Breaking News: น้ำท่วม!!!!!!!!! - หน้า 36

หน้าที่ 36 จากทั้งหมด 71 หน้า แรกแรก ... 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Breaking News: น้ำท่วม!!!!!!!!!

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

พี่น้องทางฝั่งพระนครมีอะไรให้ช่วยยินดีนะครับ..ไม่ต ้องเกรงใจครับ หรืออยู่บ้านเบื่อๆเหงาๆออนไลน์ก็ไม่ได้..อยากหาเพื่ อนชาย..เอ้ย!!เพื่อนคุยโทรมาได้นะครับ
    จากผู้มีประสบการณ์บ้างประปราย 55++

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    พี่น้องทางฝั่งพระนครมีอะไรให้ช่วยยินดีนะครับ..ไม่ต ้องเกรงใจครับ หรืออยู่บ้านเบื่อๆเหงาๆออนไลน์ก็ไม่ได้..อยากหาเพื่ อนชาย..เอ้ย!!เพื่อนคุยโทรมาได้นะครับ
    จากผู้มีประสบการณ์บ้างประปราย 55++
    ช่วงนี้ก็เหงาบ้างครับ อยู่บ้านก็ช่วยตัวเองไปก่อน หลังๆก็ช่วยตัวเองบ่อยครับ ต้องการคบหากับเพื่อนชายแท้แต่ชอบแต่งหญิง - -" ผมไม่ดื่มเหล้าไม่สูบบุหรี่ครับ แต่สามารถดื่มเบียร์พร้อมกาแฟตอนเช้าและก่อนนอนได้คร ับ ความสามารถพิเศษคือ หลับตาดื่มเบียร์ครับ ฐานะยากจนแต่รสนิยมสูงครับ และก็มีโทรศัพท์ถ่ายรูปได้ครับ มีหนี้ครบทุกสถาบัน มีที่อยู่เป็นหลักแหล่งครับแต่กรุณาอย่าโทรมาตอนเมีย หลับนะครับ เพราะหล่อนจะตื่นมาทันทีเพื่อถามว่า ใคร 555

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

[size=4]ธาราเร่ง..ไหลหลั่ง พรั่งพรูใส่ สอดเกลียวไปในทุกร่องไม่พร่องผัน
    ไร้เนื้อดินกลิ่นสาบโชยโอดโอยกัน ผิวเมืองผันจมบาดาลธารธานี..
    ..โอ้บุรี ที่เคยสวย กลับม้วยมอด นทีกอด สอดเข้ากลบ ตลบหลัง
    เมืองแห่งฟ้า เทพแห่งกรุง น้ำพุ่งพัง ไม่เห็นฝั่ง ร้างธานี... บุรีธารา....
    [/size].....2 พฤศจิกายน 2554 เตชินท์ เขียน พระนครรำพัน#๑
    แนบเอกสาร 3003351แนบเอกสาร 3003353แนบเอกสาร 3003356
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย octzilla : 03-11-2011 เมื่อ 12:18
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member huahin-13's Avatar
    ขอบคุณ
    7

ขอให้พี่น้องชาวไทย จงอย่าได้มีโอกาสได้ถ่ายรูปแบบนี้อีกเลย
    ประเทศไทยจงรอดพ้นจากภัยพิบัติทั้งปวง และพี่น้องคนไทยได้กลับมารักกันดังเดิม
    อย่าขับรถเร็วเกิน เดี๋ยวอะไหล่หลุด ต้องจอดเก็บ ............

ขายอะไหล่มาสด้า m1000 เหลือใช้ ตามlink นี้่ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.Ubvc2dio_Us
    สนใจ โทร... 088-941-9624 / 096-426-1425
    Line id : huahin-66
    โอนเงิน ธ.กรุงไทย สาขาหัวหินมาร์เกตวิลเลจ เลขที่ 489-0-07882-7
    ชื่อบัญชี นายสนิทพันธ์ พิพิธธนาบรรพ์ บัญชีนี้บัญชีเดียว เท่านั้นครับ
    เช็คพัสดุได้ที่นี่ http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

ขอบคุณ
    1

พี่ๆๆที่อยู่แถวลาดพร้าว เตรียมตัวได้แล้วนะครับ วันนี้ผ่านแถวเกษตร - นวมิน และ วังหิน และถนนลาดพร้าว มองดูคลองลาดพร้าวแล้วเสียวใจ เยอะมาก ไหลแรง ผมว่ารอดยากครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kikiki1 : 02-11-2011 เมื่อ 18:12

Senior Member mazdaproceed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่น้องฝั่งพระนครสู้ๆนะครับ รักษาสุขภาพให้แข็งแรง เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kikiki1 อ่านข้อความ
    พี่ๆๆที่อยู่แถวลาดพร้าว เตรียมตัวได้แล้วนะครับ วันนี้ผ่านแถวเกษตร - นวมิน และ วังหิน และถนนลาดพร้าว มองดูคลองลาดพร้าวแล้วเสียวใจ เยอะมาก ไหลแรง ผมว่ารอดยากครับผม
    ขอบคุณสำหรับข่าวสารและขอเป็นกำลังใจให้พี่น้องฝั่งพ ระนครทุกท่านครับ ส่วนที่บางแคกระป๋องเบียร์ยังเกลื่อนครับ แม้จะเหลือแค่ราวๆ500เมตรแต่ว่าผ่านด่านคลองภาษีเจริ ญยากหน่อยครับแต่ก็ไม่ได้ประมาทครับ ยังคงกิน ดื่ม นอน อย่างปกติและโปรตุ่ยก็ได้กรุณาเอาหนังปลุกใจมาให้ดูห ลายเรื่อง ค่อยยังชั่วหน่อย - -"

โปรฯบอกว่า blue ray นมเป็นนมครับพี่

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ขอบคุณสำหรับข่าวสารและขอเป็นกำลังใจให้พี่น้องฝั่งพ ระนครทุกท่านครับ ส่วนที่บางแคกระป๋องเบียร์ยังเกลื่อนครับ แม้จะเหลือแค่ราวๆ500เมตรแต่ว่าผ่านด่านคลองภาษีเจริ ญยากหน่อยครับแต่ก็ไม่ได้ประมาทครับ ยังคงกิน ดื่ม นอน อย่างปกติและโปรตุ่ยก็ได้กรุณาเอาหนังปลุกใจมาให้ดูห ลายเรื่อง ค่อยยังชั่วหน่อย - -"

โปรฯบอกว่า blue ray นมเป็นนมครับพี่
    เห็นทุกรูขุมขนเลยเหรอครับ

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ

เอาอยู่คร่าาาาา.......แตกแล้ว 555+++++(เรื่องเดียวกันป่ะด้วยความเคารพ - -")

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    616

ท่านแม่ทัพครับ เมื่อวานขอโทษที่โทรไปขัดจังหวะครับ........ไม่ทราบว ่ากำลังใช้สมาธิกับสิ่งสำคัญอยู่ โปรตุ่ยเป็นไงบ้างครับ หมดแรงทั้งคู่เลยหรือเปล่า.....5555 ทำอะไรกันวะ555

Senior Member weangsan's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ผมบอกคำเดียวครับว่ากรุงเทพท่วมหมดแน่นอน แต่จะท่วมนานแค่ไหนไม่รู้ เตรียมอาหาร เครื่องดื่ม หรือออกไปต่างจังหวัดได้ก็ดี ก่อนที่ท่านจะออกมาไม่ได้ และทีำสำคัญอย่าเห็นแก่ตัวกันนะครับ งานนี้น้ำใจ และความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกันเท่านั้นที่จะช่วยเรา ได้
    "ผมขออยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอกับสิ่งที่ผมมี"

นายเวียงสรรค์ ภูศรี (สรรค์ขอนแก่น)
    TEL: 089-4228263
    โอนเงินมาที่บัญชีนายเวียงสรรค์ ภูศรี เลขที่ 4250114252 ธนาคารกรุงไทย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    ท่านแม่ทัพครับ เมื่อวานขอโทษที่โทรไปขัดจังหวะครับ........ไม่ทราบว ่ากำลังใช้สมาธิกับสิ่งสำคัญอยู่ โปรตุ่ยเป็นไงบ้างครับ หมดแรงทั้งคู่เลยหรือเปล่า.....5555 ทำอะไรกันวะ555
    เมื่อวานตอนพี่โอ๊คโทรมาคุย เอาอยู่ค๊าาา เอ๊ยขอโทษครับพี่ ตอนนั้นคิดว่าจะขี้ครับ แต่ว่าเปลี่ยนใจมารับสายของพี่ก่อนครับจะได้ขี้สะดวก ก็นั่งดูด*** ส่งคอนเสิร์ต หุ้มรถ ขับรถเล่นรอบๆบ้านครับ และก็เมานิดหน่อยตามประสาครับ

ตอนนี้น้ำมาถึงร้านแม่แล้วครับ ซืมมาตามพื้นสงสัยแวะทานข้าวที่ร้านมั้งครับ ส่วนคูน้ำยังปกติครับ ป้าสูบออกไปเกือบหมดเพื่อเตรียมรับเต็มที่ครับ ส่วนไอ้ดำและทีมงานรปภ.ยังคงสารวนกับการหาห่วงยาง แป้งเย็นและสติ๊กไว้ทานเล่นตอนเอาตูดแช่น้ำครับ ผมก็เลยบอกว่ามึ งไปหาต้นไม้อยู่ก่อนเลยเดี๋ยวหลวงเขาเอาอาหารมาให้กู จะเรียก 5555

ส่วนผมตอนนี้ยังไม่ได้ทำอะไรครับพี่โอ๊ค แต่คิดว่าจะไปขี้ครับ ด้วยความเคารพ

ปล. ไปหาแป้งเย็น ขันน้ำก่อนนะครับ เดี๋ยวหลวงมาช่วยจะรู้ว่าบางแคซอย6มีคนพร้อมเสมอ พี่โอ๊ครักษาตัวครับ พี่อ๊อค พี่วิน พี่อุ้ย แม่ทัพทั้งหลายด้วยนะครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

กรุณาอยู่ในระยะของความคิดถึง ในระยะที่ใจซึ้งซึ้งจะพอส่งถึงกันด้ายยยย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    เอาอยู่คร่าาาาา.......แตกแล้ว 555+++++(เรื่องเดียวกันป่ะด้วยความเคารพ - -")
    พี่ปู่ pes2011สนุกแต่โปรฯบอกว่าpes2012สุดยอดกว่าครับ โปรฯมานั่งเล่นอย่างสนุกสนานครับ ภาพสวยครับ แต่ว่าผมโหลดเอานะครับไม่มีปัญญาไปหาซื้อเดี๋ยวคนขาย จะถามว่า เอาอะไรลุง? เอาอยู่ค๊ะ เอ๊ย เอาpes2012ครับ - -"

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    616

อ่านแล้วปวดขี้เหมือนกันครับ อั้นก่อนเดี๋ยวพิมพ์จบค่อยไปขี้ครับ ตอนนี้ถ้าปวดรีบขี้เลยครับ ก่อนที่ส้วมจะชักไม่ลง ด้วยความเคารพครับลูกพี่
    เมื่อวานตอนพี่โอ๊คโทรมาคุย เอาอยู่ค๊าาา เอ๊ยขอโทษครับพี่ ตอนนั้นคิดว่าจะขี้ครับ แต่ว่าเปลี่ยนใจมารับสายของพี่ก่อนครับจะได้ขี้สะดวก ก็นั่งดูด*** ส่งคอนเสิร์ต หุ้มรถ ขับรถเล่นรอบๆบ้านครับ และก็เมานิดหน่อยตามประสาครับ

ตอนนี้น้ำมาถึงร้านแม่แล้วครับ ซืมมาตามพื้นสงสัยแวะทานข้าวที่ร้านมั้งครับ ส่วนคูน้ำยังปกติครับ ป้าสูบออกไปเกือบหมดเพื่อเตรียมรับเต็มที่ครับ ส่วนไอ้ดำและทีมงานรปภ.ยังคงสารวนกับการหาห่วงยาง แป้งเย็นและสติ๊กไว้ทานเล่นตอนเอาตูดแช่น้ำครับ ผมก็เลยบอกว่ามึ งไปหาต้นไม้อยู่ก่อนเลยเดี๋ยวหลวงเขาเอาอาหารมาให้กู จะเรียก 5555

ส่วนผมตอนนี้ยังไม่ได้ทำอะไรครับพี่โอ๊ค แต่คิดว่าจะไปขี้ครับ ด้วยความเคารพ

ปล. ไปหาแป้งเย็น ขันน้ำก่อนนะครับ เดี๋ยวหลวงมาช่วยจะรู้ว่าบางแคซอย6มีคนพร้อมเสมอ พี่โอ๊ครักษาตัวครับ พี่อ๊อค พี่วิน พี่อุ้ย แม่ทัพทั้งหลายด้วยนะครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

กรุณาอยู่ในระยะของความคิดถึง ในระยะที่ใจซึ้งซึ้งจะพอส่งถึงกันด้ายยยย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    อ่านแล้วปวดขี้เหมือนกันครับ อั้นก่อนเดี๋ยวพิมพ์จบค่อยไปขี้ครับ ตอนนี้ถ้าปวดรีบขี้เลยครับ ก่อนที่ส้วมจะชักไม่ลง ด้วยความเคารพครับลูกพี่
    พี่โอ๊คผมพร้อมแล้วครับพี่และพี่ๆไม่ต้องเป็นห่วงนะค รับ เอาอยู่ เอาอยู่ เอาอยู่ เอาอยู่

หน้าที่ 36 จากทั้งหมด 71 หน้า แรกแรก ... 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks