พรีเซ็นเตอร์มาสด้าไรท์วิดไพร์ที่นี่เร็วๆๆนี้...555 5 - หน้า 4

ชื่อกระทู้: พรีเซ็นเตอร์มาสด้าไรท์วิดไพร์ที่นี่เร็วๆๆนี้...555 5

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    สาวๆที่ทำงานอยากให้ บอย ปกรณ์ ใส่เสื้อมาสด้าครับพี่ปุ๊..
    พี่ปุ๊ครับ ขอแอ๊ฟ-ทักษอรครับ

วนตัวผม อยากให้พี่อั้ม พัชราภา ใส่ครับ อิอิ .......ไปเยอะเลยครับ...ก่อนอื่นต้องขอบอกว่าผมแค่ต้ องการอยากรู้ว่าถ้าคนดังๆๆมาใส่เสื้อคลับผมมันจะเกิด อะไรก็แค่นั้นเองครับ555....สรุปว่าทุกคนชอบผมก็แฮปป ี้ครับ...ที่ขอมาอาจได้บ้างไม่ได้บ้างก็อยู่ที่ความส นิทสนมส่วนตัวครับ...ส่วนพี่อ๊อคไม่ต้องหว่งครับเพรา ะณเดชเป็นพรีเซ็นเตอร์มาสด้า2อยู่แล้วครับ....ถ้าเป็ นหมากกับญาญ่าอาจไม่ได้ครับเขาฮอนด้าอ่ะ...ส่วนใครขอ บอยปกรณ์น่าจะได้ครับ...แอฟก็น่าจะได้ครับ....
    บอย ปกรณ์ สบายมากปุ๊พี่สนิทโคดๆ..มาอัดเพลงที่ออฟฟิศ ลูบๆคลำๆเพิร์ลอยู่เป็น10นาที..ปากก็บ่น.เจ๋งว่ะพี่ๆ ๆ..5555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ขอเปานาวี........
    มีหนูนา หนึ่งธิดา พอได้มั๊ย งวดนี้ไปลพบุรีด้วย555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    บอย ปกรณ์ สบายมากปุ๊พี่สนิทโคดๆ..มาอัดเพลงที่ออฟฟิศ ลูบๆคลำๆเพิร์ลอยู่เป็น10นาที..ปากก็บ่น.เจ๋งว่ะพี่ๆ ๆ..5555555

มีหนูนา หนึ่งธิดา พอได้มั๊ย งวดนี้ไปลพบุรีด้วย555
    ปกติผมไม่ค่อยยอมใครง่ายๆ(แต่ได้กับผมนั้นสบาย - -") หนูนาก็ได้ครับ มีไอ้เฒ่าเพื่อนรักชอบหนูนาอยู่เหมือนกัน 555

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

มีหนังเรื่องนักเลง10ล้อตอนพศ. 2528ของพี่เอก สรพงษ์ ชาตรี มีฉากตอนมาสด้า1000ขับปาดหน้ารถสิบล้อของพี่เขาด้วย (ช่างกล้า 555) ถ้าพี่เอกก็โอเคครับ 555+++

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

พี่ๆครับ ถ้าพี่ๆโหวตหนูนา หรือน้องแอฟ น้องกิ๊กขอสละสิทธิ์ก็ได้ครับ
    อีกอย่าง เกรงว่าพี่วีจะเตะเบียร์หกบ่อยๆ พาลถึงพี่น้องที่เข้าไปหาจะต้องหอบหิ้วกันเข้าไปเอง
    ให้เปลืองเงิน เปลืองแรงซะปล่าวๆ ด้วยความเคารพนะครับ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    92

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    พี่ปุ๊ครับ ขอแอ๊ฟ-ทักษอรครับ
    อย่างนี้เขาเรียกตรงรุ่นใช่ไหมครับ ..พี่หมอ ขอโหวตคนนี้ด้วยคนครับ ชอบๆ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

ถั่วต้มแล้วก๊าบ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ winKKK อ่านข้อความ
    อย่างนี้เขาเรียกตรงรุ่นใช่ไหมครับ ..พี่หมอ ขอโหวตคนนี้ด้วยคนครับ ชอบๆ

Bookmarks