รูปงานreal Spirit Classic Day No.2และ งานวันเด็ก - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ดูผลการโหวต: ถ้าในปีหน้าREALจัดงานอีกคิดว่าท่านจะมาร่วมหรือไม่

ผู้โหวต
27. ไม่อนุญาติให้โหวตกระทู้นี้
  • ไมพลาดมาแน่นอน

24 88.89%
  • ไม่แน่คิดดูก่อน

3 11.11%
  • ไม่มา

0 0%

ชื่อกระทู้: รูปงานreal Spirit Classic Day No.2และ งานวันเด็ก

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณ
    กลุ่ม หลักเมือง คลาสสิค (ราชบุรี)
    กลุ่ม SLOW BUT SURE (ราชบุรี)
    กลุ่ม เด็กโบราญ (ด่านทับตะโก ราชบุรี)
    กลุ่ม มหาชัย คลาสสิค (สมุทรสาคร)
    กลุ่ม เชี่ยนหมาก (ดำเนิน ราชบุรี)
    กลุ่ม เก๋ากึก (เพชรบุรี)
    กลุ่ม UNDER LIMIT SCOOTER (หัวหิน ประจวบคิรีขันธ์)
    กลุ่ม RACERS ONLY (บ้านโป่ง ราชบุรี)
    กลุ่ม กรุรถเก่าเก็บ (ศาลายา นครปฐม)
    กลุ่ม โพธาราม คลาสสิค (โพธาราม ราชบุรี)
    กลุ่ม UNDEATH (สมุทรสาคร)
    กลุ่ม พระนครคคีรี คลาสสิค (เพชรบุรี)
    กลุ่ม รังสิต คลาสสิค (กทม., ประทุมธานี)
    กลุ่ม MOTER OLD (ประจวบคิรีขันธ์)
    กลุ่ม ซุ้มโบราญ คลาสสิค (กทม. ,นนทบุรี)
    กลุ่ม B.Y.C บางใหญ่ (นนทบุรี)
    กลุ่ม น้าน นาน คลาสสิค (บ้านคา ราชบุรี)
    กลุ่ม หัวหิน ฟริ้นสโตน คลาสสิค (หัวหิน ประจวบคิรีขันธ์)
    กลุ่ม โป่งกระทิง คลาสสิค (โป่งกระทิง ราชบุรี)
    กลุ่ม RIDER (กาญจนบุรี)
    กลุ่ม ก้ำกึ่ง คลาสสิค(ราชบุรี, กาญจนบุรี, กทม.)
    กลุ่ม CLASSIC BIKE NONTHABURI (นนทบุรี)
    กลุ่ม ORBIT (กทม.)
    กลุ่ม ปะผุโบราญ (บางเลน นครปฐม)
    คลาสสิค อิสระ ทุกท่าน
    ศูนตำรวจจราจร เพชรเกษม
    ศาลากลางจังหวัดราชบุรี
    คุณ สุนันท์ และ เจ้าหน้าที่ พระที่นั่งวิมานเมฆ พระราชวังดุสิตฯ
    สภ.กิ่งอำเภอ บ้านคา
    โรงเรียนบ้านโปร่งกระทิงล่าง
    องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านบึง
    การท่องเที่ยวจังหวัดราชบุรี
    คณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราช จอมบึง
    สมาคมผู้สื่อข่าวราชบุรี
    ห้างบิกซี สาขาราชบุรี
    ห้างโรบินสัน สาขาราชบุรี
    โรงงานไวตาคอล
    โรงงานหน่อไม้สุจีรา
    โรงสีเกษตรธัญญา
    หนังสือไทยแลนด์ คลาสสิค
    ร้านวินสัน บ้านโป่ง
    ร้านถาวรกิจ ราชบุรี
    ร้านเทเลวิส สาขาจอมบึง
    คุณไฉน พลับอินทน์(พี่แมว)
    นายก อบต. พินิจ ร่มโพธิ์รีย์
    คุณสุรัศ แก้วกลม
    คุณอโนชา เหมือนมิตร
    คุณสุดารัตน์ บุญเคลือบ
    คุณประวิท ลิ้มเจริญ
    และท่านอื่นๆ ที่อาจยังไม่ได้กล่าวถึง
    ที่มีส่วนช่วยให้งาน REAL SPIRIT DAY NO.2 และโครงการรวมรถคลาสสิค เชิงสร้างสรรด์สังคม(งานวันเด็ก)ประสบความสำเร็จลุล่ วงไปได้ด้วยดี
    ขอขอบพระคุณทุกท่านจากใจจริง พวกเราชาวREAL SPIRIT RATCHABURI BIKE&SCOOTER TEAM
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZEROKU : 17-01-2007 เมื่อ 08:19

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

ดีครับ งานนี้สนุกสนานเป็นกันเองดี ไม่คิดว่าคนจะเยอะขนาดนี้ ปีหน้ากล้าจัดก้อกล้าไปใหม่ครับ จะซ้อมไปเพื่อกู้หน้าทีมบอลคืนครับ 555+
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Junior Member Am-za's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เเค่ดูภาพก็สนุกมากครับ ถ้ามีอีกก็ลงให้ดูอีกนะครับพี่บอล ขอบคุณครับ

สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Am-za อ่านข้อความ
    เเค่ดูภาพก็สนุกมากครับ ถ้ามีอีกก็ลงให้ดูอีกนะครับพี่บอล ขอบคุณครับ
    เดี๋ยวรูปมาแล้วจะลงให้อีกนะ แอม แล้วคอยดูภาค2

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter

สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oh อ่านข้อความ
    ดีครับ งานนี้สนุกสนานเป็นกันเองดี ไม่คิดว่าคนจะเยอะขนาดนี้ ปีหน้ากล้าจัดก้อกล้าไปใหม่ครับ จะซ้อมไปเพื่อกู้หน้าทีมบอลคืนครับ 555+
    ขอบคุณครับ REAL ก็ต้องซ้อมหนักเหมือนกัน ปีหน้าคงได้เจอกันอีกครับ

Junior Member หนูตู่'s Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

หนุกมากคับ ดีคับ

Senior Member qp's Avatar
    สถานที่
    เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

อันที่เจง เค้าหล่อก่านี้ จ๊ะ ถ่ายรูปไม่ค่อยขึ้นอ่า หน้าขาวจั๋ว เชียว

ตัวเจงหล่อก่านี้นะ

ส่วนคุณต๋อย นะครับ ตอนผมเป่าแป้งเห็นคุณนั่ง ซูมกล้อง หย่ายเยย นะ ไว้โอกาสหน้า ขอแก้ตัวใหม่เด้อ

แล้วเจอกันใหม่เด้อ Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team
    และเพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุกกลุ่ม
    ๛ OrBiT cLuB ๛
    `’ The Kingdom Of Fanatic Old Bike `’

`’ยุคสมัยมันวนย้อนกลับกลับมาให้เราได้ชื่นชม
    และมีความสุขกับสิ่งๆ นี้ ได้ตราบนานแสนนาน `’

Member chattrab's Avatar
    สถานที่
    Undeath Clasic BiKe
    ขอบคุณ
    0

ปีหน้าเจอกันคับ
    UNDEATH CLASSIC BIKE

www.thaiscooter.com/club/undeath

aut64's Avatar
    สถานที่
    HUA - HIN - PRANBUREE UNDER LIMIT TEAM CLASSIC BIKE OF HUA - HIN - PRAN
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

เยี่ยมครับสำหรับที่ระลึกตัวละพัน...

รูป รูป    
    บริการเช็คปั๊ม - หัวฉีด เครื่องยนต์ดีเซลและคอมมอนเรล ทุกชนิด รับติดตั้งกล่องดันราง
    และหัวฉีดแต่ง ช่างอัจ 081-355-9604
    อัจจพล เรืองวานิช เลขบัญชี 354 057 6 273 ธ.กรุงเทพ / ออมทรัพย์ สาขาหัวหิน
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...aysprune=&f=69 (aut64@hotmail.com)

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chattrab อ่านข้อความ
    ปีหน้าเจอกันคับ
    ครับผม เจอกันแน่นอนครับ

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

แจ่มครับ อิอิ งานดีดีแบบนี้จัดอีกนะคร๊าบบบบบบบบบบบ

Junior Member meng1984's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มองไม่เห็นต๋องเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ZEROKU อ่านข้อความ
    พี่หนุ่ม พี่นิจรุ่นใหญ่ ครับ/\3
    มึดแล้ว ครบบรรยากาศในงานครับ/\2

ต๋องมืดมากเลยมองไม่เห็นหน้าเลยรูปนี้

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ batmosman อ่านข้อความ
    แจ่มครับ อิอิ งานดีดีแบบนี้จัดอีกนะคร๊าบบบบบบบบบบบ
    ขอบคุณครับ ปีหน้าจัดอีกแน่นอนครับ ไว้พบกันครับ

กุ่ย^_^'s Avatar
    สถานที่
    กาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

Talking ^_^

หนุกมากคับ มีงานบอกอีกนะคับจะไปแจมทุกทีค้าบบบ em24 /\2

รถผมมีล้อผมจะไปไหนก็ได้

มาปิติ เพิ่มรุ่งเรือง
    52 ม.5 ต.หนองหญ้า อ.เมือง
    จ.กาญจนบุรี 71000
    081-0058397

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กุ่ย^_^ อ่านข้อความ
    หนุกมากคับ มีงานบอกอีกนะคับจะไปแจมทุกทีค้าบบบ em24 /\2
    ครับผม ไม่ต้องห่วงครับมีงานอีกจะบอกครับ วันเด็กปีหน้าร่วมทำกิจกรรมกันอีกครับ

Bookmarks