มาร่วมอวยพรวันเกิดให้เจ้ กอหญ้า กันค่ะ - หน้า 4

ชื่อกระทู้: มาร่วมอวยพรวันเกิดให้เจ้ กอหญ้า กันค่ะ

มาตรฐาน ขอบคุณจ้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aofc50 อ่านข้อความ
    ขอให้รวย ขอให้รวย สวยขึ้นๆ
    อ๊อฟเพื่อนสนิท
    ขอให้รวย ขอให้สวย ทีเถอะ โอมเพี้ยง!!! แบบว่าอยากรวยและก้อยากสวยจริงๆอ่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mhong อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดครับ
    มีความสุขมากๆนะ
    ขอบคุณค่ะพี่หมง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    /\7 /\7 /\7 /\7 /\7 /\7 /\7 /\7 /\7 /\7 /\7 /\7
    ขอหั้ยมีฟามสุขมากๆเด้อเจ้เปิ้ล คิดสิ่งใดหั้ยดั้ยสิ่งนั้น ทุกประการ
    จากจัย หนองบัวลำภู WOLFPACK
    ขอบคุณค่ะพี่แพต แล้วเจอกันหล่มสักค่ะ หรือไม่ ก็งานท่าพระนะจ๊ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ

สุขสันต์วันเกิด
    เด็กหญิงเปิ้ล
    เจ้าค่ะ อาจารย์ก้อง นู๋จะไม่โดดเรียนแล้วจ้า อิอิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โดราเอมอน อ่านข้อความ
    ขอให้พี่เปิ้ลมีความสุข เดินทางไปไหนขอให้ปลอดภัยนะค่ะ ขอให้รวยๆสวยๆ ม่ายรู้ว่าจำกันได้อ่ะเปล่านะค่ะ
    ขอบใจจ้าน้องหน่า จำได้สิจ๊ะแล้วเจอกันนะเจ้าค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c65 อ่านข้อความ
    ขอให้ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร เอ้ยไม่ไช่ ขอให้มีความสุขในวันเกิดมากมากครับ ปล เล่นเองชงเอง 5555
    ขอบคุรมากนะค่ะ แต่ งง อ่ะค่ะ มันคือไรหรอเจ้าค่ะ ที่บอกว่าเล่นเองชงเองอ่ะค่ะ งงค่ะ ไม่เข้าใจ
    ขอบคุณที่ครั้งหนึ่งเคยผูกพันได้ร่วมทางกัน
    กาลเวลาของประสบการณ์ แห่งการเรียนรู้ทุกระยะทางล้วนมีคุณค่าของความทรงจำท ี่ดี
    หากเกิดความผิดพลาดใดๆเพราะขาดประสบการณ์ในช่วงแรกเร ิ่ม ก็ ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ปิ่นมณี อพาร์ทเม้นท์ จังหวัดชัยภูมิ 093-3299883
    339 ม.7 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    8-riew tiny group
    ขอบคุณ
    0

จะว่าอะไรไหมถ้าจะพูดว่า.. "สุขสันต์วันเกิด "
    แล้วจะว่าอะไรไหมถ้าจะร้องเพลง happy birthday to you
    ถึงแม้ว่ามันจะเลยวันคล้ายวันเกิดมาแล้ว หวังว่าเปิ้ลคงไม่ว่านะครับ
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*[email protected]
    I'm traveller,I'm not photographer.

Member Bank_Boranman's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน สองล้อ จัตุรัส 46'
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พึ่งเห็น

สุขสันต์วันเกิดละกัน พึ่งเห็น
    เป็นหนี้ทั่วทิศ......ออกทริปทั่วไทย

~มุ่งไปสุดทางฝัน~
    ~แบ่งปันทุกเสี้ยวใจ~
    ~ไปกับอานมอเตอร์ไซค์~
    ~ฝากไว้เป็นตำนาน~
    em20 โบราณแมน สองล้อ จัตุรัส จ.ชัยภูมิ

พี่เอส 089-8463336
    พี่เจมส์ 081-6684669
    แบงค์ 085-2056440
    ปาล์มมี่ 082-1375747

MSN : [email protected]

Http://BankBoranman.hi5.com

เพื่อชีวิตติดล้อ pod_ec's Avatar
    สถานที่
    k.m 7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *************

พึ่งเห็นเหมือนกันพี่แบงค์

ง่ายสั้นๆหนักๆแล้วกันนะเจ๊

************* สุขสันวันคล้ายวันเกิดแฮปปี้เบริดเดย์นะครับ ****************

ปล.

อุดมการณ์ยิ่งใหญ่ อย่าใส่ใจกับเรื่องแค่นี้

สมาชิก K.M.7

ออนเอ็มคุยกันนะครับ [email protected] ครับผม

Member DNL2549's Avatar
    สถานที่
    คชเสนีย์ 177 นาเฉลียง เพชรบูรณ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมรถโบราณ คชเสนีย์ ๑๗๗ นาเฉลียง พหลโยธิน 30

ขอให้ พี่สาว อัน สุดบ๊อง ก็ขอให้มีความสุขใน วัน เกิด ขอให้ แก่ ขึ้นอีก ปี น่ะครับ อิอิอิ มาอวยพรทีหลังไม่ว่ากันน่ะครับ พี่ สาวสุดบ๊อง เมาๆ เมาๆ ฮาๆๆ ฮาๆๆ จากจิ๊บ คชเสนีย์ ๑๗๗ นาเฉลียง เพชรบูรณ์ em98

ชมรมรถโบราณคชเสนีย์๑๗๗ นาเฉลียง พหลโยธิน30
    ไรจะติดต่อ ผม ก็ได้ที่ [email protected] จิ๊บบี้ ครับผม

Member BenzZ@~Classic~เมืองเลย's Avatar
    สถานที่
    Mc เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

ขอให้มีความสุขมากมายครับ
    )3enzz@ ไม่หล่อ แต่อร่อย

ถนนคือการศึกษา ปริญญาคือใบสั่ง

MC เมืองเลย

มาตรฐาน มีความสุขมากๆนะคะ

แหะๆ รินขอให้พี่เปิ้ลมีความสุขมากๆนะคะ
    โทดทีที่อวยพรช้าไปนะคะ *-*

ริน << นุ้งพี่เมธีเองอ่าจ้ะ

Wink

เบิร์ดเดย์ เจ๊เปิ้ล สุดสวยน่ะค๊า...

มีความสุขมากมายล้นฟ้า สวยวันสวยคืน

ชนๆๆๆ เจ๊

นีนี่พิ้งค์

Junior Member nungc200's Avatar
    สถานที่
    เพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up สุขสันต์วันเกิดคับย้อนหลังคับ

ขอให้มีความมากๆน่ะคับ เดินทางโดยสวัสดิภาพออกทริปโดยปลอดภัย

(มีเงินไหลมากอง มีทองไหลมีให้รับ มีตังค์มาให้นับ แล้วรีบรับมาให้ผม )

เพื่อนสนิทเมืองช้างคับ

Bookmarks