เรื่องเล่าเสียวๆ...คุณให้กี่กระโ_ _ก คร๊าบ

ชื่อกระทู้: เรื่องเล่าเสียวๆ...คุณให้กี่กระโ_ _ก คร๊าบ

Junior Member patimakorn_vesvw's Avatar
    สถานที่
    VESPIDAE SCOOTERCLUB
    ขอบคุณ
    0

Talking เรื่องเล่าเสียวๆ...คุณให้กี่กระโ_ _ก คร๊าบ

เผอิญเมื่อวันเสาร์ 14/09/50 ได้คุยกัน แบบ มัน ๆ เสียว ๆ ให้สมาชิกเล่าเรื่องเสียวชิงกระโ_ _ก ปลายปีนี้ เชิญเล่าได้เลยครับ เรื่องที่ 1 เล่าแล้วของเจ๊ดา ตกลง ชาวแก๊งค์ให้กี่กระโ-ก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patimakorn_vesvw : 15-09-2007 เมื่อ 01:09

Member sonty's Avatar
    สถานที่
    •VESPIDAE CLUB•[Attack]
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คณะกรรมการโหวดประสบการณ์เสียว

ผมว่าเรื่องของเจ๊ดา ฮืม...............ลําบากใจในการให้คะแนน ครับ แต่ผมชอบมากเลยฉากที่กําลังนอนในอ่างจากุซซี่แล้วถู_ _ตรงนั้น มันสะหยิวมากเห็นภาพเลยครับ
    โดนใจมากครับ เยี่ยม! งั้นผมให
    5 กระโ__กครับ/\2

...ใครมีเรื่องเล่าเด็ดๆอย่าเก็บไว้คนเดียวครับ ส่งกันเข้ามาครับขําๆ....
    "VESPIDAE CLUB"
    /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\
    http://vespidaeclub.multiply.com/

Junior Member ben_design's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....

...สงสัยผมจะตกข่าวแฮะ......เกิดไรขึ้นเหรอออ....

ปล...ติดตามๆ
    ...คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด...คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไ ร้ผล...

Junior Member TOON_5003's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมให้ 4 กระโ__ก เยื่ยมครับem24em24

Senior Member noo_px's Avatar
    สถานที่
    •VESPIDAE CLUB•[New Bridge]
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นั่นดิ.....

งงครับ....โหลก....ไร...
    ไม่..รุ......รู้แต่......แจ็ค....V2....ได้ไปเที่ยว ...ครับ...5555
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    http://vespidaeclub.multiply.com/

"มีทะเบียน No-Book ไม่สำคัญ ขอให้ไปเที่ยว รถไม่พังก็พอ"

Member niing964's Avatar
    สถานที่
    •VESPIDAE CLUB•[วัดเทว]
    ขอบคุณ
    0

Talking โอ้ว...ซี๊ดดดดดดดดดดดดด

จุดคลายแมกซ์ของเรื่องนี้นะครับ ผมว่ามันมันส์ตรงที่ตอนความปิดเผยเพียงเพราะสบู่ก้อน นั้นก้อนเดียวที่เป็นหลักฐานชิ้นสำคัญ และทำให้เรื่องทั้งหมดคลี่คลาย

ปล.ถึงกะต้องทิ้งเลยเหรอ สบู่ก้อนนั้นน่ะ ผมคิดว่าล้างซะหน่อยก็คงใช้ต่อได้มั้ง

ยอมรับเลยครับว่าของเค้า ดีจริงๆ
    em86em86em86em86 เอาไปเลยครับ4 กะโปก

Senior Member care's Avatar
    สถานที่
    •VESPIDAE CLUB•[Attack]
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up "อะลองดู"

ไม่รู้ดิแต่รู้ว่า..."เฮี่ย"เค้ามี"ไข่4ใบ"อะครับ... ..
    (เรื่องเล่าจากเขาใหญ่)
    เอาไปครับผมให้"โจกกะเป็ด"เลย...em18
    " จ ร า จ ร วิ ถี พุ ท ธ "

มาตรฐาน งง................

เรื่องราวเป็นยังไง........อ้าวงงๆ งงตังเองครับ แต่จัดไปก่อน 3 กะโหลก (โต..โต..นมมีมั้ยครับ...มานเสียวซูดดดดดดด..!!)

Junior Member patimakorn_vesvw's Avatar
    สถานที่
    VESPIDAE SCOOTERCLUB
    ขอบคุณ
    0

Talking อุทาหรณ์ นักศึกษาสาว ถูกเพื่อนชายล้วง ในโรงหนัง

เรื่องเสียวที่ต้องนำมาเล่าใหม่ครับ แล้วแต่จะให้กันกี่กระโ- _ - กem84
    เรื่องก็มีอยู่ว่า

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง จากปากของ น้องใบเตย นักศึกษาชื่อดังย่านรามคำแรง
    ที่เปิดใจ คุยกับทีมงานวาฮาฮา เพื่อเป็นอุทาหรณ์ของสาวๆ ที่จะได้ไม่ต้องตกเป็นเหยื่ออันโอชะ
    ของผู้ชายที่เห็นแก่ตัว ที่จ้องแต่จะเอาเปรียบผู้หญิง

น้องเตย ตอนนี้อายุ 19 ...หญิงสาว ผิวขาว หน้าตาน่ารัก
    ตามวัยใส...น้องเตยเล่าให้ฟังว่า เพราะว่า เตย เป็นผู้หญิงที่ดูน่ารัก
    เตย สูง 167 หนัก 50 ดูเพรียวบางผิวขาวหน้าตาน่ารัก จึงเป็นธรรมดา
    ที่เตยจะมีหนุ่มๆมาจีบกันตรึม แต่ด้วยที่ยังไม่ถูกใจใครเลย เตยจึงยังไม่มีแฟน

น้องเตยเล่าให้ฟังว่า วันนั้น เป็นวันศุกร์ หลังจากเลิกเรียนแล้ว
    มีเพื่อนชายที่สนิทกัน มาชวนไปดูหนัง ด้วยความที่ไว้ใจเพื่อน
    ประกอบกับหนังเรื่องนั้นเป็นเรื่องที่เตยอยากดูอยู่พ อดี
    เตยจึงไม่ลังเลที่จะตอบตกลงเพื่อนชายที่คิดว่า เพื่อนกันคงไว้ใจกันได้

น้องเตยเล่าให้เราฟังต่อไปว่า....หลังจากที่เพื่อนขอ งเตย ไปซื้อบัตร
    แล้วเราเข้าไปนั่งในโรงหนัง วันนั้นโรงหนังดูเงียบๆ โรงเหลง จัง
    เพราะอาจจะเป็นวันที่หนังเรื่องนี้ใกล้ออกแล้วกระมัง ...แต่เตยก็ ยังนึกเอ๊ะใจ

อยู่ว่าทำไม เพื่อนคนนี้จะเลือกที่นั่ง ในแถวที่ไม่มีใครนั่งเลย
    แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมาก คงเพราะวันนี้คนน้อยกระมัง
    จะทำให้แถวของที่นั่งไม่มีคนมานั่งเลย ...แต่เตยหารู้ไม่ว่า
    ในอีกไม่กี่นาทีข้างหน้า เตยจะถูกเพื่อนชาย.......ล้วง

วันนั้นอากาศในโรงหนังเย็นมากเลย ..ประกอบกับไว้ใจเพื่อนคนนี้ด้วย

...บรรยากาศในโรงหนังวันนั้น มันเย็นมาก แล้วก็ มืดพอสมควร แล้ววันนั้น เตยก็นุ่งกระโปรงสั้น
    ใส่ชุดนักศึกษา รัดรูปพอสมควร เผยให้เห็นสิ่งที่ยั่วยวนอย่างเด่นชัด
    ประกอบกับขาขาวๆของเตย ซึ่งเตยก็รู้ดีว่าผู้ชายส่วนมากจะชอบมองขาของเตย
    แต่เตยก็ระวังตัวอยู่ตลอด

ระหว่างที่นั่งดูหนังกัน....อากาศก็เย็น แล้วก็มืดด้วย
    เพื่อนชายของเตยก็เอามือมาจับมือเตย แล้วถามว่า เย็นไหม เตยก็ไม่ได้คิดอะไร
    แต่ก็ ใจหวิวๆ บ้าง เพราะไม่เคยถูกผู้ชาย
    ใกล้ชิดขนาดนี้มาก่อน ..เหมือนเค้าจะรู้ว่าเตยกำลังตื่นเต้นกับสิ่งที่เค้า กำลังทำ

เค้าเริ่มรุกเร้าและจู่โจมมาลำดับ...เค้าเขยิบเอียงต ัวมาใกล้เตย
    ตอนนั้นเตยรู้สึกได้เลยว่า ใจมันสั่นๆ แล้วก็ หวิวๆ ยังไงก็บอกไม่ถูก
    ตอนนั้นเตยรู้สึกหมดเรี่ยวแรง เค้าเริ่มเอามือเข้ามาใกล้ๆ ...ตรงนั้น

แล้วล้วงเข้าไป....อู้ยๆ ทำอะไรค๊ะ เตยร้องถาม เค้าบอกว่า เหอะน๊า นิดเดียวเอง
    เพื่อนกัน ล้วงแค่นี้เอง ....เตยก็ ไม่รู้ว่าเรี่ยวแรงไปไหนหมด

ปล่อยให้เค้าล้วงอย่างเมามัน....เตย มองตามมือลงไป เค้าเอามือล้วงหายเข้าไป
    อย่างเมามัน สายตาที่วิงวอนของเค้า มันทำให้เตย
    ได้แต่ร้องซี้ดอยู่ในใจว่า ...อู้ย พอเหอะ ล้วงของเค้า พอยัง คะ

น๊า นิดเดียวเอง กำลังล้วงเพลินเลยๆนะ....ช่วงที่เค้าล้วงของเตยนั้น
    อีกมือเค้าก็เอื้อมมา บีบ..นม ของเตย เตยตกใจมากเลย ไม่คิดว่าเค้าจะกล้าขนาดนี้

แต่เตยก็ไม่ได้ว่าอะไรเค้า เพราะตอนนั้น ก็ รู้สึกอย่างบอกไม่ถูกเหมือนกัน
    เหมือนกับว่า เค้าอยากทำอะไรก็ปล่อยให้เค้าทำไป

....เพื่อนชายคนนั้น เค้าก็เอามือ มาบีบนม แล้วก็ คลำมันเล่นเบาๆ เตยก้มลงมามอง นม
    แล้วก็อมยิ้มในใจ หวงก็หวง..ไม่อยากให้เค้าทำ แต่ ตอนนั้นมันหมดแรงเลยนะ
    ....เพื่อนก็ ไม่ยอมพอเสียที ทั้งล้วง ทั้ง บีบนม
    อย่างเมามัน ห้ามก็ไม่ฟัง....พอจะบอกให้พอ ก็ ทำหน้าอ้อนเตยก็เลยต้องปล่อยให้

เพื่อนมัน ทั้ง ล้วง ทั้ง บีบนม เล่น อย่างเมามัน

ช่วงที่เพื่อนล้วงแล้วเอามือออกมานะ...เตย รู้เลยว่า
    นิ้วเค้ามีน้ำแฉะๆ ด้วย....เพราะเตยเอามือไปโดนนิ้วเค้าตอนที่เค้าเอื้อ มมาจับนมเตย....ตัวเอง

พอเหอะ นะ..ล้วงของเค้าพอเหรอยังค๊ะ..นี่ น่าตีจัง ทั้ง มือก็ล้วง
    อีกข้างก็ จับนมของเค้านะ...พอเหอะนะ....เตยหวงของเตยนะ ตัวเองนะ

ล้วงของเค้าพอยังนะ.....นี่ นิ้วตัวเอง อะ แฉะไปหมดแล้วนะ
    สงสารเค้าบ้างนะ...

นี่..อีตา บ้า...ล้วงพอหรือยัง..ล้วงเข้านะ ข้าวโพด
    ในถุงที่ฉันซื้อมานะ ล้วงไปกินจนจะหมดแล้วนะ...แล้ว นมกล่องที่ฉันซื้อมาก็บีบ เล่นอยู่ได้
    มือว่างมากหรือไง แล้วนิ้วอะ มาจับแก้วแป็บซี่ จนนิ้ว แฉะไปหมดแล้วนะ
    เธอ..โอ้ย มาดูหนังกับเธอ โดนล้วง โดน จับ นม นิ้ว แฉะ หมดเลย

Bookmarks