พัทยาพริบตาเดียว - หน้า 45

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 45 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก ... 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: พัทยาพริบตาเดียว

ถ้าชอบ ผมก็ดีใจครับ ตั้งแต่เรียนจบไม่ได้จับงานตัดต่อเลยครับ นี่เป็นงานแรกในรอบหลายปี ไม่อยากนับหน่ะครับว่าจบมากี่ปีแล้ว 555
    แล้วจะขอตามไปแอบถ่ายในโอกาศต่อๆไปด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Punyaa : 15-10-2011 เมื่อ 21:34

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Punyaa อ่านข้อความ
    ถ้าชอบ ผมก็ดีใจครับ ตั้งแต่เรียนจบไม่ได้จับงานตัดต่อเลยครับ นี่เป็นงานแรกในรอบหลายปี ไม่อยากนับหน่ะครับว่าจบมากี่ปีแล้ว 555
    แล้วจะขอตามไปแอบถ่ายในโอกาศต่อๆไปด้วยนะครับ
    มาจริงๆนะ อย่าหลอกคนบ้านนอกอย่างผมนะ

ปล. ผมถือวิสาสะแอบดูวีดีโองานแต่งของพี่เก่งกับพี่ปอน่า รักมากครับ ชอบพี่เจี๊ยบครับ เป็นแฟนเพลงของพี่เขาด้วยครับ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

ชอบมากครับพี่เก่ง555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Punyaa อ่านข้อความ
    ตัดเสร็จอีกอันแล้วครับ ตัดต่อด้วยความเคารพนะครับ เน้นสนุกสนานครับ ไม่ว่ากันนะครับ แหะ แหะ

http://www.youtube.com/watch?v=f6sDqc9XXJ4

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เรายังไม่หยุดแค่นี้ใช่มั้ยครับ
    หยุดไม่ได้ครับพี่ชาย เพราะเจ้าสำนัก บางแค
    วัดเซ้าหลิน วัดบู๊ตึ๊ง ยังไม่ปล่อยคำภีร์เล่มใหญ่ออกมา รอคำภีร์จากพี่ชาย เจ้าสำนักอยุ่ครีับ555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    หยุดไม่ได้ครับพี่ชาย เพราะเจ้าสำนัก บางแค
    วัดเซ้าหลิน วัดบู๊ตึ๊ง ยังไม่ปล่อยคำภีร์เล่มใหญ่ออกมา รอคำภีร์จากพี่ชาย เจ้าสำนักอยุ่ครีับ555
    ยอมรับว่าเจอโจทย์ยากครับเพราะพี่เก่งทำไว้ดีมาก ผมเลยต้องถอยหลังเพื่อศึกษาอะไรใหม่ๆมาทำให้มันตื่นเ ต้นครับ เวลาผมมีเยอะครับ 5555

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ยอมรับว่าเจอโจทย์ยากครับเพราะพี่เก่งทำไว้ดีมาก ผมเลยต้องถอยหลังเพื่อศึกษาอะไรใหม่ๆมาทำให้มันตื่นเ ต้นครับ เวลาผมมีเยอะครับ 5555
    ทุกอย่าง ทุกเรื่องราว ในบ้านมาสด้า สวยงามหมดครับ...พี่น้องทำ พี่น้องเฝ้าดู มีเสน่ห์และน่าติดตามทุกย่างก้าวครับบ

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาจริงๆนะ อย่าหลอกคนบ้านนอกอย่างผมนะ

ปล. ผมถือวิสาสะแอบดูวีดีโองานแต่งของพี่เก่งกับพี่ปอน่า รักมากครับ ชอบพี่เจี๊ยบครับ เป็นแฟนเพลงของพี่เขาด้วยครับ
    แอบดูเหมือนกันค่ะ 5555+ น่ารักทั้งคู่

จะตามไปแน่นอนครับพี่วี นี่ยังเสียดายทริปเขาค้ออยู่เลยครับ
    พอกลับมาตัดต่อ เริ่มสนุกแล้วครับ ตอนนี้ในหัวผมมองเห็นภาพพี่น้องมาสด้ากับรถบัสน้อยอย ู่ครับ 5555

ผมปลื้มพี่เจี๊ยบมากหน่ะครับ วันแต่งเลยให้พี่เจี๊ยบมาเซอร์ไพรเจ้าปอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Punyaa : 16-10-2011 เมื่อ 10:24

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    ชอบมากครับพี่เก่ง555
    เสียดายที่พี่หมอไม่ได้ไปด้วย เราเลยยังไม่ได้เจอกันสักที

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    แอบดูเหมือนกันค่ะ 5555+ น่ารักทั้งคู่
    ดูกันใหญ่เลย เค้าเขินนะตัวเอง 55555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

จะตามไปแน่นอนครับพี่วี นี่ยังเสียดายทริปเขาค้ออยู่เลยครับ
    พอกลับมาตัดต่อ เริ่มสนุกแล้วครับ ตอนนี้ในหัวผมมองเห็นภาพพี่น้องมาสด้ากับรถบัสน้อยอย ู่ครับ 5555

ผมปลื้มพี่เจี๊ยบมากหน่ะครับ วันแต่งเลยให้พี่เจี๊ยบมาเซอร์ไพรเจ้าปอครับ
    ผมก็ได้แรงบันดาลใจมาจากพี่เก่งครับ ผมไม่ได้เรียนมาไม่มีความรู้ อาศัยแอบดูของชาวบ้านเขาไปทั่ว ตอนนี้นึกเหิมเกริมครับ เอาFinal Cut Pro Xมาลงครับ 5555 กำลังคิดว่า เราเอามีดดาบเอ๊กคาฃิเบอร์มาดายหญ้าหรือเปล่าวะเนี่ย 5555 มีเทคนิคดีๆเกี่ยวกับการตัดต่อก็บอกผู้น้อยอย่างผมด้ วยนะครับ พอดีว่างงานครับกำลังฟุ้งซ่าน 555

ส่วนเรื่องทริปเดี๋ยวให้ฝ่ายEventเขากาปฎิทินไว้ครับ ว่าปีๆต้องไปทำอะไรบ้าง ตอนนี้กำลังเสวยสุขกับทริปพัทยาพริบตาเดียวกันอยู่ ส่วนทริปเขาค้อลัลลาผมก็ยังทำไม่เสร็จ ผมว่าพวกเรามีเรื่องเล่ายาวครับ

รถบัสมาสด้าอยากได้แต่ไม่มีที่จอด 5555

ปล. ผมปลื้มน้องเปา เจ้าสาวของผมคงกระโดดถีบเท้าคู่ดร๊อปคิกพร้อมฟาดด้วย เก้าอี้แน่ๆครับ จะเอานักร้องๆๆๆ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

ตัดเสร็จอีกอันแล้วครับ ตัดต่อด้วยความเคารพนะครับ เน้นสนุกสนานครับ ไม่ว่ากันนะครับ แหะ แหะ

http://www.youtube.com/watch?v=f6sDqc9XXJ4
    555555..เพิ่งได้กลับมาดู ฮามากเลยครับ..ชอบเพลงและจังหวะตัดต่อ เอาอีกนะครับ
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

ผมเรียนมาก็ใช่ว่าจะมีความรู้ครับ 555 คืนอาจารย์ไปหมดแล้ว ตัวโปรแกรมมันก็พัฒนาไปจนผมงง ผมใช้ Adobe Premiere Pro ครับ คงต้องไปทำความคุ้นเคยอีกเยอะครับ

น้องเปาน่ารักดีครับ จมูกไม่เห็นใหญ่อย่างที่พี่นันว่าเลย555
    อยากเอาเพลงนี้มาใช้ตอนตัดต่อคราวหน้าจัง ขออนุญาตแซวท่านแม่ทัพนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    555555..เพิ่งได้กลับมาดู ฮามากเลยครับ..ชอบเพลงและจังหวะตัดต่อ เอาอีกนะครับ
    คงต้องโอกาสหน้าแล้วครับ ผมใช้คลิปที่ถ่ายมาหมดแล้วครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ผมเรียนมาก็ใช่ว่าจะมีความรู้ครับ 555 คืนอาจารย์ไปหมดแล้ว ตัวโปรแกรมมันก็พัฒนาไปจนผมงง ผมใช้ Adobe Premiere Pro ครับ คงต้องไปทำความคุ้นเคยอีกเยอะครับ

น้องเปาน่ารักดีครับ จมูกไม่เห็นใหญ่อย่างที่พี่นันว่าเลย555
    อยากเอาเพลงนี้มาใช้ตอนตัดต่อคราวหน้าจัง ขออนุญาตแซวท่านแม่ทัพนะครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=cJQhg...eature=related
    ตานันมองใครก็ขี้เหล่ไปหมดหละครับ ตรึกโป๊ะ... ผมไปสำรวจมาแล้วครับ อำเภอแม่สะเรียงโอกาสที่จะเจอสตรีงามเท่ากับงมเข็มใน นิคมฯโรจนะครับ และกระเทยก็เสือกเยอะที่สุดในจังหวัดครับ เวรกรรม

ผมยินดีให้แซวทุกอย่างครับ สิ้นปีนี้อย่าลืมอุดหนุนอัลบั้มใหม่ลูกสาวของผมด้วยน ะครับ 5555

หน้าที่ 45 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก ... 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks