พัทยาพริบตาเดียว - หน้า 33

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 33 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก ... 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: พัทยาพริบตาเดียว

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชอบทุกรูปเลยอ่ะ พี่รักเซ็กซี่สุดๆ ชอบค่ะ5555+

เพิ่งกลับถึงบ้านเมื่อซักครู่นี้เองค่ะ ทริปนี้สนุกมากๆค่ะ กราบขอบพระคุณพี่ซิกแซ็ก พี่รัก พี่เคเค พี่อาลาดิน พี่บิ๊กเบบี้ พี่โต้งโยคี
    และครอบครัว no school ทุกๆท่านที่ให้การต้อนรับที่ดีมากๆ ขอบคุณพี่วีที่ทำให้เกิดทริปนี้ ขอบคุณหมูปิ้งพี่อ๊อก อร่อยเหาะ
    ขอบคุณน้องเพลงสำหรับสร้อยฮิปๆ ชอบมากๆค่ะ

บ้านพี่ซิกแซ็กน่าอยู่มาก อบอุ่น นอนรวมกันหน้าทีวีเหมือนบ้านแตเลย ต้องกราบขออภัยที่ไม่ได้เข้าพักที่บ้านพี่ซิกแซ็กตาม คำเชิญ
    จริงๆแล้ว เป็นเพราะท้องเสีย จึงเกรงว่าจะไม่สะดวกและรบกวนคนอื่นๆค่ะ รู้สึกว่าตัวเองจะวุ่นวายจังเลย งอแงมากๆวันนั้น 5555+

โอกาสหน้าจะขออนุญาติไปนอนรวมกันหน้าทีวีบ้านพี่ซิกแ ซ็กนะค่ะ ทริปพัทยาสำหรับแตและตั๋งมีอีกแน่นอนค่ะ............ ..

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    ชอบทุกรูปเลยอ่ะ พี่รักเซ็กซี่สุดๆ ชอบค่ะ5555+

เพิ่งกลับถึงบ้านเมื่อซักครู่นี้เองค่ะ ทริปนี้สนุกมากๆค่ะ กราบขอบพระคุณพี่ซิกแซ็ก พี่รัก พี่เคเค พี่อาลาดิน พี่บิ๊กเบบี้ พี่โต้งโยคี
    และครอบครัว no school ทุกๆท่านที่ให้การต้อนรับที่ดีมากๆ ขอบคุณพี่วีที่ทำให้เกิดทริปนี้ ขอบคุณหมูปิ้งพี่อ๊อก อร่อยเหาะ
    ขอบคุณน้องเพลงสำหรับสร้อยฮิปๆ ชอบมากๆค่ะ

บ้านพี่ซิกแซ็กน่าอยู่มาก อบอุ่น นอนรวมกันหน้าทีวีเหมือนบ้านแตเลย ต้องกราบขออภัยที่ไม่ได้เข้าพักที่บ้านพี่ซิกแซ็กตาม คำเชิญ
    จริงๆแล้ว เป็นเพราะท้องเสีย จึงเกรงว่าจะไม่สะดวกและรบกวนคนอื่นๆค่ะ รู้สึกว่าตัวเองจะวุ่นวายจังเลย งอแงมากๆวันนั้น 5555+

โอกาสหน้าจะขออนุญาติไปนอนรวมกันหน้าทีวีบ้านพี่ซิกแ ซ็กนะค่ะ ทริปพัทยาสำหรับแตและตั๋งมีอีกแน่นอนค่ะ............ ..

ไปนอนรวมกันที่ศาลาริมน้ำแถวทับกระดานกันดีก่าาาาาาา าา............

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

กลับมาจากทำงานแล้วครับอ่อนเพลียนิดหน่อย
    เปิดรูปพี่ๆไห้เดพื่อนดู55+ไม่เชื่อกันนัก11ช.ม.ไปพั ทยา
    สุดๆครับฮิปมากๆไม่เหนื่อยเปล่า
    ผมไม่รู้จะพิมพ์อะไร...สั้นๆนะ.....ตราตรึง...ครับ
    ทุกคนสนิทกันมากแม้ว่าเพิ่งรู้จักกันเพียง5นาที...บร รยากาศเก่าๆ6/7ปีที่แล้วสมัยผมอยุ่สมุยเลยครับ
    โนสคูลโคตรเทห์.....พี่ซิกแซกฮิปมากพี่เคเคฮิป+หล่อ. .สุดทุกคนครับ
    ขอบคุณพี่อาระดินสำหรับปลาตุ๊กแกทอดตัวนั้น ขอบคุณพี่ชิคเก้น..สำหรับเตี๋ยวหลอดตอนตี5พี่เทห์ดีค รับชอบเพื่อชีวิตแต่แต่งฮิปฮอบ
    พี่บิ๊กเบบี้พี่ก็เทห์มากครับ...แนวผมเลย
    ขอบคุณพี่รักที่คอยถามคอยห่วงใยตลอดเวลาเอาใจผมไปเลย ครับ
    ผมไม่รู้จะพิมพ์อะไรครับมันเยอะสุดๆๆ
    เสียดายมากๆที่คืนที่2ผมไม่สามารถอยุ่ได้
    เสียดายจริงๆแต่พี่วินัยพี่ชายใจดี+เสียงเพราะก็ได้พ าทัวร์แล้ว...ขอบคุณท่านปานท่านเต้ผมสนุกมากครับ

ที่ลืมไม่ได้ตลอดชีวิตก็พี่เสือ+พี่กุ้งพี่ชายและพี่ สาวที่ใจดีมากๆๆๆๆๆครับอุตส่าห์ไห้ที่พัก+พาเที่ยว+เ ลี้ยงของอร่อยๆกับซำเหมาพเนจร2คนผมกับท่านแดงที่ใจเห ลือเกินชวนปุีบตกลงทันทีใจง่ายจัง55+
    สัต**บมีมากกว่าทะเลจริงๆครับ......พี่เสือมีครบแล้ว บ้าน+เมีย+รถอิอิมีเสือน้อยไวไวนะครับ
    ถั่วแดงก็แรงมากครับแซงรถทัวร์ทีเดียว3คันสุดจริงๆ.. .ขากับมีขึ้นเขาอากินะด้วย
    มีไรไห้ช่วยบอกเลยนะครับพวกพี่ๆๆ

เด็กน้อยจากเหนือล่าง+อีสานสองคนประทับใจมากๆๆครับถ้ ามีเวลา+โอกาศจะไปเที่ยวหาอีกแน่นอนครับ
    พัทยา+สัต**บ..........ตราตรึงมากๆๆๆๆ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

มิตรภาพอยู่แห่งหนใด...ความสุขอยู่แห่งหนใด...ความรั กอยู่แห่งหนใด...หาคำตอบได้...ที่นี่ที่เดียว...

ถึงแม้ไม่ได้ไปร่วมวงด้วย แต่ก็นั่งยิ้มอยู่หน้าจอครับ ท่าทางจะสนุกมากครับ 55555

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    มิตรภาพอยู่แห่งหนใด...ความสุขอยู่แห่งหนใด...ความรั กอยู่แห่งหนใด...หาคำตอบได้...ที่นี่ที่เดียว...

ถึงแม้ไม่ได้ไปร่วมวงด้วย แต่ก็นั่งยิ้มอยู่หน้าจอครับ ท่าทางจะสนุกมากครับ 55555

มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกอ่ะเจี๊ยบเมามา ก5555+++++

เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกอ่ะเจี๊ยบเมามา ก5555+++++

เมาแบบมีความสุข ผมเองก็สุขใจไปด้วย 555555555

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    มีคนเคยบอกไว้ว่า เวลาของการรอคอยจะยาวนาน แต่เวลาของความสุขมักจะ
    ผ่านไปเร็วเสมอ และก็ได้ผ่านไปแล้วจริงๆ เมื่อคืนเรายังอยู่ด้วยกันอยู่เลย หัวเราะ
    หยอกล้อ สนทนา เมา และกอด กอดกันอยู่เลย กลิ่นอายของความรัก ความผูกพันธ์
    เหล่านั้นยังหอมกรุ่นอยู่ในใจอยู่เลย ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ได้ร่วมเติมเต็มความรักของเร า
    ให้เพิ่มพูลและเหนี่ยวแน่นเช่นนี้ ทุกท่านมาด้วยใจจริง ๆ ไม่รู้ว่าต้องขอบคุณอีกกี่ร้อยครั้ง
    พันครั้ง มันถึงจะเพียงพอ กับมิตรภาพที่มีอยู่จริงในโลกใบนี้ ในบ้าน มาสดาคลับ ที่
    สัมผัสได้จริงๆ เหล้าแก้วนี้ กาแฟถ้วยนี้ อาหารจานนี้ผมยังอยากทานร่วมกับพีน้องของผม
    อีกอย่างไม่รู้จักอิ่ม ไม่รู้จักพอเลย สำลักความสุขมันเป็นแบบนี้นี่เอง ผมและรักและครอบครัว
    เพิ่งประจักษ์เดี๋ยวนี้เอง การเดินทางที่เหน็ดเหนื่อยของพี่น้อง ผมรักและครอบครัวขอให้ท่าน
    ได้แบ่งเบามาให้ผมได้ผมยินดีเป็นอย่างยิ่ง อยากบอกว่า "โคตรรักเลย" พี่น้องของผม

ท่านแรกที่ผมขอกล่าวถึง พี่ชาย jodeci พี่ชายที่หน้าตาหล่อแล้ว แต่หัวใจโคตรหล่อเลย
    ขอขอบคุณที่พี่ชายได้นำความรักมาให้เราได้สัมผัส และให้โอกาสผมและครอบครัวได้เข้าถึงท่าน
    พี่ชายเคยบอกว่าผมได้เปลี่ยนอะไร หลายๆ อย่างในต้วท่านแต่ผม อยากบอกว่า เปล่าเลยครับ
    ท่านต่างหากที่เปลี่ยนจุดยืนในชีวิตผม เปลี่ยนมุมมอง เปลี่ยนความคิดและเปลี่ยนชีวิตผม
    อะไรหลายๆ อย่างในชีวิตที่ดูเหมือนมันขาดๆ หายๆ แต่กลับเต็มและล้นปรี่ตั้งแต่เราได้รู้จักและ
    สวมกอดกัน ขอบคุณครับพี่ชาย..... ผมรักพี่ครับ ...
    พี่ชายอ๊อค พี่ชายที่น่ารักและเป็นที่รักของน้องๆ ไม่ว่าพี่จะทำอะไร สายตาของพีจะมองมาที่น้องๆ
    ทุกคนว่าไครเป็นอย่างไร ต้องการอะไร พี่ไม่เคยละสายตาจากน้อง ๆเลย พี่ชายเป็นธุระจัดการ เรื่องการปิ้งย่าง
    อยู่หน้าเตา อย่างตั้งอกตั้งใจ หวังเพียงว่าให้น้องๆ ได้อิ่มอร่อยกัน หมูย่างของพี่นอกจากจะอะอร่อยแล้ว
    ยังหอมนุ่มไปด้วยความรักของพี่ชายที่แสนดีคนนี้ ขอบคุณครับพี่ที่เหน็ดเหนื่อยเพื่อพวกเรา ผมกับรักรักพี่ครับ...
    พี่ชายโอ แห่งเมืองสุพรรณ พี่ชายที่ดูนิ่ง ๆ แต่แววตาดูอบอุ่นเป็นที่สุด ผมรอที่จะสวมกอดพี่มาแรมเดือนแล้ว
    และแล้วผมก็ได้กอดพี่จริงๆ พี่เป็นพี่ชายอีกคนหนึ่งที่ผมมีปัญหาพี่จะอยู่เคยงข้ างผมตลอด เป็นที่ปรึกษาที่ีดีที่สุด
    พี่ชายน่ารักมากครับ และยินดีที่ได้พบหลานชาย น้องสุ่ยกี่ โตขึ้นต้องหล่อและน่ารักเหมือนพ่อแน่ๆ ขอบคุณครับพี่ชาย
    สำหรับความรักที่มีให้น้องและครอบครัว ผมรักพี่ครับ...
    พี่ทรัพย์และพี่แอ๊ด ขวัญใจของบ้านมาสด้า พี่ชายและพี่สาวที่มีแตความบันเทิงและรอยยิ้ม ทุกครั้งไม่ว่าจะทำอะไร
    ที่ไหน ถ้าหันมาเจอพี่ผมเจอแต่รอยยิ้มที่พี่มีให้ ผมไม่เคยเห็นใครยิ้มสวยเท่าพี่สองคนเลย ผมรักพี่ครับ...
    พี่ชายปู่ ที่แสนน่ารัก น้ำเสียงที่ออ่นนุ่ม และอบอุ่น พี่ชายมีน้ำเสียงที่ไพเราะมาก สุภาพในคำพูดและท่าที
    ผมกับพี่จะมีเรื่องคุยได้ตลอดทั้งเรื่องรถ เรื่องเพลง และเรื่องชีวิต พี่ชายสนุกมากวันงาน รักบอกว่าพี่ตาหวานฉำ่เลยเวลาเมา555
    ขอบคุณครับพี่ที่หอบความรักมาส่งผมถึงพัทยา ผมอิ่มใจเหลือเกิน รักพี่ครับ..
    พี่วินัย พ่อมดแห่ง โนสคูล พี่ไม่เคยปฏิเสธความต้องการของน้องเลยแม้แต่ครั้งเดี ยว ไม่ว่าจะไหว้วานให้พี่ทำอะไร
    ผมได้ยินแต่เพียงพี่พูดว่า "ได้ครับ "ไม่มีปัญหาครับ" สองคำนี้ได้ยินที่ไรผมซาบซึ้งใจทุกที ขอบคุณครับพี่ชายที่อยู่เคียงข้างกันมาตลอด
    ผมรักพี่ครับ..
    พีชายเกริก หนุ่มหล่อมาดเข้ม ที่รวยอารณ์ขัน และยิ้มได้ตลอดเวลาเช่นเดียวกัน รักพี่ครับพี่ชาย....
    พี่ตั๋งพี่แต พี่ชายพี่สาวที่นิ่งๆ แต่แฝงไปด้วยความจริงใจ พี่เดินทางไกลเป็นพันกิโล เพื่อมาสวมกอดพี่น้องของเรา
    ใจพี่ทั้งสอง ช่างสวยสดงดงามจริงๆ ผมรักพี่ครับ...
    พี่วินพี่ตาล สองคนแต่หนึ่งหัวใจ สุภาพ นิ่ง และน่ารักที่สุด โดยเฉพราะหัวใจของพี่ทั้งสอง โคตรสวย โคตรหล่อเลย รักพี่ครับ...
    พี่เสือพี่กุ้ง สองหนุ่มสาวที่ทั้งหล่อและสวย ไม่เคยละเลยที่จะเป็นห่วงเป็นใยพี่น้องของเราน่ารักม ากครับ รักนะครับ...
    พี่เขียว พี่ช่วย พี่เพ็ญ ที่อุตส่านั่งอัดสามมาไกล กระเซ้าเย้าแหย่กัน หัวเราะกันไม่เคยเงียบเสียงจากพี่เลยรักพี่ครับ...
    พี่ปุ๊ น้องเล็ก และคุณน้ำตาลรูปหล่อ ผมชอบความเป็นตัวของตัวในแบบฉบับของพี่ครับ นิ่ง แบบฮิปๆ รักครับ
    พี่อุ้ย หนุ่มหนวดงาม ที่คอยวิ่งคอยดูแลพี่น้องอย่างไม่เหน็ดเหนื่อย และคอยหยอกล้อเรียกเสียงหัวเราะได้ตลอดเวลา รักพี่ครับ...
    พี่บอยพี่แดง สองหนุ่ม ที่ผมต้องปรบมือให้ดังสุดล้าฟ้าเขียวเลย ที่ท่านมาด้วยใจจริงๆ นั่งรถมา 11 ชั่วโมง
    เพื่อมาบอกรักพี่น้องเรา พี่ทำได้ยังงัยนับถือหัวใจเทพเจ้าจริงๆ ได้ใจพี่รักไปเต็มเลยงานนี้ รักพี่ตรับ....
    น้องน้ำ น้องสาวที่แสนจะน่ารัก เด็กในความปกครองของพี่ชายอ๊อคคนนี้ หัวใจโคตรฮิปเลยน่ารักมากครับ รักนะจ๊ะน้องสาว..
    พี่ปานบางแสน พี่ชายที่ได้หัวใจผมไปอีกคน พี่อยู่ตั้งแต่นาทีแรกจนนาทีสุดท้ายของการรำ่ลา สุดยอดครับพี่ ผมรักพี่ครับ...
    พี่โยรูปหล่อ ที่นิสัยดี พี่น่ารักมากครับ รักพี่ครับ...
    น้องเต้ น้องชายที่น่ารักอีกคน ที่ไม่เคยห่างหายกับวินาทีที่สำคัญเลย รักนะครับน้องชาย...
    พี่ปอพี่เก่ง พี่ชายที่เงียบๆ ที่ใบหน้าเปื้อนรอยยิ้มตลอดเวลาน่ารักดีครับ ตกหลุมรักพี่ทั้งสองแล้วครับ...
    พวกเราทั้งหมดนัดหมายกันมาโดยมีความรักเป็นตัวนำทาง ได้มาพบกัน กระชับความรักของเราให้แน่แฟ้นขึ้นไปอีก
    ผมรักและครอบครัว ขอกราบคาระวะหัวใจที่ยิ่งใหญ่ทุกหัวใจที่ทำให้ได้รู้ ว่า ความรักหมุนอยู่รอบๆ ตัวเรานี่เองขอบคุณมากมายครับ

และขาดเสียมิได้ที่ต้องกล่าวถึง น้องปลั๊กและป๋า kumaha และกลุ่มเพือ่นๆ ที่มาร่วมด้วยช่วยกันกับงานดีๆ ที่บ้านมาสด้าของเราจัดขึ้น
    โดยมีพี่ชาย Jodeci และพี่ชายชาเป็นหัวเรือใหญ่ และมีหมู่พี่น้องของเราเป็นแรงขับเคลื่น ทุกอย่างสำเร็จและไปถึงเป้าหมาย
    โดยที่มีความรัก และความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน เป็นตัวเชื่อมให้ทุกอย่างจบลงอย่างสวยงาม ขอบคุณทุกท่านครับ
    ครอบครัว No school today pattaya ...
    ปล. ยอดบริจาคโดยรวมของคืนที่ 2 ที่พวกเราช่วยกันเดินขอบริจาคช่วยอุทกภัยน้ำท่วมที่ถ นน วอคกิ้งสตีท ณ . นครที่ไม่เคยหลับไหล
    ยอดที่ได้ 60,000 บาท ที่ใช้เวลาร่วม 3ชั่งโมงกว่าๆ
    เรื่องดี ๆอย่างนี้มีเกิดขึ้นอยู่ในบ้านมาสด้าคลับเสมอ ๆ

- No school today pattaya ....
    อ่านก็อิ่มใจมากครับ..แต่ก็ยังไม่เหมือนในใจที่พวกเร าได้สัมผัสกันจริงๆจนบรรยายไม่หมดแน่ๆ..สุขจนอกแทบระ เบิด555555...รักและคิดถึงน้องๆทุกคนครับ ยังไม่อยากกลับ เหมือนที่ซิกแซกบอก น่าจะอยู่กันสัก7วัน7คืนครับ..5555555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

ขอบคุณพี่น้องเราทุกท่านครับ มีความสุขสนุกมากครับ เจ้าบ้านต้อนรับได้ดีมากๆ..^_^..

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    ขอบคุณพี่น้องเราทุกท่านครับ มีความสุขสนุกมากครับ เจ้าบ้านต้อนรับได้ดีมากๆ..^_^..
    ดีจนขรี้กระจายเลยเหรอโอ..55555
    แนบเอกสาร 2941730
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย octzilla : 04-10-2011 เมื่อ 09:23
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

ขอบคุณ
    515

สำหรับอาหารการกินที่พี่น้องของเราเกิดอาการท้องเสีย ไม่รู้ว่าเกิดจากอะไร แต่รู้สึก
    ไม่สบายใจเลยคะ..ต้องกราบขอโทษพี่ชายพี่สาวด้วยที่ทำ ให้ต้องหมดสนุกกับอาการท้องเสีย
    ขอโทษจริง ๆคะ่
    สำหรับการต้อนรับมีอะไรผิดพลาดหรือไม่ทั่วถึงต้องกรา บขออภัยมายังที่นี้ด้วยคะ
    และขอขอบคุณสำหรับของฝากจากพี่น้อง น้ำพริกพี่โอรสเด็ดจากเมืองสุพรรณ พี่ทรัพย์พี่แอ๊ด ของฝากจากเมืองฉะ และขนมโมจิจากพี่ปู่
    สลิ่มชาววังจากพี่เกริก และอีกหลายๆ อย่างที่มีอยู่เต็มบ้าน ขอบคุณมากคะ่ และขออนุญาติจัดสรรปันส่วนแบ่งให้พี่น้องใน
    โนสคูลนะคะ อร่อยมากคะ่่ ...คิดถึงทุกท่านและเราจะได้เจอกันอีกนะคะ...กลิ่นอา ยของความสุข
    ยังตลบอบอวลอยู่เต็มบ้านเลยคะ....

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    สำหรับอาหารการกินที่พี่น้องของเราเกิดอาการท้องเสีย ไม่รู้ว่าเกิดจากอะไร แต่รู้สึก
    ไม่สบายใจเลยคะ..ต้องกราบขอโทษพี่ชายพี่สาวด้วยที่ทำ ให้ต้องหมดสนุกกับอาการท้องเสีย
    สำหรับการต้อนรับมีอะไรผิดพลาดหรือไม่ทั่วถึงต้องกรา บขออภัยมายังที่นี้ด้วยคะ
    และขอขอบคุณสำหรับของฝากจากพี่น้อง น้ำพริกพี่โอรสเด็ดจากเมืองสุพรรณ พี่ทรัพย์พี่แอ๊ด ของฝากจากเมืองฉะ และขนมโมจิจากพี่ปู่
    สลิ่มชาววังจากพี่เกริก และอีกหลายๆ อย่างที่มีอยู่เต็มบ้าน ขอบคุณมากคะ่ และขออนุญาติจัดสรรปันส่วนแบ่งให้พี่น้องใน
    โนสคูลนะคะ อร่อยมากคะ่่ ...คิดถึงทุกท่านและเราจะได้เจอกันอีกนะคะ...กลิ่นอา ยของความสุข
    ยังตลบอบอวลอยู่เต็มบ้านเลยคะ....
    อย่าคิดมากน้องรัก..ท้องไส้บางคนไม่เหมือนกัน อาจจะแพ้อาหารทะเล ส้มตำ บ้าง..กินกันหลายขนานมันก็ตีกันในท้องเป็นเรื่องธรรม ดาจ้า.....ปอลิง..กลิ่นตลบเนี่ย สงสัยจะเป็นตดเจ้าอุ้ยนะ..55555555

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    อย่าคิดมากน้องรัก..ท้องไส้บางคนไม่เหมือนกัน อาจจะแพ้อาหารทะเล ส้มตำ บ้าง..กินกันหลายขนานมันก็ตีกันในท้องเป็นเรื่องธรรม ดาจ้า.....ปอลิง..กลิ่นตลบเนี่ย สงสัยจะเป็นตดเจ้าอุ้ยนะ..55555555
    พี่อ๊อคช่วยพาพี่อุ้ยกลับมาเอากลิ่นของตัวเองกลับไปด ้วยนะ จะได้มิตติ้งกันอีกรอบหลังจาก 2วันผ่านไป 555555

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

พี่รักครับอย่าคิดมาก ตอนกลางคืนสบายดีครับพี่^_^แต่ที่มีอาการคือตอนกินอา หารทะเลครับ ไม่ใช้ว่าไม่ดีครับแต่ว่าน้องธาตุเบาครับพี่รัก^_^
    อาหารอร่อยมากครับพี่ดีที่สุดแล้วครับ ก็พี่เกริกให้น้องกินยําไข่แมงดานิครับน้องไม่เคยกิน 55....ปเปาๆ.อยู่บ้านกินแต่ไข่ลูกเขย(เหน่อ)55555555 55555

หน้าที่ 33 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก ... 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks