ความรู้สึกดีๆ ในงานวันเด็กปีนี้

ชื่อกระทู้: ความรู้สึกดีๆ ในงานวันเด็กปีนี้

Junior Member oil_mrs's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ความรู้สึกดีๆ ในงานวันเด็กปีนี้

งานวันเด็กปีนี้ขอบอกว่าเหนื่อยมาก แต่ก็ประทับใจและสนุกมากๆ เช่นกัน em20

ได้บุญเยอะ ได้เพื่อนเยอะ

รู้สึกดีใจแทนพวกเด็กๆเนอะ เหมือนเราตอนเด็กๆที่อยากได้โน่น ได้นี่เหมือนกัน

กลับมาถึงบ้านก็หลับสนิทและคิดว่าทุกคนก็คงน่าจะเป็น เหมือนกัน

ก็อยากจะไปทุกๆปีเนอะ ดี ดี ดี ดี ดี สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team ( Real 17 )

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ขอบอกว่าเป็นงานที่ประทับใจมากครับ สมาชิกReal Spirit ทุกคนที่เต็มที่กัน และก็ขอขอบคุณทุกๆ กลุ่มที่มาร่วมกันทำกิจกรรมดีๆ ครับ ไว้วันเด็กปีหน้า พบกันใหม่ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teerawat.jmc : 15-01-2007 เมื่อ 09:05

Member Real_Spirit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Bangkok Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสมาชิก REAL SPIRIT ทุกคนที่ตั้งใจทำงานกัน ให้งานนี้สำเร็จได้ด้วยดีครับ
    Real Spirit Bike & Scooter Team

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

ขอบอกว่างานนี้เหนื่อยมากครับแต่พวกเราจะทำกันต่อไปค รับ

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

ถึงจาเหนื่อยแต่เรามีกำลังใจดี ปีหน้าเอาอีก

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

Junior Member Am-za's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สนุกมากๆในงานนี้ ดีใจที่ได้มีส่วนรวมคับขอบคุณคับ

Junior Member ballsamenun's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT NO.29
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ความในใจให้ทุกๆคนครับ

อยากบอกพี่บอลว่าตอนไปน้ำพุร้อนตอนดึกกลัวผีมากส่วนว ันงานก็ดีครับทุกคนมีความสุขที่จะทำกิจกรรมกันดูจากห ยากเหงื่อทุกหยดของทุกคนแต่ผมก็คิดว่าทุกๆคนคงจะคิดเ หมือนผมว่าเราได้มาทำบุญมาทำให้เด็กในชุมชนนั้นมีควา มสุขถึงเหงื่อจะออกมันก็ไม่เหนื่อยหรอกนะครับก็ขอให้ ทุกคนได้ทำกิจกรรมดีๆๆๆๆๆๆอย่างนี้อีกในปีหน้านะครับ ..........................ลืมไปส่วนวงดนตรีนะอยากฝา กบอกพี่ไปร์ทและอาบูว่าถึงเพลงมันจะซ้ำแต่เราเล่นด้ว ยใจ(คราวหน้าอย่าซ้ำนะ)5555555555ผมดีใจมากที่ได้มาร ู้จักกลุ่มคนที่มีน้ำใจต่อทุกๆคนในสังคมจงทำสิ่งดีๆๆ อย่างนี้ตลอดไปนะครับ

.................................................. ........REAL SPIRIT............................................ ..................

ball bass pink

เหนื่อยดีแต่มีความสุข............................. ....รถเสียปัญหาเกิด...แต่คนรักกันมากขึ้น..

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ballsamenun อ่านข้อความ
    อยากบอกพี่บอลว่าตอนไปน้ำพุร้อนตอนดึกกลัวผีมากส่วนว ันงานก็ดีครับทุกคนมีความสุขที่จะทำกิจกรรมกันดูจากห ยากเหงื่อทุกหยดของทุกคนแต่ผมก็คิดว่าทุกๆคนคงจะคิดเ หมือนผมว่าเราได้มาทำบุญมาทำให้เด็กในชุมชนนั้นมีควา มสุขถึงเหงื่อจะออกมันก็ไม่เหนื่อยหรอกนะครับก็ขอให้ ทุกคนได้ทำกิจกรรมดีๆๆๆๆๆๆอย่างนี้อีกในปีหน้านะครับ ..........................ลืมไปส่วนวงดนตรีนะอยากฝา กบอกพี่ไปร์ทและอาบูว่าถึงเพลงมันจะซ้ำแต่เราเล่นด้ว ยใจ(คราวหน้าอย่าซ้ำนะ)5555555555ผมดีใจมากที่ได้มาร ู้จักกลุ่มคนที่มีน้ำใจต่อทุกๆคนในสังคมจงทำสิ่งดีๆๆ อย่างนี้ตลอดไปนะครับ

.................................................. ........REAL SPIRIT............................................ ..................

ball bass pink
    ไม่เป็นไรหรอก แค่เพลงซ้ำ เราไม่ได้เล่นเพลงของตัวเองมันก็ต้องซ้ำเป็นธรรมดา แต่เราเล่นด้วยใจไม่ใช่เหรอ ผมว่าพวกเราเจ๋งในแบบของเรานะ ปีหน้าเอาอีกem90
    "สำหรับผมการขับมอเตอร์ไซค์ คือ การบำบัดเราให้หายจากความเครียด คือ ความอิสระของชีวิต ผมชอบการขี่ไปเรื่อยๆโดยไม่รู้ว่าจะเจออะไรบ้าง หลงทาง เพื่อได้เจอทางใหม่ เพราะผมเชื่อเสมอว่า ระหว่างทางสำคัญกว่าจุดหมาย"
    "to infinity and beyond"

Junior Member oil_mrs's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โห กินใจ สุดยอด...........em97
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team ( Real 17 )

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ deathrock-64 อ่านข้อความ
    ไม่เป็นไรหรอก แค่เพลงซ้ำ เราไม่ได้เล่นเพลงของตัวเองมันก็ต้องซ้ำเป็นธรรมดา แต่เราเล่นด้วยใจไม่ใช่เหรอ ผมว่าพวกเราเจ๋งในแบบของเรานะ ปีหน้าเอาอีกem90
    em90 สมกับเป็นครอบครัว Real Spirit จริงๆๆๆ

Talking

em94 em97 em24
    "สำหรับผมการขับมอเตอร์ไซค์ คือ การบำบัดเราให้หายจากความเครียด คือ ความอิสระของชีวิต ผมชอบการขี่ไปเรื่อยๆโดยไม่รู้ว่าจะเจออะไรบ้าง หลงทาง เพื่อได้เจอทางใหม่ เพราะผมเชื่อเสมอว่า ระหว่างทางสำคัญกว่าจุดหมาย"
    "to infinity and beyond"

Bookmarks