[ แลก ] มี Suzuki Savage 400 Old School ทะเบียน อยากแลกรถยุโรปสักคันครับ

ชื่อกระทู้: มี Suzuki Savage 400 Old School ทะเบียน อยากแลกรถยุโรปสักคันครับ

Senior Member BankInMyLab's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มี Suzuki Savage 400 Old School ทะเบียน อยากแลกรถยุโรปสักคันครับ

ขาย Suzuki Savage 400 Old School สีดำด้านครับ

อยากแลกตระกูล BSA AJS หรือรุ่นอื่นๆ ขอเครื่องจบๆนะครับ มีอะไรโพสไว้เลยครับ

ทะเบียนแท้ ภาษีไม่ขาดต่อ พรบ. พร้อมชุดโอน(จากเจ้าของเก่า)

รายการที่ทำมาทั้งหมดครับ
    1.แกะฝาบนมาทาประเก็นใหม่ครับ
    2.เดินไฟใหม่หมดทั้งคัน รวมไปถึงแบต และแผ่นชาตครับ(ไฟรี่ ไฟต่ำ-สูง ไฟเบรค ติดหมดครับ)
    3.สวิตไฟที่แฮนด์ใช้ได้ทุกอย่างแล้วครับ
    4.จูนคาร์บูใหม่รอบนิ่ง ขี่มันๆท่อดังลั่นทุ่งกันไปเลยครับ

รายการที่จะต้องทำเพิ่ม(ไม่หมกเม็ดครับ บอกตรงๆอันนี้)
    1.ชุดบนเครื่องดัง แต่รถอยู่กับทำเช็คตลอดครับ
    2.ทำไฟเลี้ยว และแตร ก็ครบวงจรไฟแล้วครับ
    3.มีของเดิมให้ แต่ไม่มีท่อนะครับ
    4.ส่วนไหนที่เป็นเงา ลอกหมดละครับ ทำเอาไปทำต่อ
    5.สีดำด้าน แต่มีรอยเยอะ ต้องทำใหม่
    6.สวิตกุญแจเสียบแล้วสามารถดึงออกได้ แต่เวลาขี่เร็วๆไม่หลุดครับ(ลองมาแล้วที่ความเร็ว 120กุญแจยังอยู่-*-)

มีประมาณนี้ครับทั้งหมดที่บอกมา สนใจติดต่อ 083-614-4113 แบ้งค์ ครับ
    ไม่มีบริการส่งรถนะครับ อยากให้มาดูด้วยตัวเองครับ

สถานที่ : ลาดพร้าว รามอิินทรา บางเขน เกษตร นวมินทร์

Clip เสียง และรถโดยรวมๆ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    ก็ซ่อมเอง งบไม่ถึง ทำไงได้ เครื่องดัง แต่วิ่ง

เงียบพัง ดังวิ่ง !!!!

คำเตือน : ไม่ควรขับเกิน 80 กิโลเมตร/ชั่วโมง อาจจะทำให้รถเบรคไม่อยู่ และเสียหลัก บางเจ็บได้

Honda Steed 400 Old School

C92-95 Thailand Club

Clubman Thailand Club
    (Honda Clanman 400)

MAOGRIB 110 DEGREE

Senior Member BankInMyLab's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

up
    ก็ซ่อมเอง งบไม่ถึง ทำไงได้ เครื่องดัง แต่วิ่ง

เงียบพัง ดังวิ่ง !!!!

คำเตือน : ไม่ควรขับเกิน 80 กิโลเมตร/ชั่วโมง อาจจะทำให้รถเบรคไม่อยู่ และเสียหลัก บางเจ็บได้

Honda Steed 400 Old School

C92-95 Thailand Club

Clubman Thailand Club
    (Honda Clanman 400)

MAOGRIB 110 DEGREE

Bookmarks