ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่8 22-23 ตุลาคม 2554 - หน้า 37

หน้าที่ 37 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่8 22-23 ตุลาคม 2554

Senior Member nuygad's Avatar
    สถานที่
    ซอย.18 คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มันมาก ก
    ซอย.18คลาสสิค จงเจริญ
    samotod phetchabun

เราวิ่งอย่าง "พอเพียง"
    S.18 I LOVE CLASSIC 100%

นาย: จิรโชติ วันเชียง (ไข่นุ้ย)
    เบอร์โทร: 089-8607720
    facebook: [email protected]
    pin: 27BEB8D5

บรรยากาศในวันงานคับ
    Name:  IMG_5122.jpg
Views: 453
Size:  81.9 KB
    Name:  IMG_5108.jpg
Views: 493
Size:  64.4 KB
    Name:  IMG_5155.jpg
Views: 396
Size:  66.2 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hangmanrider : 24-10-2011 เมื่อ 14:50

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

สักรูป จากเป็นผู้ติดตาม (แฟนคลับงานแร้งคอย 6 ปีก่อน) ปัจจุบันมีส่วนร่วมในงาน ดีใจสุดๆ ขอบคุณ ก้อง กับพี่โบ้ ที่ให้โอกาสได้ช่วยในงานName:  IMG_0371.jpg
Views: 1007
Size:  75.1 KB
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member worraprat's Avatar
    สถานที่
    กระทงสายคลาสสิค ตาก
    ขอบคุณ
    0

งานมันมากๆ อะ

ขากลับเสียดายมากๆ ซื้อเสื้องานแร้งคอยมา 2ตัว สีดำ กับ สีแดง

กำลังขี่รถกลับบ้านตอนกลางคืน เสื้อตกหายไปทั้ง 2ตัวเลย อยากได้มากๆๆ ไม่รุ้ว่ามีเหลืออยู่รึป่าว ไซค์ สีแดง 3xl สีดำ xl อยากได้คืน มีขายอีกไหมๆๆๆ
    "เจ"กระทงสายคลาสสิค จ.ตาก
    Email.. [email protected]
    โทร.0868373170
    เบรคสะบัด คลัชเสีย
    เกียร์หลุด เครื่องสะดุด

เพลาหัก สลักหาย

หัวเทียนห่าง ยางแฟบ

เเหนบติดตาย ไฟไม่จ่าย

ไดไม่ชาร์จ สตาร์ทพัง

ลาเบร๊ตแต้ม ดาร์กี้'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ Scooter.
    ขอบคุณ
    0

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    นานมาแล้ว.. กว่า10ปี ที่มนต์เสน่ห์ของงานนี้ไม่เคยเจือจาง..แม้จะห่างหายไ ปบ้างในรอบ1ปีที่ผ่านมา.. แต่จิตศรัทธาตรงนี้ยังคงอยู่.. จากผู้คนหลักร้อยในตอนเริ่มต้นครั้งแรก.. จนมาถึงคนเรือนหมื่นในวันนี้..ซับป่าว่าน ครั้งที่8ปีที่9 ผมขอขอบคุณสำหรับการต้อนรับของชาวแร้งคอยทุกคน.. ที่น่ารักเสมอมาเลยนะครับ.. น้องโบ้ น้องก้อง พี่ขอบใจมากนะน้อง.. และขอบคุณสำหรับไมตรีกับทุกๆคนที่ผ่านมาทักทายกันกับ ผม(รู้สึกตัวเองเป็นศาลพระภูมิยังไงก็ไม่รู้..ถ้ามีพ วงมาลัยเหน็บแบงค์มาด้วยก็คงจะดีกันไม่น้อยนะครับ..อ ิอิ) ยินดีมากมายกับมิตรภาพที่ยังอบอวลจากทุกๆคนในวงการนี ้เลยนะครับ.. ขอบคุณครับ
    บอร์ดประชาสัมพันธ์ นิตยสาร Siam Classic Zone

น้าเดียว BIKE HERO บอกว่า

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนชั่ว เราจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเป็นคนดี

ความดังไม่มั่นคงเท่าความดี

รถคลาสสิคไม่เน้นเร็วหรือแรง แต่เน้นที่อึด ทน และไปถึง

ความหมายของรถคลาสสิคนั้น.. ไม่ได้มีไว้แข่งหรืออวดกัน แต่เรามีไว้เพื่อแบ่งปันกันชื่นชม เพื่อศึกษาหาความรู้ร่วมกัน.. และสร้างมิตรภาพที่ดีต่อกัน

ลาเบร๊ตแต้ม ดาร์กี้'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ Scooter.
    ขอบคุณ
    0

Smile

อีกหนึ่งช่องทาง นิตยสาร สยามคลาสสิคโซน

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...04#post7226504
    บอร์ดประชาสัมพันธ์ นิตยสาร Siam Classic Zone

น้าเดียว BIKE HERO บอกว่า

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนชั่ว เราจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเป็นคนดี

ความดังไม่มั่นคงเท่าความดี

รถคลาสสิคไม่เน้นเร็วหรือแรง แต่เน้นที่อึด ทน และไปถึง

ความหมายของรถคลาสสิคนั้น.. ไม่ได้มีไว้แข่งหรืออวดกัน แต่เรามีไว้เพื่อแบ่งปันกันชื่นชม เพื่อศึกษาหาความรู้ร่วมกัน.. และสร้างมิตรภาพที่ดีต่อกัน

Tha Kham Classic Bike sakvun's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองท่าข้าม สุราดและสองล้อลูกอิสานร้อยเอ็ดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ worraprat อ่านข้อความ
    งานมันมากๆ อะ

ขากลับเสียดายมากๆ ซื้อเสื้องานแร้งคอยมา 2ตัว สีดำ กับ สีแดง

กำลังขี่รถกลับบ้านตอนกลางคืน เสื้อตกหายไปทั้ง 2ตัวเลย อยากได้มากๆๆ ไม่รุ้ว่ามีเหลืออยู่รึป่าว ไซค์ สีแดง 3xl สีดำ xl อยากได้คืน มีขายอีกไหมๆๆๆ

ของเราก็เสียดายมากๆๆๆ ป้ายแขวนคอ กับอาร์มผ้า ในงานครั้งนี้ หายไปไหนไม่รู้ เซ็งมาก ฮือๆๆ
    ได้อย่างเสียอย่าง แต่ก็ดี พี่ STAFF เค้าให้ ของที่ระลึก และอาร์มแร้งคอย ขอบคุณพี่มากคะ
    และขอบคุณพี่จอม และขอบคุณทีมงาน STAFF มากคะ ที่ดูแลพวกเราและงานอย่างดี
    ขอบคุณงานดีๆที่จัดขึ้นมา สนุกสุดๆๆ ปีหน้าไม่พลาดแน่นอนจร้า แล้วเจอกันพี่น้องชาวคลาสสิค

Classic...อยู่ที่ใจใช่วัตถุ...อายรึเปล่า?
    รถเก่าแซง!!!
    วิ่งด้วยใจ..ไปด้วยเบนซิน...ถ้าปั๊มปิด...ก็หาคนช่วย ยัน...

facebook : [email protected]

[email protected]
    http://electronics30.hi5.com

Tha Kham Classic Bike sakvun's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองท่าข้าม สุราดและสองล้อลูกอิสานร้อยเอ็ดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Realclassic อ่านข้อความ
    เดินทางปลอดภัยทุกคนนะครับแนบเอกสาร 2982728
    ไม่อยากจะบอกเลยว่า ตัวจริงพี่ก้องหล่อแรง
    Classic...อยู่ที่ใจใช่วัตถุ...อายรึเปล่า?
    รถเก่าแซง!!!
    วิ่งด้วยใจ..ไปด้วยเบนซิน...ถ้าปั๊มปิด...ก็หาคนช่วย ยัน...

facebook : [email protected]

[email protected]
    http://electronics30.hi5.com

Member intrend bike's Avatar
    สถานที่
    INTREND BIKE
    ขอบคุณ
    0

มันมาก ครับพี่น้อง จาก intrend bike

Senior Member worraprat's Avatar
    สถานที่
    กระทงสายคลาสสิค ตาก
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sakvun อ่านข้อความ

ของเราก็เสียดายมากๆๆๆ ป้ายแขวนคอ กับอาร์มผ้า ในงานครั้งนี้ หายไปไหนไม่รู้ เซ็งมาก ฮือๆๆ
    ได้อย่างเสียอย่าง แต่ก็ดี พี่ staff เค้าให้ ของที่ระลึก และอาร์มแร้งคอย ขอบคุณพี่มากคะ
    และขอบคุณพี่จอม และขอบคุณทีมงาน staff มากคะ ที่ดูแลพวกเราและงานอย่างดี
    ขอบคุณงานดีๆที่จัดขึ้นมา สนุกสุดๆๆ ปีหน้าไม่พลาดแน่นอนจร้า แล้วเจอกันพี่น้องชาวคลาสสิค

ยังดีนะที่ได้ อาร์ม มามั่งอะ

แต่ผมนี่สิ ขี่รถไป เสื้อปิวหายไปตอนไหนก็ไม่รู้ 2ตัวเลย เสียดายมากๆๆ อยากได้ใหม่

ไม่รู้ว่าใครมีจะขาย ขายให้ผมที อยากไ้ด้มากๆ สีแดง ไซค์ 3xl อะ
    "เจ"กระทงสายคลาสสิค จ.ตาก
    Email.. [email protected]
    โทร.0868373170
    เบรคสะบัด คลัชเสีย
    เกียร์หลุด เครื่องสะดุด

เพลาหัก สลักหาย

หัวเทียนห่าง ยางแฟบ

เเหนบติดตาย ไฟไม่จ่าย

ไดไม่ชาร์จ สตาร์ทพัง

Senior Member sccclub's Avatar
    สถานที่
    หนอนกินใบคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มีรูปงานมาลงให้ดุหน่อยได้ไหมคับ
    ซุ้มโบราณ ณ.บ้านบางตลาด

——`๏WORM CLASSIC CLUB๏`——

คำเตือน : ขับขี่อย่างปลอดภัย ไปกับเราชาวสองล้อ

Senior Member MY WAY CLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Free dom มหาสารคาม.
    ขอบคุณ
    0

Name:  304208_188221454590456_100002078075878_444238_1027339982_n.jpg
Views: 328
Size:  34.6 KB

ดีใจที่ได้รางวัค คร๊าฟฟฟ
    นี่คือการเดินทางที่แสนวิเศษ บนถนน "แห่งมิตรภาพ"

> Freedom naverdie..ณ๊:มหสารคาม<

จิงจังยำนมCLUB. ม.ใหม่สารคาม
    ป.เป้ ณ๊:ชุมแพ-ขอนแก่น-สารคาม
    .

ติดต่อที่087-4299926 ป.เป้ จ้า

[email protected] (faecbook. เด้อ)

Senior Member sccclub's Avatar
    สถานที่
    หนอนกินใบคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

งานมันมากคับๆๆ
    ซุ้มโบราณ ณ.บ้านบางตลาด

——`๏WORM CLASSIC CLUB๏`——

คำเตือน : ขับขี่อย่างปลอดภัย ไปกับเราชาวสองล้อ

Member TommYCrazY's Avatar
    สถานที่
    Mc PhaYak Mahasarakham
    ขอบคุณ
    0

ดีใจมากกับรางวัลนี้ครับ

Name:  SAM_0271.jpg
Views: 302
Size:  37.9 KB
    Name:  SAM_0227.jpg
Views: 310
Size:  46.3 KB

Senior Member CHAI NONGBUA CLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Nongbua Classic
    ขอบคุณ
    0

งานดีมีคุณภาพเช่นเคย
    มิตรภาพก็ยังเป็นมิตรภาพ
    ตำนานอมตะก็ยังมีมนต์คลังเหมือนเดิม
    มันส์มากครับ

หน้าที่ 37 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks