Breaking News: น้ำท่วม!!!!!!!!! - หน้า 30

หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 71 หน้า แรกแรก ... 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Breaking News: น้ำท่วม!!!!!!!!!

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    โหลดกำลังสวยเลยครับพี่หมอ.....

ปล...ขอให้น้ำผ่านพ้นโดยเร็วเลยน่ะครับ ไม่อยากให้โดนเลย มันลำบากจริงๆครับพี่หมอ
    พี่หมอบอกขออินเทรนด์กะเค้าบ้างนิโหน่ยแต่ไม่ต้องเยอ ะน่ะครับพี่นัน 55+++

Senior Member Maneejan In's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จดหมายถึง"พี่กรุง" จาก "น้องน้ำ"

พี่กรุง น้ำรู้ว่าพี่กรุงไม่ต้องการน้ำแล้ว รู้แล้วว่าพี่มีความสุขดีโดยที่ไม่มีน้ำ แต่พี่กรุงจำได้หรือเปล่าว่า เราเคยมีความสุขกันมากขนาดไหน และน้ำรู้ว่าพี่ไม่พอใจที่น้ำกลับมาหาพี่ ถึงแม้ว่าที่ผ่าน ๆ มา น้ำจะทำไม่ดีกับคนอื่นมา แต่น้ำอยากให้รู้ว่า น้ำแค่ใช้เป็นทางผ่านเพื่อมาหาพี่กรุงให้ได้เท่านั้น เราจะได้มีเวลาอยู่ด้วยกันทั้งวันทั้งคืน น้ำอยากให้พี่กรุงรู้เอาไว้ว่า น้ำจะไม่ล้มเลิกความตั้งใจและตัดใจจากพี่กรุงเด็ดขาด ถึงแม้ผู้ใหญ่ของพี่จะพยายามผลักดันน้ำให้ออกห่างจาก พี่กรุงมากเท่าไหร่ก็ตาม แต่น้ำไม่แคร์ !!! ถึงแม้ใครจะด่าน้ำว่าหน้าด้าน เบื่อน้ำ เกลียดน้ำก็ตาม น้ำก็จะไปอยู่กับพี่กรุงให้ได้ พี่กรุงคอยดูก็แล้วกัน จาก น้องน้ำ (อดีตรักของพี่กรุง) ป.ล. ฝากบอกอินังทรายด้วยว่า น้ำไม่ยอมง่าย ๆ หรอก ...

อ๋อ เรื่องมันเป็นแบบนี้นี่เอง ... - -!

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Maneejan In อ่านข้อความ
    จดหมายถึง"พี่กรุง" จาก "น้องน้ำ"

พี่กรุง น้ำรู้ว่าพี่กรุงไม่ต้องการน้ำแล้ว รู้แล้วว่าพี่มีความสุขดีโดยที่ไม่มีน้ำ แต่พี่กรุงจำได้หรือเปล่าว่า เราเคยมีความสุขกันมากขนาดไหน และน้ำรู้ว่าพี่ไม่พอใจที่น้ำกลับมาหาพี่ ถึงแม้ว่าที่ผ่าน ๆ มา น้ำจะทำไม่ดีกับคนอื่นมา แต่น้ำอยากให้รู้ว่า น้ำแค่ใช้เป็นทางผ่านเพื่อมาหาพี่กรุงให้ได้เท่านั้น เราจะได้มีเวลาอยู่ด้วยกันทั้งวันทั้งคืน น้ำอยากให้พี่กรุงรู้เอาไว้ว่า น้ำจะไม่ล้มเลิกความตั้งใจและตัดใจจากพี่กรุงเด็ดขาด ถึงแม้ผู้ใหญ่ของพี่จะพยายามผลักดันน้ำให้ออกห่างจาก พี่กรุงมากเท่าไหร่ก็ตาม แต่น้ำไม่แคร์ !!! ถึงแม้ใครจะด่าน้ำว่าหน้าด้าน เบื่อน้ำ เกลียดน้ำก็ตาม น้ำก็จะไปอยู่กับพี่กรุงให้ได้ พี่กรุงคอยดูก็แล้วกัน จาก น้องน้ำ (อดีตรักของพี่กรุง) ป.ล. ฝากบอกอินังทรายด้วยว่า น้ำไม่ยอมง่าย ๆ หรอก ...

อ๋อ เรื่องมันเป็นแบบนี้นี่เอง ... - -!
    อ๋อ เป็นอย่างนี้นี่เอง งั้นก็ไปหวานไกลๆราวๆอ่าวไทยเลย - -"

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อันนี้..จากพี่กรุงตอบน้องน้ำครับ...
    จากพี่กรุง...ถึง...น้ำ

น้ำ...พี่อยากให้น้ำรู้ ทุกวันนี้พี่อยู่โดยไม่มีน้ำ
    พี่มีความสุขดีอยู่แล้ว น้ำจะมาอะไรตอนนี้ เชื่อเถอะ
    ยังไงพี่ก็ไม่มีความสุขหรอก น้ำไปตามทางของน้ำเถอะ
    พี่รู้ดีน้ำเป็นยังไง แต่เอาเถอะ ถ้าน้ำดึงดันจะมา พี่เข้าใจ
    จะมาก็มาเลย พี่รับได้...ฝันของพี่จะได้เป็นจริงสักที
    พี่จะได้ไม่ไปอยู่ไหนอยู่แต่กับน้ำ แต่ขอร้อง
    น้ำอย่าให้ความหวังพี่ว่าน้ำจะมา แล้วมัวแต่ไปอยู่กับคนอื่น
    ถ้าน้ำจะมา ขอให้มาเต็ม มาเคลียร์ให้มันจบๆ
    ไม่ใช่ให้พี่คอยลุ้นว่าจะมาไม่มา มันทรมานนะ
    อย่าทำกับพี่เหมือนที่น้ำทำกับคนอื่นเลย เข้าใจพี่นะ
    แต่ยังไงก็ตามถึงแม้ชีวิตพี่จะขาดน้ำไม่ได้
    แต่เราต่างคนต่างอยู่เถอะ ถ้าพี่ต้องการน้ำเมื่อไหร่พี่จะเปิดก๊อกเอง...
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

มีอีก55+

ถึง: นังน้ำ!...
    ทรายอยากให้น้ำรู้ไว้นะ ว่าน้ำเป็นเพียงอดีต ของพี่กรุง!
    ทรายจะทำทุกวิถีทาง เพื่อกีดกันน้ำ..ไม่ให้พบกับพี่กรุง
    ผู้ใหญ่เค้าก็ เห็นดีเห็นชอบกับทราย
    ..ให้ทรายคอยกันน้ำไปทางอื่น และถึงแม้ว่า ผู้ใหญ่เค้าจะบอกว่า "เอาอยู่"
    แต่น้ำก็ยังไม่ยอมหยุดที่จะทำลายทรายและพี่กรุง
    ขอร้องเถอะนะน้ำ อย่ามาทำให้ใครต่อใครต้องชอกช้ำ เพราะน้ำไปมากกว่านี้เลย t^t
    "ทรายสัญญาจะดูแลพี่กรุงให้ดีที่สุด"

ทราย
    ************************************************** ***************************************

ถึง...น้องน้ำ

พี่อยากจะบอกน้องน้ำว่า พี่ยังรอน้องน้ำอยู่ทุกลมหายใจ เมื่อเขารังเกียจไม่มีใครต้องการแล้วเราจะอยู่ทำไมให ้เขาขับไล่ไสส่ง
    กลับมาอยู่ในที่ของเราเถอะ พี่กรุงเขากำลังหลงอยู่กับ แสง สี เสียง
    ก็ปล่อยเขาอยู่กับนังทรายต่อไปก็แล้วกัน กลับมาไวๆนะ พี่ทะเลรออยู่และจะรอตลอดไป

รักน้องน้ำสุดหัวใจ

จาก........พี่ทะเล
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    อ๋อ เป็นอย่างนี้นี่เอง งั้นก็ไปหวานไกลๆราวๆอ่าวไทยเลย - -"
    อ่อเข้าใจแล้ว กินข้าวแล้วครับหัวหน้า!

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

555 พี่ปู่ครับ ขอซัก 50-80 cm. ก็พอครับ เกินกว่านี้เสียวครับพี่ ถ้าน้องน้ำไม่มาเลยผมเสียใจนะครับ อุตสาห์จัดหนักรอ555
    ปล. เพิ่งกลับจากโรงนวดครับ หายปวดเมื่อยดีครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    พี่หมอบอกขออินเทรนด์กะเค้าบ้างนิโหน่ยแต่ไม่ต้องเยอ ะน่ะครับพี่นัน 55+++

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    555 พี่ปู่ครับ ขอซัก 50-80 cm. ก็พอครับ เกินกว่านี้เสียวครับพี่ ถ้าน้องน้ำไม่มาเลยผมเสียใจนะครับ อุตสาห์จัดหนักรอ555
    ปล. เพิ่งกลับจากโรงนวดครับ หายปวดเมื่อยดีครับ
    ไปนวดส่วนไหนมาครับพี่หมอ......อิอิ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    ผมก็ทำเป็นป้อมประการเลย ถ้าน้องน้ำไม่มาเลยอึดอัดตายเลย 5555 แต่เขาว่ามาแน่นอนครับ ขอให้มาเถอะพี่ตั้งรับที่1.75เมตร ถ้าเกินกว่านี้ไอ้วีซื้อเรือรอแล้วครับ

Senior Member Maneejan In's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น้ำท่วม เราได้อะไร....

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Maneejan In อ่านข้อความ
    น้ำท่วม เราได้อะไร....http://www.youtube.com/watch?feature...&v=RqsiNCzaBhk
    อมยิ้มเลยครับ

ประเทศไทยโชคดีที่มีในหลวง....

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

เล็งรุ่นเดียวกันเลยลูกพี่ กะว่าจะวางเครื่องhonda 5.5แรงซักตัว ไว้วิ่งเล่นแถวลาดพร้าว55555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

เล็งรุ่นเดียวกันเลยลูกพี่ กะว่าจะวางเครื่องhonda 5.5แรงซักตัว ไว้วิ่งเล่นแถวลาดพร้าว55555
    พี่หมอถ้าศึกนี้มันยึดเยื้อเห็นทีต้องสั่งนำเข้า(มาส ่ง)แล้วหละ 555 ผมว่าลงโรตารี่ดีกว่าพี่

ปล. ลูกผมอยากได้ครับ - -"

บางแค แคร์ใครบางคน

สบายดีไหมค๊าาาาา

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    บางแค แคร์ใครบางคน

สบายดีไหมค๊าาาาา
    เอาอยู่ค๊าาาา

หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 71 หน้า แรกแรก ... 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks