มีsr400แนวสวยๆ ใส่โม่งอยากจะปล่อยแล้วเปิด40000 - หน้า 4

ชื่อกระทู้: มีsr400แนวสวยๆ ใส่โม่งอยากจะปล่อยแล้วเปิด40000

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oclcster อ่านข้อความ
    บุคคลอันตรายที่โกง ผม ไป ครับ เพื่อนๆ

ตอนนี้ ผม รอเพื่อน(น้ำท่วม) จะเอารูปโจรมาลงให้ดู ครับ

นายศิริศักดิ์ คะหงวน
    223 ม.9 ต.พัฒนานิคม อ.พัฒนานิคม จ.ลพบุรี 15140
    เลขที่บัตรปปช. 1199-600-142-162

เลขที่บัญชี 114-2-784-929
    ธนาคารกสิกรไทย
    พูดเสียงวัยรุ่นกวนๆ บอกว่าอยู่าเชียงใหม่

เบอร์โทร * 0901400961
    ............................
    ได้รูปมันแล้วเอามาโชว์นะครับ....เจอที่ไหน...จัดหนั ก..แบบนี้ต้องจัดเต็มๆๆ....

Member auiaysr400's Avatar
    สถานที่
    สว่างแดนดนิคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ผมยุสกลแท้ๆยังไม่เคยเหนเลย คันนี้ อ่ะ

ตู่-ปักหมุด's Avatar
    สถานที่
    THE CLASSICAL SERVICE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Narok อ่านข้อความ
    ............................
    ได้รูปมันแล้วเอามาโชว์นะครับ....เจอที่ไหน...จัดหนั ก..แบบนี้ต้องจัดเต็มๆๆ....
    อยากเห็นรูป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตู่-ปักหมุด : 13-10-2011 เมื่อ 01:21
    รับบิ๋ว งานซ่อม งานทะเบียน sr ราคาถูกๆ เก็บงานเต็มๆไม่เกิน 2 อาทิตย์
    ร้าน ตู่-ปักหมุด(แถววงเวียนใหญ่ ซ. ตากสิน 28)(จดทะเบียนการค้าถูกต้องครับ)
    คลิ๊กดูลิงค์ได้ครับ
    ****สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่ "ตู่-ปักหมุด" นาย วชิระศักดิ์ ศรีพันดอน
    Tel.( 081-935 -0409 )
    เลขที่บัญชี ( 042-283-0715 )
    ธนาคาร กสิกรไทย บัญชี ออมทรัพย์ สาขา ราชดำริ
    ระวังบุคคลอื่นแอบอ้างกรุณาติดต่อโดยตรง
    [COLOR=green]email : @hotmail.com[/EMAIL] [email protected]
    อย่าลืมดูข่าวสารใหม่ๆๆที่หน้า 1 นะครับ
    ขอขอบคุณพีอ๋อง และพี่ในกลุ่มด้วยครับ
    (ถ้าสนใจสินค้ากรุณาฝากเบอร์โทร,ชื่อ,จังหวัด,พร้อมอ ีเมล์ด้วย)นะครับ

Junior Member Sing_DawSon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มัน ไม่ อยุ่ สกล หรอก แต่ น่า ส่ง แมร่ง ลง นรก

Senior Member bentzer's Avatar
    สถานที่
    Freedom Classic Cllub Lampang
    ขอบคุณ
    0

กูพึ่งออกจากคุกคดีฆ่าคนตาย กู ก่ะว่าจะเข้าอีกรอบรอกูเจอคุณก่อน
    Ciassic - ทุกวงการมีคำว่า "อาวุโส"

Ciassic - มีไมล์กิโลเป้นตัววัดว่าคุ๊นเป็น "เบกเกอร์" แค่ไหน

Ciassic - สองมือพนมเป็นใบเบิกทางและไม่สำคัญว่าคุ๊นจะขับขี่รถ ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร

Ciassic - มันอยู่ที่ใจ ไม่ใช่วัตถุนิยม

Bookmarks