ื่อตรวจเช็คความเรียบร้อยและรู้จักกับพี่น้องของเราเ ท่านั้นและที่สำคัญคุณรู้จักjodeciหรือเปล่า
    • การลงชื่อทำให้สามารถทราบจำนวนของแขกที่ทางเจ้าภาพจะ จัดเตรียมสถานที่ได้เพียงพอ ตลอดจนการจารจร สถานที่จอดรถ อาหารและเครื่องดื่ม
    • สถานที่จัดเลี้ยงรับรองคือร้านโสภาบาร์ของพี่เคเค ผู้มีอำนาจสูงสุดในการจัดการต่างๆคือทีมงานและพี่เคเ ค No School Today Pattayaและทีมงานเท่านั้น
    • แขกที่มาร่วมงานจะต้องเข้ามานั่งในร้าน โดยไม่อนุญาติให้ไปมั่วสุมที่รถของตัวเองเด็ดขาด
    • กิจกรรมต่างๆที่ทางเจ้าภาพได้จัดเตรียม ให้ปฎิบัติและเดินทางอย่างพร้อมเพียงกัน ในกรณีที่ไม่สบายและต้องการพักในที่พัก ให้แจ้งแม่ทัพใหญ่ทันที
    • ชาวMazda Ride With Prideจะต้องจอดรถเป็นระเบียบและเชื่อฟังทีมงานที่จัด เตรียมที่จอดรถ
    • ทุกท่านเดินทางมาไกล บางท่านนำรถที่เป็นเหมือนของมีค่ามาด้วย ให้ดูแลทรัพย์สินของท่านให้เรียบร้อย
    • ที่พักของMazda Ride With Prideจะต้องเป็นสถานที่เดียวกันและเป็นที่ปลอดภัยสำห รับสมาชิกทุกท่าน
    • ท่านไปในนามของMazda Ride With Prideไปเป็นแขกของNo School Today Pattayaและไปเป็นเกียรติให้Jodeci การแสดงที่ไม่เหมาะสมทั้งวาจาและกิริยาที่ไม่เคารพต่ อเจ้าของสถานที่ ต่อตัวเอง และต่อพี่น้องท่านอื่นๆ จะถูกลงโทษสูงสุดด้วยการไม่อนุญาติให้ติดตามไปมิตติ้ งหรือทริปใหญ่ต่อไป ดังนั้นให้ระลึกเสมอว่า เราคือน้องและกำลังสร้างชื่อเสียงให้คลับมาสด้า
    • เครื่องดื่ม ของมึนเมา มีจำหน่ายที่โสภาบาร์แต่ท่านสามารถนำมาสมทบได้ที่พี่ เคเคและห้ามวุ่นวาย ยุ่มย่าม หรือสร้างความรำคาญใจให้ทีมงาน ดื่มเท่าที่มี เมาเท่าที่ไหว โตๆกันแล้วไม่ต้องบ้าพลัง...
    • งานนี้มีแขกผู้มีเกียรติ ตลอดจนคนติดตามของjodeciมาร่วมงานด้วย ดังนั้น ทำตัวให้เรียบร้อยและเชื่อฟังพี่ชายของท่าน
    • ขอบคุณที่ทำความเข้าใจจนถึงข้อนี้ ถ้าทำไม่ได้ ท่านมีคำตอบในใจ...ถ้าทำได้และรู้จักผมดีแล้ว....พริ บตาเดียว วันที่ 1 เจอกันครับพี่น้องงงงงงงงง

...........ดาราที่จะร่วมเดินทาง.....ณเดช คุกิมิยะ...หมากปริญ...บอย ปกรณ์..มาริโอเมาเลอร์...เคนธีระเดช....รายชื่อดาราเ หล่านี้......ไม่มาครับ.....5555....แต่ที่ไปแน่ๆๆ.. ..พี่อ๊อค...หลวงชำนาญแหกแหวกทุกก่อหญ้า....อดีต..พณ ฯท่าน นาวี ศรีสุนทรอมรวิวัฒน์สุนทรเวชชาชีวะชินวัตรอยู่บำรุงยง ใจยุทรศิลปอาชาโอบามา.........เนื่องจากได้รับการพิจ ารณาเป็นพิเศษจากนายก(พี่)ปู....ให้ไปทำหน้าที่แทนดู แลพี่น้องประชาชน(มาสด้า)......ขอให้ทุกท่านปฏิบัติต ามอย่างเคร่งครัดด้วยครับ...55555ไปดีก่าก่อนจะโดนหม ายเรียกอ่ะ5555....

Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    92

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ถ้าเป็นไปได้...เตรียมเรื่องราวฮิปๆสำหรับการเล่นกีฬ าทางน้ำด้วยนะครัับพี่วิน...ปลาโลมาอยากท้าคลื่น....
    อย่างนี้ต้องเจอกับ "ซุปเปอร์แมน" ครับ ..แค่คิดกอมันส์แล้ววววว

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    ไม่เป็นไรครับพี่บอย เดี๋ยวเราเลยไประยอง ฮิ กันก็ได้
    ปายยยยยยยด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย
    ระวางงงงงงงงบายยยยยยยยแดงงงงงงงงงงงงงงง55555555555 555อุ๊บ!

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ่า..วันนี้น้องซิกแซกโทรมา..แจ้งว่า..เห็นครูทรัพย์ ครูแอ็ดบอกจะร่วมเดินทางไปกับทัพหลวง เส้นมอร์เตอร์เวย์ ด้วยใช่มั๊ยครับ..จะเจอกันตรงไหนดีครับผม..จุดพักรถด ีมั๊ย หน้าเซเว่น..(แต่ไม่แน่ใจว่ามันเลยปากทางแยกฉะเชิงเท รามารึยัง หรือยังไม่ถึง )..ใครตอบที..ส่วนเวลา กะคร่าวๆจากปั๊มเชลล์จุดแรกไปจุดพักรถ น่าจะประมาณ6โมงเย็น-6โมงครึ่งครับ เผื่อดีเลย์ครึ่งชั่วโมง เพราะรวมพลฝ่าจราจรกันมาต่างที่ต่างทิศครับครู...หรื อสะดวกตรงไหน นัดกันมาได้ครับ
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

ผมกับปอไปเจอที่ปั๊มเชลล์ครับ แต่ไม่ได้เอารถไปนะครับ ขอติดรถพี่ๆไปด้วยคร้าบบบบ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    อ่า..วันนี้น้องซิกแซกโทรมา..แจ้งว่า..เห็นครูทรัพย์ ครูแอ็ดบอกจะร่วมเดินทางไปกับทัพหลวง เส้นมอร์เตอร์เวย์ ด้วยใช่มั๊ยครับ..จะเจอกันตรงไหนดีครับผม..จุดพักรถด ีมั๊ย หน้าเซเว่น..(แต่ไม่แน่ใจว่ามันเลยปากทางแยกฉะเชิงเท รามารึยัง หรือยังไม่ถึง )..ใครตอบที..ส่วนเวลา กะคร่าวๆจากปั๊มเชลล์จุดแรกไปจุดพักรถ น่าจะประมาณ6โมงเย็น-6โมงครึ่งครับ เผื่อดีเลย์ครึ่งชั่วโมง เพราะรวมพลฝ่าจราจรกันมาต่างที่ต่างทิศครับครู...หรื อสะดวกตรงไหน นัดกันมาได้ครับ
    ผมสามารถไปถึงจุดนัดพบแรกภายใน16.30น.ครับ +-ได้นิดหน่อย และยินดีต้อนรับครูทรัพย์และครูแอ๊ดครับ

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

............เลยมาประมาณ3-4กม..ได้มั้งพี่....

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ของผมอาจต้องทามไปตอนมืดๆในวันงานครับ..มีปัญหามีแต่ คนอยากไปด้วย...แต่อยากไปคนเดียวมากกว่า
    ..ตอนนี้ก็ำกำลังปวดเมื่อยกับการขัดสีรถ ที่เดียวเชียว

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RD-VINAI อ่านข้อความ
    ของผมอาจต้องทามไปตอนมืดๆในวันงานครับ..มีปัญหามีแต่ คนอยากไปด้วย...แต่อยากไปคนเดียวมากกว่า
    ..ตอนนี้ก็ำกำลังปวดเมื่อยกับการขัดสีรถ ที่เดียวเชียว
    คนฮอตก็อย่างนี้แหละครับ ต้องทำใจ ผมนี่สิไม่มีใครอยากมาด้วยเลยซักคน มัวแต่ดูชั้นเชิงกันอยู่นั้่นแหละ - -"

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

ผมมาจากเส้น21ครับ ขึ้นมอเตอร์เวย์แยกซ้ายไปชลบุรี จะนัดพบได้ที่ไหนครับพี่......ไม่ทราบเส้นทางจริงๆคร ับผม

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks