[ ขาย ] **เบาะแต่ง bride งานไทย สภาพ 90% ใส่เป็นรถซิ่งได้สวยๆ ส่งฟรีด้วย**

ชื่อกระทู้: **เบาะแต่ง bride งานไทย สภาพ 90% ใส่เป็นรถซิ่งได้สวยๆ ส่งฟรีด้วย**

Junior Member Keng_maejo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน (ปิดการขาย)**เบาะแต่ง bride งานไทย สภาพ 90% ใส่เป็นรถซิ่งได้สวยๆ ส่งฟรีด้วย**

ปิดการขาย ขอบคุณทางเว็บด้วยครับ

เบาะแต่ง BRIDE งานไทย สภาพ 90% ปีกไม่ล้ม พื้นไม่ทรุด เสริมฟองน้ำตรงแผ่นหลังให้แล้ว หลังไม่ค่อม

ใส่เป็นรถแต่งสไตร์แรซซิ่งได้สวยๆครับ เห็นคนเอาใส่รถเต่า รถคลาสสิคก็เยอะ ในกรณีที่หาเบาะเดิมไม่ได้ แปลงใส่ได้ทุกรุ่นครับ

ผ้าเป็นผ้าแท้ เนื้อกระสอบ เนื้อหนา ไม่เป็นขุยง่าย ทำความสะอาดง่าย ไม่เหมือนผ้าซับใน

ซื้อมาคู่ละ 6,500 ขอขายต่อคู่ละ 4,500 บาท (ราคานี้ใน กทม. ส่งให้ฟรี) ตจว. คิดค่าส่งตามจริง เก็บปลายทางที่ บ.ขนส่ง

ปล. เหตุที่ขาย เพราะเปลี่ยนเป็นเบาะแท้ ไม่ได้ชำรุดใดๆทั้งสิ้น

ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี

ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Keng_maejo : 12-10-2011 เมื่อ 11:46
    ชอบรถเก่า มันไม่ใช่ยานพาหนะ แต่มันเป็นยนตรกรรม และประวัติศาสตร์ที่วิ่งได้

ของอยู่ไหนครับ ขอราคาสุดด้วยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สวยมากคับ แต่อยากได้ข้างขาวข้างเดียวอ่ะ

Bookmarks