พัทยาพริบตาเดียว - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: พัทยาพริบตาเดียว

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

เมื่อสักครู่เรียนสาย กับท่านแม่ทัพ ได้ใจความคร่าว ๆว่า
    ท่านแม่ทัพสั่งจัด หนัก ตั้งแต่คืนแรกเลย หนักชนิดที่ว่า เมา มันส์ จนหัวทิ่มบ่อ5555
    กันเลยทีเดียว ได้เห็นตัวตนที่แท้จริงก็วันนี้แหล่ะ พี่น้องงงงง
    สว่นวันที่ สอง เห็นท่านแม่ทัพ บอกว่า ให้เบา ๆ ประมาณ นั่งเล่นชายทะเล
    สูดกลิ่นไอทะเล บาง บาง กับเครื่องดื่มเย็น ๆ นั่งมอง พี่อ๊อกเกยตื้น และพี่อุ้ยนอนอาบหนวด
    พี่ปุ๊ คอยเช็คความเคลื่อนไหวของแมงกะพรุน พี่วินพี่ตาล นั่งพรอดรักกันบนโขดหิน
    และพี่แตกับป๊าตั๋ง เล่นตีโป่งกับท่ามกลางเกลียวคลื่น ครูทรัพย์กับครูแอ๊ดโต้คลื่นกับ บานาน่าโบท
    พี่เสือและพี่กุ้ง คอยมองดูอยู่อย่างห่วง ๆ แต่ไม่ห่าง ๆ หมอโอ๊ก คอยเช็คความแรงของคลื่นอยู่ไม่ห่าง
    พี่เกริกที่คอยนั่งก่อปราสาทรายอยู่ข้าง ๆ พี่อ๊อก 5555 ส่วนพี่โอก็นั่งส่งสายตาให้ปูม้าปูทะเลที่ใส่บิกินี เดินไปเดินมา
    อยู่แถวนั้นส่วนน้องน้ำและน้องเพลงก็ เล่นน้ำกันอย่างเพลิดเพลิน และโปรตุ่ย ก็จะไปไหนไกลได้ ใส่กางเกงว่ายน้ำ
    ถ่ายทำ วี ดี โอ ส่วนพี่น้อง no school today ก็เมาหลับอยู่บนเตียงชายหาด เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
    และพี่วินัย คงจับกล้องโพสไปที่แหม่มนอนอาบแดด อย่างจริงจัง
    ส่วนท่านแม่ทัพ jodeci นั่งอยู่ริมหาด ทอดอารมณ์ มองไปสุดปลายฟ้า ยิ้มเล็ก ๆ ที่มุมปาก
    ไม่รู้ว่าในใจท่านแม่ทัพคิดอะไรอยู่ ทันใดนั้น ก็ตะโกนออกมาอย่างสุดเสียงว่า "กรูโคตรมีความสุขเลยโว้ยยยยย"
    ปล พี่น้องของผม พี่ปู่ พี่นันสุ บิ๊กไซ้ เต้ พี่เขียว 007 น้องน่น พี่ตั้ม ป๊าติ่ง พี่บอย น้องเจนจัด
    พี่น้องสายอีสาน น้องท๊อป และพี่ผักกะเฉด อยากพบเจอมาก ๆ จริง ๆ ถ้ามาได้ก็มานะครับ ความรักของเรารอท่านอยู่ครับ
    และอยากบอกว่า คิดถึงเหลือเกินครับ
    ''no school today pattaya''

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

ง่า..อ่านดูแล้วสงสัย..ทำไมพี่ต้องเกยตื้นด้วย..ยังก ะปลาพะยูน..หรือปลาวาฬไงงั้น..55555
    """เดี๋ยวนะ...แล้วรัสเซียหายไปไหนนนนนนนนนนน??????? ?
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ง่า..อ่านดูแล้วสงสัย..ทำไมพี่ต้องเกยตื้นด้วย..ยังก ะปลาพะยูน..หรือปลาวาฬไงงั้น..55555
    """เดี๋ยวนะ...แล้วรัสเซียหายไปไหนนนนนนนนนนน??????? ?
    ไม่ใช่ปลาพะยูนหรือปลาวาฬครับพี่อ๊อก แต่เป็นแมงกระพุนที่ไม่มีพิษแล้วตะหาก ...555555555
    ''''''เดี๋ยวนะ ...น้องน้ำพี่อ๊อกอยู่นี่ จ๊ะเอ๋ ...???'

ในฐานะที่เป็นเจ้าของพื้นที่คนนึงก็ขอกล่าวต้อนรับพี ่ทุกท่านสู่จังหวัดชลบุรีครับ รับรองว่ามิตติ้งครั้งนี้ใครได้มารับรองไม่ผิดหวังคร ับ งานนี้งงซิ?สาดและโนสคูลทูเดย์ในฐานะเจ้าภาพจะให้การ ต้อนรับทุกท่านอย่างเต็มที่ไม่มียั้งแน่ครับ ผมคิดถึงบรรยากาศงานที่เขาค้อมากและผมยินดีที่จะเจอพ ี่ๆอีกทุกครั้งครับ

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

พี่ตั๋ง+พี่แตหรือป๋าติ่งล่องเรือมารับน้องปู่ด้วยคร ้าาาาา...

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

เสียดายครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

เสียดายเหมือนกัน..

Junior Member Tiger fuu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ที่พี่อ็อกต้องเกยตื้นเพราะโดนน้ำตีหัวแตกกกกกกก ข้อหาเดินตามรัสเซียคร่าาาาาา

Member PARAMAN's Avatar
    สถานที่
    ลายไทย
    ขอบคุณ
    0

อยากไปด้วยครับแต่ติดงานค้าบ ................เสียดายจัง เฮ้อ ...........เสียดายจัง......ง....ง..
    อย่าอยู่อย่างอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตไห้คนอื่นอิจฉา

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

งานนี้ถ้าไม่มีเหตุขัดข้องกระทันหัน(ขออย่าให้มีเลย)
    ไปร่วมทัพด้วยแน่นอนครับ จะพลาดได้ไง

ป.ล.ขออนุญาตินำมาสด้า5ไปนะครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    งานนี้ถ้าไม่มีเหตุขัดข้องกระทันหัน(ขออย่าให้มีเลย)
    ไปร่วมทัพด้วยแน่นอนครับ จะพลาดได้ไง

ป.ล.ขออนุญาตินำมาสด้า5ไปนะครับ
    มาเถอะครับ คันใหนแต่หัวใจคนขับเป็นมาสด้าก็พอแล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    เสียดายเหมือนกัน..
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    เสียดายครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PARAMAN อ่านข้อความ
    อยากไปด้วยครับแต่ติดงานค้าบ ................เสียดายจัง เฮ้อ ...........เสียดายจัง......ง....ง..
    เสียดายครับ แต่ไม่เป็นไรครับ ชาวมาสด้ามีอยู่ทั่วประเทศครับ มันเป็นไปไม่ได้อยู่แล้วที่จะมารวมตัวกันได้ดั่งใจปร ารถนาแต่ว่าที่ทำได้ก็ทำให้เห็นมาแล้วนี่นาว่าไกลขนา ดใหนก็ไป!!! เก็บพลังงานไว้งานใหญ่อีกหนึ่งงานที่สุพรรณฯต้นปีนี้ ครับ ก็ควบสองเมืองเลย ทั้งสองพี่น้องและท่าม่วง

ส่วนพี่นันเจอกันหลังจากกลับมาจากแม่สะเรียงครับ จะไปนั่งดื่มกาแฟด้วย

ส่วนพี่แดงสักวันเราคงได้ไปจัดแถวโซนอีสาน ไปนั่งฟังหมอลำ ดูสาวดีดไห พี่น้องกันแล้วไม่ทิ้งกันครับ

ขอบคุณ
    515

อาหารเช้า กาแฟ เสียงเพลง ลีโอเย็นๆ น้ำแข็ง โซดา กับข้าว กลับแกล้ม พี่น้องผองเพื่อน ....
    กำลังจะกลับมาทอีกครั้ง!! กับความรัก ของพี่น้องเรา บ้านมาสด้าคลับ,.. ที่นี่ เร็วๆนี้

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tiger fuu อ่านข้อความ
    ที่พี่อ็อกต้องเกยตื้นเพราะโดนน้ำตีหัวแตกกกกกกก ข้อหาเดินตามรัสเซียคร่าาาาาา
    5555พี่นํ้าครับ พี่อ๊อกจะจับตูดน้องโอครับ55น้องโอฝากพี่นํ้า2ทีด้วย ครับ555555555555555555555555

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tiger fuu อ่านข้อความ
    ตามไปดูพี่น้อง..มาเฟียรัสเซียเยอะ.กลัวจะเสียท่าเค้ าตะหาก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    5555พี่นํ้าครับ พี่อ๊อกจะจับตูดน้องโอครับ55น้องโอฝากพี่นํ้า2ทีด้วย ครับ555555555555555555555555
    อ้าว..โยนขี้เลยปลัด
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

ขอบคุณ
    515

อยากไปเที่ยวแล้ววววววววว..
    แนบเอกสาร 2892054
    อยากกอดพี่อ๊อกแล้วววววววววว......

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks