"เจ๊ลู"....ม่ายสาวพราวเสน่ห์ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: "เจ๊ลู"....ม่ายสาวพราวเสน่ห์

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ผมก็อยู่ นครประถม เหมือนกันครับ ตรึกโป๊ะ !!
    ผมเป็นพี่ใหญ่ในวงการนี้ครับ แต่ผมก็ยังมีลูกพี่อีกหลายคน . . .

Junior Member maimii's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    น้องโอขอฝากตัวอีกคนครับพี่เบส..น้องโอเป็นลูกน้องขอ งพี่วีครับทํางานอยู่ในสวนที่ด่านช้างครับ
    ดูแลรถนํ้าใส่ปุ่ยในสวนให้พี่วีเขาครับ^_^น้องโออยู่ สุพรรณครับพี่เบส^_^
    มีอะไรก็แนะนําน้องบ้างนะครับพี่เบส^_^...ยินดีต้อนร ับครับผม....
    สวัสดีครับพี่โอ ยินดี่ที่ได้รู้จักครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ ผมก็น้องใหม่ในวงการครับมีอะไรช่วยชี้แนะด้วยนะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    โอ้ว...พี่เบส ถ่อมตัวเกินไปแล้วครับ น้องวียังต้องเรียนรู้อีกเยอะครับ ก็ได้พี่ๆคอยชี้แนะชี้นำเช่นกันครับ แต่ยินดีต้อนรับพี่เบสนะครับ เดี๋ยวพี่ชายพี่สาวของผมทั้งหลายเขาตื่นกันก็จะมาร่ว มต้อนรับราวๆ2หน้า+ครับ 5555
    พี่วีอ่ะ...สร้างกระแสเค้าตามกระแสพี่มากันหมดแล้ว

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zerogiggs อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนทรัพย์ เอ๊ย! ต้อนรับครับพี่เบส ผมกิ๊ก อยุธยา ใช้มาสด้า1000ครับ
    แล้วก็เจ๊ลูของพี่เบสด้วยครับ บ้านนี้อบอุ่นดี มีความสุข สนุกสนาน ครื้นเครง
    เป็นกันเองที่สุดเท่าที่ผมเคยพบเจอ ส่วนลูเช่ ผมเคยได้ลองคบหาดูใจกันอยู่พักนึง
    เป็นรถที่สวยงาม น่าทะนุถนอม เมื่อพบแล้วก็ขอให้รักกันนานๆนะขอรับ

(มาสด้าแป๊ด อดีตรักแรกพบของผมครับพี่เบส)
    สวัสดีครับพี่กิ๊ก ยินดีที่ได้รู้จักรถสวยมากมายเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RD-VINAI อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยครับ...แฮ่ๆ..มาทีหลังเสมอ
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันนะครับ ผมเบสนะครับแล้วพี่ชื่ออะไรครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับพี่เบส น้องตั๋งขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    เครื่องเจ๊ลูคือตัวที่กองอยู่หน้ารถนั่นใช่ม้๊ยครับ ด้วยความเคารพ
    สวัสดีครับพี่ตั๋ง ผมน้องเบสยินดีที่ได้รู้จักครับ ส่วนด้านหน้าเป็นเครื่องของเจ๊ลูครับช่างกำลังศัลยกร รม
    เจ๊ลูเพื่อจะเอาเครื่องลงครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    ผมก็อยู่ นครประถม เหมือนกันครับ ตรึกโป๊ะ !!
    ผมเป็นพี่ใหญ่ในวงการนี้ครับ แต่ผมก็ยังมีลูกพี่อีกหลายคน . . .
    555+ สวัสดีครับพี่ ผมเบสนะครับเป็นน้องเล็กคนสุดท้องที่น่ารักในวงการยิ นดีที่ได้รู้จักครับ "พี่..."(ไม่รู้ชื่ออ่ะครับ)

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weangsan อ่านข้อความ
    555 ยินดีต้อนรับเด้ออ้าย ครอบครัวมาสด้ามีแต่ความอบอุ่น ผมการันตีเด้อพี่น้อง
    สวัสดีครับพี่ ผมเบสนะครับยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ขอบคุณ
    0

ประกาศ!!!ฉบับที่ 1
    แค่เพียงไม่กี่ชั่วโมงผมก็รับรู้ถึงไออุ่นที่ได้รับใ นบ้านแห่งนี้ บ้านแห่งนี้ไม่ใช่มีเพียงแค่มาสด้า.....แต่มีทั้ง "ความรัก และ ความจริงใจ"
    ผมขอบคุณทุกๆคนนะครับที่ต้อนรับผมสู่บ้านแห่งนี้ด้วย ไมตรี อบอุ่น และ จริงใจ

ขอบคุณมากๆครับ

เบส นครปฐม

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

ยินดีต้อนรับครับ
    ผมน้องบอย...พิดโลกครับน้องพี่เจนหลานลุงอ๊อคอีกที เจ๊ลู ถ้าจะแรงนะครับอิอิ

บ้านนี้อบอุ่นสุดๆครับ

เสียใจเรื่องน้องชายด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boy115 : 19-09-2011 เมื่อ 14:59
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับ
    ผมน้องบอย...พิดโลกครับน้องพี่เจนหลานลุงอ๊อคอีกที เจ๊ลู ถ้าจะแรงนะครับอิอิ

บ้านนี้อบอุ่นสุดๆครับ

เสียใจเรื่องน้องชายด้วยนะครับ
    สวัสดีครับพี่บอย น้องเบสยินดีที่ได้รู้จักครับ เรื่อง เจ๊ลู ถึงเจ๊แกจะอายุมากแล้วแต่เจ๊แกก็แอบแรงนะจ๊ะ
    ส่วนเรื่องน้องชายก็ทำใจได้แล้วอ่ะครับ ขอบคุณนะครับ

ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดมาสด้าค๊า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maimii อ่านข้อความ
    กลุ่มพี่ก็อยู่แถวต้นสนนะแต่ตัวพี่เองไม่ได้เล่นช็อป เปอร์หรอกในรูปนั่นอ่ะรถพี่ชายพี่...ส่วนพี่ขับรถspo rt น้องน่าจะเคยเห็นhaya 08 สีขาวแดงในนครปฐมน่าจะมีคันเดียว
    แต่พี่คงจะหยุดเรื่องมอไซด์ยาวเลยจ๊ะเพราะรถพี่เบ็ดเ สร็จรวมทั้งหมด7แสนกว่าตอนนี้เหลือไม่ถึง2แสนเลยเป็น ซากกองอยู่บ้าน น้องชายพี่เอาไปชนเสียชีวิตเมื่อต้นปี
    คนรอบตัวพี่เลยสั่งห้ามยุ่งเรื่องรถ...จนพี่มาพบรักก ับเจ๊ลูนี่แหล่ะ ส่วนเรื่องขี่รถเล่น มอไซด์พี่ขอผ่านนะ...แต่ถ้าขับชิวๆกับ Mazda club ได้ทุกเมื่อ(ถ้าเมียเผลอนะ)
    พู่กันเดี๋ยวพี่โทรหาแล้วกันนะ
    แสดงความเสียใจด้วยนะค๊า

เจ๊ เคยคิดจะเล่น Big bike เหมือนกัน
    แต่กลัวใจตัวเองค๊า
    จนทุกวันนี้ แต่ง mini bike แต่ราคาน้องๆ Super Bike

ขอบคุณ
    0

ประกาศ!!!ฉบับที่ 2
    เจ๊ลู ได้ Whatapp มาหาผมพร้อมด้วยส่งรูปรองเท้าใหม่มาให้ เจ๊แกบอกว่าอยากได้มั๊กม๊ากกกกกกก
    ต้องรบกวนพี่ๆทุกๆท่านแจ้งเบาะแส ชี้เป้า ให้น้องเบสทีนะครับ
    ด้วยความเคารพอย่างสูง
    น้องเบส นครปฐม

น้องเบสได้ลงหาไว้ในกระทู้ซื้อขายด้วยนะครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=596965

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    แสดงความเสียใจด้วยนะค๊า

เจ๊ เคยคิดจะเล่น Big bike เหมือนกัน
    แต่กลัวใจตัวเองค๊า
    จนทุกวันนี้ แต่ง mini bike แต่ราคาน้องๆ Super Bike
    สวัสดีครับเจ๊...(ไม่รู้ชื่ออ่ะครับ) น้องเบสยินดีที่ได้รู้จักนะครับ แต่ตอนนี้ผมก็ยังวนเวียนอยู่วงการมอไซด์อยู่เหมือนกั นนะครับ
    แต่ลดขนาด ซีซี ลงมานิดนึงจาก 1300 cc มาเป็น 50 cc อิอิ jog ตัวแรงงงงงงง

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

ยินดีต้อนรับครับพี่เบส ผม น้องปู่ เมืองปากน้ำโพครับ เขยเมืองนครชัยศรีครับ..^__^

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

สวัสดีและยินดีต้อนรับครับพี่เบส...น้องอ๊อกนะครับ เป็นน้องเล็กสุดเลยครับ ชอบโดนแกล้งให้ไปยืนเล่นหัวแถวบ่อยเลย..โหะๆ..พวกพี่ น้าๆลุงๆป้าๆเค้าชอบแกล้งอ่ะครับ..555...ของน้องอ๊อก ก็กำลังตามหาลูเช่อยู่อ่ะครับ..มีคำสั่งมาว่าต้องหาร ุ่นนี้เท่านั้น..ตอนนี้ยังหาไม่เจอถูกใจเลยครับ ...ของน้องอ๊อกเลยกะว่า หยุดไว้ก่อน ไปหารถมินิคันเล็กๆเล่นดีกว่า......ง่า...มินิบัส อ่ะครับ เล็กกว่ารถบัสนิ๊ดนึง..5555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กราบสวัสดีดีดัก พี่เบส นะค๊าาาา น้องชื่อกระแตค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับนะค๊าาา
    อดีตน้องเคยใฝ่ฝันอยากจะขี่ bigbike กะเค้าเหมือนกันค่ะ แต่ดันเกิดมาขาสั้น ฝันเลยไม่เป็นจริงค่ะ
    ตอนนี้เลยหันมาขับมาสด้าน้อยแทน ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยเด้อค๊าา.............

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับพี่เบส ผม น้องปู่ เมืองปากน้ำโพครับ เขยเมืองนครชัยศรีครับ..^__^
    สวัสดีครับพี่ปู่ เขยนครชัยศรี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    สวัสดีและยินดีต้อนรับครับพี่เบส...น้องอ๊อกนะครับ เป็นน้องเล็กสุดเลยครับ ชอบโดนแกล้งให้ไปยืนเล่นหัวแถวบ่อยเลย..โหะๆ..พวกพี่ น้าๆลุงๆป้าๆเค้าชอบแกล้งอ่ะครับ..555...ของน้องอ๊อก ก็กำลังตามหาลูเช่อยู่อ่ะครับ..มีคำสั่งมาว่าต้องหาร ุ่นนี้เท่านั้น..ตอนนี้ยังหาไม่เจอถูกใจเลยครับ ...ของน้องอ๊อกเลยกะว่า หยุดไว้ก่อน ไปหารถมินิคันเล็กๆเล่นดีกว่า......ง่า...มินิบัส อ่ะครับ เล็กกว่ารถบัสนิ๊ดนึง..5555
    สวัสดีครับพี่อ๊อก ขอให้ตามหาสิ่งที่รักให้เจอนะครับ "เมื่อคู่กันแล้ว ย่อมไม่แคร้วกัน" ^_^

Bookmarks