พัทยาพริบตาเดียว - หน้า 31

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 31 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: พัทยาพริบตาเดียว

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

อ่า!!! ข้าพเจ้าไม่ได้ไป ไปไม่ได้
    ข้าพเจ้าขออยู่เหย้าเฝ้าบอร์ดมาสด้า ไปพลางๆก่อนแล้วกัน
    เบียร์ไม่ได้ดื่ม ทะเลไม่ได้ดู อดซ่ำรัสเซียตามแบบพี่ๆน้องๆ
    แต่ตอนนี้มีแอปเปิ้ลเขียว ปีกไก่ย่าง รอดูภาพกีฬามันส์ๆที่หน้าคอมฯ

แมะ! ได้อรรถรสไปอีกแบบ พัทยาพริบตาเดียว มีดีที่ซุป
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zerogiggs อ่านข้อความ
    อ่า!!! ข้าพเจ้าไม่ได้ไป ไปไม่ได้
    ข้าพเจ้าขออยู่เหย้าเฝ้าบอร์ดมาสด้า ไปพลางๆก่อนแล้วกัน
    เบียร์ไม่ได้ดื่ม ทะเลไม่ได้ดู อดซ่ำรัสเซียตามแบบพี่ๆน้องๆ
    แต่ตอนนี้มีแอปเปิ้ลเขียว ปีกไก่ย่าง รอดูภาพกีฬามันส์ๆที่หน้าคอมฯ

แมะ! ได้อรรถรสไปอีกแบบ พัทยาพริบตาเดียว มีดีที่ซุป
    พี่ก็ไม่ได้ไป นั่งดูฝนตกอยู่ อิอิ

Junior Member art m100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ติ่งทำไมไม่ไปส่งให้ถึงที่เลยครับ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

ณ.ขณะนี้ถึงพิดโลกแล้วครับ
    แล้วจะมา..เหลา..ไห้ฟังนะครับขอนอนซักงีบ

แต่ที่ชัวร์ๆ..สัต**บมีทะเล(สวยๆ)และความจริงใจ(ล้นปรี่)

พัทยามันส์มากครับ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    แล้วจะมา..เหลา..ไห้ฟังนะครับขอนอนซักงีบ

แต่ที่ชัวร์ๆ..สัต**บมีทะเล(สวยๆ)และความจริงใจ(ล้นปรี่)

พี่ก็ หมดแรงว่ะ ส่งน้าแดงขึ้นรถแล้ว กลับมา สลบเลย
    ไม่ได้ไปหาพี่ Zigzak ต่อเลย
    ต้องขอโทษพี่ พี่ ด้วยครับ
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

Senior Member badboy234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Mazda สุดยอดแล้วครับ วันแรกมันมาก วันที่สองเมื่อยมากครับ 555
    รถผมไม่แรง!! แค่ใครอย่ามาแซงแล้วปาดหน้า!! เด๊วเจอกันนนนน!!!!!

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    พี่ก็ หมดแรงว่ะ ส่งน้าแดงขึ้นรถแล้ว กลับมา สลบเลย
    นอนให้สบายเลยครับ...ขอบพระคุณท่านพี่บอยและพี่แดงคร ับ.....ถือว่าท่านได้ใจผมไปเต็มๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ

ขอบคุณพี่เสือครับ...ที่ดูและเพื่อนสมาชิกได้เป็นอย่ างดีครับ...คอยรับคอยส่งสมาชิก....แต่เสียดายที่ผมลุ ้นเรื่องภาษารัสเซียของพี่เสือตลอดเกือบทั้งคืน....
    ไม่ทราบว่าได้ไปกี่คำครับ........ทราบว่าเกือบเช้ากว ่าจะเรีบนภาษาเสร็จ

ชอบพี่แดงที่นอนง่ายมาก...หลังรถมาด้า 1000 ข้างถนนแกก็นอนเฉิย..แบบนี้หละครับแนวผม

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

ขอบพระคุณเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านที่มาร่วมในงาน...แต่ล ะท่านใกลมากๆ
    เข้าใจเลยต้องเสียสละหลายๆอย่างในการออกงานแต่ละครั้ ง

ชมรูปบางส่วนก่อนแล้วกันครับ...พอดีกล้องถ่ายน้อยไปห น่อย....รอของพี่ๆท่านอื่นแล้วกันครับ
    ตอนนี้...ท่านพี่วี ท่านพี่ซิกแซก ท่านพี่วิน..และผม ยังทานแกแฟแบบไม่อยากกลับบ้านกัน....หรือยังไงก็ไม่ร ู้

เอาครับรูปกิจกรรมดีๆครับ.......ของแจ้งยอดการรับบริ จาคครับ...ทราบว่าประมาณ 60,000 บาท ไม่รวมเศษ..
    ได้ส่งมอบให้ตำรวจการท่องเที่ยวไปแล้วเพื่อนำไปช่วยเ หลือพี่น้องทมี่ประสบภัยน้ำท่วมเป็นเวลาต่อไปครับ

ดูได้จากรูป ท่านพี่อ๊อคจะย่างอาหารได้ท่านกันทั้งวันทั้งคืน...ส ุดยอดเลยครับพี่

Senior Member badboy234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RD-VINAI อ่านข้อความ
    ขอบพระคุณเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านที่มาร่วมในงาน...แต่ล ะท่านใกลมากๆ
    เข้าใจเลยต้องเสียสละหลายๆอย่างในการออกงานแต่ละครั้ ง

ชมรูปบางส่วนก่อนแล้วกันครับ...พอดีกล้องถ่ายน้อยไปห น่อย....รอของพี่ๆท่านอื่นแล้วกันครับ
    ตอนนี้...ท่านพี่วี ท่านพี่ซิกแซก ท่านพี่วิน..และผม ยังทานแกแฟแบบไม่อยากกลับบ้านกัน....หรือยังไงก็ไม่ร ู้

เอาครับรูปกิจกรรมดีๆครับ.......ของแจ้งยอดการรับบริ จาคครับ...ทราบว่าประมาณ 60,000 บาท ไม่รวมเศษ..
    ได้ส่งมอบให้ตำรวจการท่องเที่ยวไปแล้วเพื่อนำไปช่วยเ หลือพี่น้องทมี่ประสบภัยน้ำท่วมเป็นเวลาต่อไปครับ

ดูได้จากรูป ท่านพี่อ๊อคจะย่างอาหารได้ท่านกันทั้งวันทั้งคืน...ส ุดยอดเลยครับพี่
    สุดยอดครับพี่ เดินกันแบบหมดแรงกันเป็นแถว
    รถผมไม่แรง!! แค่ใครอย่ามาแซงแล้วปาดหน้า!! เด๊วเจอกันนนนน!!!!!

สวัสดีค่ะพี่ๆน้องๆมาสด้า นี่ปอและเก่งเอง ทริปแรกสนุกมากค่ะ ขอบคุณพี่ๆน้องๆทู๊กกกกกกคน พี่วีใจดี พี่อ็อคพ่อครัวใหญ่ พี่ปุ๊ พี่อุ้ย พี่zigzag พี่รัก พี่อาลดิน พี่kk พี่วิน พี่ตาล พี่กระแต พี่วินัย พี่เขียว และทุกท่านในทริปนี้ค่ะ ขออภัยที่เอ่ยได้ไม่ครบ แหะๆ ทุกท่านน่ารักเป็นกันเองมาก ขอบคุณที่ดูแลน้องใหม่อย่างปอและเก่งเหมือนพี่เหมือน น้องแม้จะเพิ่งพบกันครั้งแรก สองคนอาจจะเงียบๆไปบ้างเพราะเรายังเขินๆและคุยไม่ค่อ ยเก่งทั้งคู่เลยค่ะ ชอบรับฟังทุกท่านคุยเพื่อเรียนรู้ค่ะ หากมีอะไรที่เราผิดพลาดไปก็บอกกันได้เลยนะคะ ประทับใจมากค่ะ จากปอ-เก่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Punyaa : 03-10-2011 เมื่อ 13:10

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    กลับมาอย่างปลอดภัย

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    มาถึงกรุงเทพฯตอน9โมงครึ่งครับ..อุ้ย..มาทำงานที่ใหม ่ทันเวลาเปล่า???555555..หนอยถึงปุ้บออนไลน์เลยวุ้ย
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

พัทยาพริบตาเดียว.....งานนี้ไปเป็นพ่อครัวหัวมันแผล่ บครับ..5555ขอบคุณน้องๆทุกคนที่มาร่วมในงานทั้งสองวั นที่ผ่านมานะครับ ถึงแม้จะไม่ได้คุยกันเท่าไหร่ โดยเฉพาะน้องๆหน้าใหม่ๆ แต่อาจจะเก่าในบอร์ด ที่ได้มาเจอะเจอกันครั้งแรกที่พัทยา...ยกเว้นน้องจะเ ดินมาชิมหมูปิ้งที่หน้าเตาและมาทักทาย55555...งานนี้ สุขสุดๆแฮ้ปปี้และอิ่มบุญจริงๆ ....สนุกจนหน้ามัน หัวมัน มือมัน ปากมันไปหมดครับ
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    เริ่มงานด้วยความตั้งใจด้วยนะครับ ไม่ได้ไปหาในคืนสอง หมดว่ะ 55555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    มาถึงกรุงเทพฯตอน9โมงครึ่งครับ..อุ้ย..มาทำงานที่ใหม ่ทันเวลาเปล่า???555555..หนอยถึงปุ้บออนไลน์เลยวุ้ย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    พัทยาพริบตาเดียว.....งานนี้ไปเป็นพ่อครัวหัวมันแผล่ บครับ..5555ขอบคุณน้องๆทุกคนที่มาร่วมในงานทั้งสองวั นที่ผ่านมานะครับ ถึงแม้จะไม่ได้คุยกันเท่าไหร่ โดยเฉพาะน้องๆหน้าใหม่ๆ แต่อาจจะเก่าในบอร์ด ที่ได้มาเจอะเจอกันครั้งแรกที่พัทยา...ยกเว้นน้องจะเ ดินมาชิมหมูปิ้งที่หน้าเตาและมาทักทาย55555...งานนี้ สุขสุดๆแฮ้ปปี้และอิ่มบุญจริงๆ ....สนุกจนหน้ามัน หัวมัน มือมัน ปากมันไปหมดครับ
    น้าอ๊อค น่ารักเสมอ ผู้ใหญ่ใจดี พาลูกมาขายหมูปิ้ง และ เสต็ก อร่อยมากครับ
    ผมต้องตามไปกินที่ บางแค ซะแล้วแบบนี้ ได้หรือป่าวครับ พี่อ๊อค

พี่วินัย เหน่อเสน่ห์ ขอบคุณสำหรับ บทเพลงเพราะๆ ริทชายหาดครับ แล้วพบกันใหม่ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tikker : 03-10-2011 เมื่อ 11:45
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

ดูจากการนั่งแล้ว พี่บอย พี่แดน พี่เสือ ตามลำดับความบิ๊ก
    Mazda Club Thailand

หน้าที่ 31 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks