อยากเข้าชมรมจักรยานโบราณเชียงใหม่คับ อยู่กันเเถวไหนคับ

ชื่อกระทู้: อยากเข้าชมรมจักรยานโบราณเชียงใหม่คับ อยู่กันเเถวไหนคับ

Member joekakoiy's Avatar
    สถานที่
    พิจิตร
    ขอบคุณ
    0

Exclamation อยากเข้าชมรมจักรยานโบราณเชียงใหม่คับ อยู่กันเเถวไหนคับ

ผมเพิ่งมายุคับเหนเชียงใหม่เปนเมืองสงบๆ เลยเอาจักรยานมาด้วย1คัน เเต่ไม่รุเค้าไปรวมกลุ่มตรงไหน ชี้เเนะด้วยคร๊าบ

อยู่คนเดียวหว่าเว้คับ

สถานที่
    พิจิตร
    ขอบคุณ
    0

ผมอยู่เเถวหลัง มช คับใกล้สุดที่ไหนคับ

255289's Avatar
    สถานที่
    @ เจียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joekakoiy อ่านข้อความ
    ผมเพิ่งมายุคับเหนเชียงใหม่เปนเมืองสงบๆ เลยเอาจักรยานมาด้วย1คัน เเต่ไม่รุเค้าไปรวมกลุ่มตรงไหน ชี้เเนะด้วยคร๊าบ

อยู่คนเดียวหว่าเว้คับ
    จักรยานโบราณล้านนา ยินดีต้อนรับครับ
    ไม่ต้องพิธีรีตองมากมาย มาแต่ตัวกับหัวใจที่รักรถถีบพอครับ+รถถีบเอามาไว้ปั่ นด้วยกันก็ดี

ปกติเราจะนัดเจอกันทุกอาทิตยย์ ที่ข่วงประตูท่าแพครับ พบปะพูดคุย ปั่นไปนุ่นนี่นั่นกัน

แต่พักหลัง แต่ละคนมีหน้าที่มาทุกอาทิตย์ไม่ไหว เลยเอาเป็นว่า จัดนัดพบกันเป็นครั้งคราว แต่เรื่องพูดคุยกัน นั้นคุยกันทุกวันครับผ่านกระทู้บ้าง

facebook บ้าง เฟชบุคของกลุมก็ชื่อ จักรยานโบราณล้านนา ครับ add มาเป็นเพื่อนกันครับ

ยังไงช่วยทิ้งเบอร์ และ Email ไว้ด้วยก็ดียะครับ เดี๋ยวมีกิจกรรมจะได้โทรไปตามครับ 55+
    อย่างวันนี้ จักรยานโบราณล้านนาเราไปร่วมงาน จำชื่องานไม่ได้ครับ ที่เทคนิค ลำพูน พี่ต่อ กับพี่เอก พี่เค เอารถไปโชว์ สิบกว่าคันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 255289 : 24-09-2011 เมื่อ 08:52
    Email: [email protected] [email protected]
    โทร. 081-0309924"โย" [COLOR="#008000"]
    Bank account: ธ.กรุงไทย สาขาแม่โจ้ 375-0-00030-1
    ธ.กรุงเทพ สาขาตลาดมีโชค 675-0-12503-8

นอน ในท่าที่อยากนอน..

[IMG][/IMG]

T13's Avatar
    ขอบคุณ
    67
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 255289 อ่านข้อความ
    จักรยานโบราณล้านนา ยินดีต้อนรับครับ
    ไม่ต้องพิธีรีตองมากมาย มาแต่ตัวกับหัวใจที่รักรถถีบพอครับ+รถถีบเอามาไว้ปั่ นด้วยกันก็ดี

ปกติเราจะนัดเจอกันทุกอาทิตยย์ ที่ข่วงประตูท่าแพครับ พบปะพูดคุย ปั่นไปนุ่นนี่นั่นกัน

แต่พักหลัง แต่ละคนมีหน้าที่มาทุกอาทิตย์ไม่ไหว เลยเอาเป็นว่า จัดนัดพบกันเป็นครั้งคราว แต่เรื่องพูดคุยกัน นั้นคุยกันทุกวันครับผ่านกระทู้บ้าง

facebook บ้าง เฟชบุคของกลุมก็ชื่อ จักรยานโบราณล้านนา ครับ add มาเป็นเพื่อนกันครับ

ยังไงช่วยทิ้งเบอร์ และ Email ไว้ด้วยก็ดียะครับ เดี๋ยวมีกิจกรรมจะได้โทรไปตามครับ 55+
    อย่างวันนี้ จักรยานโบราณล้านนาเราไปร่วมงาน จำชื่องานไม่ได้ครับ ที่เทคนิค ลำพูน พี่ต่อ กับพี่เอก พี่เค เอารถไปโชว์ สิบกว่าคันครับ
    แม่นยิ่งกว่าป้อเจ้า ยินดีต้อนรับครับ
    จักรยานหายากน่าสะสม (bsa/sunbeam)

T.086-9223389
    Line id: twat13

หรือ mail [email protected]

ธ.กสิกรไทย ธวัชชัย กันธิยา 121-2-34243-9

สินค้าไม่รับจอง

สถานที่
    พิจิตร
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุนสำหรับคำเเนะนำครับ หามานาน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบใจ้จ้า โป้x

Bookmarks