ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่8 22-23 ตุลาคม 2554 - หน้า 36

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 36 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่8 22-23 ตุลาคม 2554

Senior Member สตาร์ทตีน's Avatar
    สถานที่
    ด่านคล้า
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เจอกานนน พรุ่งนี้ครับ
    บุ้ 092-9855684
    .................................................. .......................
    สมพงษ์ วัฒนากลาง
    110 ม.5 ต.ด่านคล้า อ.โนนสูงจ. นครราชสีมา 30160

ธ.กรุงเทพ 584-0-40161-5
    .................................................. ..........................

Senior Member FIRSTKM7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

ล้อหมุนเช้ามึดเจอกันนะครับๆ

Junior Member jae_kilouy!'s Avatar
    สถานที่
    กิโหร่ย!คลาสสิค ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

งาน นี้ บรรยากาศคงสวยงามเหมือนทุกๆ ปีแน่ อยากให้ทุกคนที่ชอบรถเก่ารวมกันรักษามิตรภาพแบบนี้ไว ้นานๆปล. แจ้ กิโหรย! คลาสสิคปราจีนบุรี

Senior Member aloha1991's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สนุกมากๆครับ แต่ตอนออกจากงานตอนลงเขาผมละเสียวโดนชนตูดจริงๆ จะขี่แรงกันไปไหน มาเจอ ดีแม็ก ชน กะวีออสอีก เห้อออ

Member kmfour's Avatar
    สถานที่
    >>> km.48 <<< kk"
    ขอบคุณ
    0

กลับถึงบ้าน 15.45 น. โดยปลอดภัยครับ งานสนุกมากมายครับ สมกับที่รอคอยครับผม ปีหน้าจัดอีก ก็จะไปอีกครับ
    >>>>รถคลาสสิคใครๆ ก็หามาขี่ได้ แต่คุณทำความรู้จักกับคำว่า "คลาสสิค" ดีแล้วรึยัง <<<<
    เด็กแว๊นๆๆๆๆ จงหายไปทีเหอะ.....em96em96em96
    >>>>> km.48 khonkaen <<<<<
    ช่วยกันสร้างจิตรสำนึกในความ "คลาสสิค"

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

นานมาแล้ว.. กว่า10ปี ที่มนต์เสน่ห์ของงานนี้ไม่เคยเจือจาง..แม้จะห่างหายไ ปบ้างในรอบ1ปีที่ผ่านมา.. แต่จิตศรัทธาตรงนี้ยังคงอยู่.. จากผู้คนหลักร้อยในตอนเริ่มต้นครั้งแรก.. จนมาถึงคนเรือนหมื่นในวันนี้..ซับป่าว่าน ครั้งที่8ปีที่9 ผมขอขอบคุณสำหรับการต้อนรับของชาวแร้งคอยทุกคน.. ที่น่ารักเสมอมาเลยนะครับ.. น้องโบ้ น้องก้อง พี่ขอบใจมากนะน้อง.. และขอบคุณสำหรับไมตรีกับทุกๆคนที่ผ่านมาทักทายกันกับ ผม(รู้สึกตัวเองเป็นศาลพระภูมิยังไงก็ไม่รู้..ถ้ามีพ วงมาลัยเหน็บแบงค์มาด้วยก็คงจะดีกันไม่น้อยนะครับ..อ ิอิ) ยินดีมากมายกับมิตรภาพที่ยังอบอวลจากทุกๆคนในวงการนี ้เลยนะครับ.. ขอบคุณครับ

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

อิจฉา คนที่ได้ไป อ่ะ ๕๕๕
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

Name:  New Image.jpg
Views: 183
Size:  75.7 KB

จากหลากหลายงาน ที่เฝ้ารอ หนึ่งในนั้น คือ งานแร้งคอย สุดท้ายได้มีส่วนช่วยเหลือในงาน ประสบการณ์ครั้งนี้ คือ กำไรชีวิต แม้น้ำจะท่วม แต่น้องๆ หลายๆ คนที่มา คือเครื่องพิสูจน์ คำว่า ใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จำอาร์ม พื้น สีเขียวให้ดีนะครับ ครั้งที่ 8 แล้วเจอภาพสวยๆ เร็วๆ นี้ครับ จอม no war
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Member ท๊อปFR80's Avatar
    สถานที่
    คราสสิคเมืองฉะ
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ ทุกคนที่มารวมสนุกกันที่หน้าเวที นะครับ พวกเรา วง limuzeen ขอขอบคุณจากใจจิงๆที่สนุกกันแล้วไม่ทะเลาะกันครับผม

ปีัหน้า ใครอยากมันกับพวกเรา วง limuzeen อีก ขอให้มากันอีกนะครับ จะจอง คิวงาน เพื่องาน ซับปาว่าน ครั้งที่9 ครับ

แล้วเจอกันคับพี่น้อง คราสสิค

ยิ่งใหญ่จริงๆสมคำร่ำลือครับ

Senior Member Mc.CB.CLUB's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีสักกัสสสส
    ขอบคุณ
    0

ขอให้มีครั้งที่9นะครับเอาจัยช่วย แต่ขอความรวมมือในการขับรถหน่อยนะครับชาวคราสสิค เพราะว่าระหว่างทางกลับบ้านพวกผมเจอสิ่งที่ไม่คาดคิด ว่าจะเกิดอุบัติเหตุกับชาวคราสสิคแตไม่รุกลุ่มไหนพวก ผมไม่กล้าถามทำให้มีผู้เสียชีวิตด้วยครับ เมาอย่าขับคัฟนอนที่งานเลยเป็นอันดีมากครับ และขับช้าๆกันก็ได้ครับรู้ว่ารถสมัยนี้มันแรง จะช้าจะเร็วมันก็ถึงเหมือนกันครับ งานไม่นี้ไปไหนหรอกครับอยู่ว่าที่เราจะไปทำงานเขาล่ม หรือจะส่ีงเสริมงานเขาให้ดีมากขึ้นเดี๋ยวนี้คนมักจะม องพวกเราในด้านมิดีสมากกว่า
    งัยขอความรวมมือหน่อยนะครับ

Junior Member jeerarit_k270400's Avatar
    สถานที่
    เกี่ยวกื๋อ พ.ช/พ.ล
    ขอบคุณ
    0

อยากบอกว่า ปีหน้า เกี่ยวกื๋อ พ/ช ไปอีกครับผม
    Name:  DSCN1038.jpg
Views: 175
Size:  52.0 KB

em_kks's Avatar
    สถานที่
    Cafe'33
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    นานมาแล้ว.. กว่า10ปี ที่มนต์เสน่ห์ของงานนี้ไม่เคยเจือจาง..แม้จะห่างหายไ ปบ้างในรอบ1ปีที่ผ่านมา.. แต่จิตศรัทธาตรงนี้ยังคงอยู่.. จากผู้คนหลักร้อยในตอนเริ่มต้นครั้งแรก.. จนมาถึงคนเรือนหมื่นในวันนี้..ซับป่าว่าน ครั้งที่8ปีที่9 ผมขอขอบคุณสำหรับการต้อนรับของชาวแร้งคอยทุกคน.. ที่น่ารักเสมอมาเลยนะครับ.. น้องโบ้ น้องก้อง พี่ขอบใจมากนะน้อง.. และขอบคุณสำหรับไมตรีกับทุกๆคนที่ผ่านมาทักทายกันกับ ผม(รู้สึกตัวเองเป็นศาลพระภูมิยังไงก็ไม่รู้..ถ้ามีพ วงมาลัยเหน็บแบงค์มาด้วยก็คงจะดีกันไม่น้อยนะครับ..อ ิอิ) ยินดีมากมายกับมิตรภาพที่ยังอบอวลจากทุกๆคนในวงการนี ้เลยนะครับ.. ขอบคุณครับ
    เห็นน้าเดี่ยวนั่งอยู่หลายคนเลยไม่ได้เข้าไปทักทายเล ยครับ

Senior Member novodash's Avatar
    สถานที่
    สุ๑เข๓ คลาสสิค โชคชัย
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

http://www.youtube.com/watch?v=FDtZz64Jo7w
    ประทับจัยมากๆคับ เเร้งคอยจัดที่ไหนก็ดีมากคับ ผมไปเเล้วรุ้สึก เหมือนมีอาถรร ขอบคุณคับสำหรับทีมงานเเร้งคอย

suwan khamson's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

เจ๋งๆ
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว

ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี
    เอก เคียวเกี่ยวดาว 083-7610639
    ทำในสิ่งที่รัก และจง รักในสิ่งที่ทำ.....
    ...3 เกียร์ ชื้อข้าวชื้อแกง จะแรงได้ไง เอ้อ...

หน้าที่ 36 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks