เตือน ต้มตุ้นครับ

ชื่อกระทู้: เตือน ต้มตุ้นครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เตือน ต้มตุ้นครับ

504 2414 231 ธ. ไทยพาณิช ชื่อ.อรรถพล. น้อยชูชื่น. เบอร์โทร เปลี่ยนไป เรื่อย ระวังนะครับ. เนื่องจาก.ผมได้ตั้งกระทู้หา. ยางหุ้มโชค bmw r100 ได้รับการติดต่อโดยการโทรศัพท์ จากนายอรรถพล. บอกว่ามี ยางหุ้มโช๊ค.เสนอราคาคู่ละ 500บาท เป็นของใหม่ ผมรู้สึกแปลกใจมาก. จึง อยากดูสินค้า เจ้าตัวบอกว่า โทรศัพท์ส่งรูปไม่ได้. ผมจึงแกล้งถามไปว่า ยางหุ้มที่ว่า มีจำนวนกี่ป้อง. คนขายหยุดคิดแปบนึง. แล้วถามว่า คุณต้องการ กี่ป้อง. ผมเลยบอกว่า. ที่ผมต้องการ มี 18ป้อง. คนขายบอกขอเวลานับ. 15นาทีผ่านไป. โทรมาแจ้งผมว่า. สินค้าที่มี ตรงกัน ผม ฮาเลยทีนี้. เลยบอกไปว่าผมเอา หมดมีกี่อัน. คนขายบอกมี3อัน. แถมใจดีลดให้ผม เหลือแค่1000เดียว ผมถามคน ขายอยู่ไหน. เค้าบอกคนบ้านโป่ง. ผมก็บอกว่าผมอยู่ บ่านโป่ง ไปรับสินค้าได้ที่ไหนแต่คนขายบอกสะดวกส่ง ไปรษณีย์ คนขายใช้เวลาประมาณ๓วันในการเร่งรัดให้ผมโอนเงินยิ่ง กว่าผมติดหนี้ เสียอีก.ที่มาตั่งกระทู้ มีจุดประสงค์ อยาก ให้ผู้ที่กำลังหา ของ มาใส่รถของท่าน. ระวัง และพิจารนา ให้ดี. ปกติ ผมก็เป็นคนซื้อขายง่าย แต่หลังๆ เห็นกระทู้โดนโกงกันบ่อยจึงเอะใจ. คนพวกนี้แย่. ทำให้ซื้อขายกันยากครับ. เห็นใจกันหน่อย นำ้ก็ท่วมเสือกมาเจอคนแย่ๆอีก เห้อออออ ถ้าผมเข้าใจผิด. รบกวน คุณ อรรถพล น้อยชูชื่อ แสดงตัวครับ มีสินค้าจริงตรงรุ่นจริง ผมเอาหมดครับเดี่ยวออกค่ารถให้. ผมอยู่นนทบุรี. บางใหญ่ ครับ.
    ขอบคุณครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bgbgbg : 13-10-2011 เมื่อ 11:08

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bgbgbg อ่านข้อความ
    504 2414 231 ธ. ไทยพาณิช ชื่อ.อรรถพล. น้อยชูชื่น. เบอร์โทร เปลี่ยนไป เรื่อย ระวังนะครับ. เนื่องจาก.ผมได้ตั้งกระทู้หา. ยางหุ้มโชค bmw r100 ได้รับการติดต่อโดยการโทรศัพท์ จากนายอรรถพล. บอกว่ามี ยางหุ้มโช๊ค.เสนอราคาคู่ละ 500บาท เป็นของใหม่ ผมรู้สึกแปลกใจมาก. จึง อยากดูสินค้า เจ้าตัวบอกว่า โทรศัพท์ส่งรูปไม่ได้. ผมจึงแกล้งถามไปว่า ยางหุ้มที่ว่า มีจำนวนกี่ป้อง. คนขายหยุดคิดแปบนึง. แล้วถามว่า คุณต้องการ กี่ป้อง. ผมเลยบอกว่า. ที่ผมต้องการ มี 18ป้อง. คนขายบอกขอเวลานับ. 15นาทีผ่านไป. โทรมาแจ้งผมว่า. สินค้าที่มี ตรงกัน ผม ฮาเลยทีนี้. เลยบอกไปว่าผมเอา หมดมีกี่อัน. คนขายบอกมี3อัน. แถมใจดีลดให้ผม เหลือแค่1000เดียว ผมถามคน ขายอยู่ไหน. เค้าบอกคนบ้านโป่ง. ผมก็บอกว่าผมอยู่ บ่านโป่ง ไปรับสินค้าได้ที่ไหนแต่คนขายบอกสะดวกส่ง ไปรษณีย์ คนขายใช้เวลาประมาณ๓วันในการเร่งรัดให้ผมโอนเงินยิ่ง กว่าผมติดหนี้ เสียอีก.ที่มาตั่งกระทู้ มีจุดประสงค์ อยาก ให้ผู้ที่กำลังหา ของ มาใส่รถของท่าน. ระวัง และพิจารนา ให้ดี. ปกติ ผมก็เป็นคนซื้อขายง่าย แต่หลังๆ เห็นกระทู้โดนโกงกันบ่อยจึงเอะใจ. คนพวกนี้แย่. ทำให้ซื้อขายกันยากครับ. เห็นใจกันหน่อย นำ้ก็ท่วมเสือกมาเจอคนแย่ๆอีก เห้อออออ ถ้าผมเข้าใจผิด. รบกวน คุณ อรรถพล น้อยชูชื่อ แสดงตัวครับ มีสินค้าจริงตรงรุ่นจริง ผมเอาหมดครับเดี่ยวออกค่ารถให้. ผมอยู่นนทบุรี. บางใหญ่ ครับ.
    ขอบคุณครับ
    คนโดนไปแยอะครับไอ้พวกนี้ เราลงหาอะไรไว้มันจะมาเสนอเราครับในราคาถูกกว่าท้องต ลาดแยอะครับ ระวังให้ดีครับถ้าจับมันได้กระทืบอย่างเดียวครับ
    อุดมเดช ประเสริฐชัยโชคดี 3722341669 กสิกรไทย ออมทรัพย์0848278900 0895790906 [email protected]

Member manhum's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เลวจริงๆไอ้พวกกากเดนสังคม.....

Senior Member
    สถานที่
    classic rider
    ขอบคุณ
    0

รู้สึกว่าจะคุ้คุ้นนะครับ ไอ้มุขที่มันใช้ ผมก็เคยโดน แต่ไม่ได้กินหรอก งงเหมือนกันถามหาอะไหล่ไว้ web พอให้ส่งรูปบอกโทสับไม่มีกล้อง ไล่ถามเกี่ยวกับ รายละเอียด อะไหล่ ไม่รู้เรื่องซักอย่าง แถมยังมีหน้ามาบอกเราอีกนะว่า ตรงกับ อะไหล่ที่เราต้องการ
    ไม่เห็นของ อย่าโอนเงิน
    หรือเห็นแล้วเช็คดีฯครับ
    ุช่วยกันครับสังคมรถโบราณ มันจะได้ไม่เน่า

เกือบโดนเหมือนกันครับ เหมือนกับที่คุณแมนบอกไว้ มันจะเลือกกระทู้ที่ตั้งว่าหาของ หาอะไหล่ต่างๆ เคยเจอมุขเด็กราชบุรีเหมือนกันครับ แต่จับพิรุธได้ก่อนครับ

ความพึงพอใจก่อซึ่งความสุข toton1's Avatar
    สถานที่
    บ้านโป่ง
    ขอบคุณ
    0

คนพวกนี้มีอยู่ทุกวงการน่ะครับ ขอให้เพื่อนๆระวังตัวกันหน่อย คนพวกนี้ไม้ได้รักรถมาจากใจจริง ส่วนใหญ่จะเป็นพวงฉาบฉวย คนบ้านโป่งส่วนใหญ่ใจดีน่ะครับ

Member Fatman_Biker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mankorat อ่านข้อความ
    คนโดนไปแยอะครับไอ้พวกนี้ เราลงหาอะไรไว้มันจะมาเสนอเราครับในราคาถูกกว่าท้องต ลาดแยอะครับ ระวังให้ดีครับถ้าจับมันได้กระทืบอย่างเดียวครับ
    เห็นด้วยกับคุณแมนครับ โหดดีทีเดียว 555

Junior Member Audy Csg's Avatar
    สถานที่
    เพื่อน Aod SKL
    ขอบคุณ
    0

ไอ้คนพวกนี้อยู่ไปก้รกโลก แม่นคิดจะมาหลอกกันหน้าดานๆ อย่างนี้เจอตัวเป็นอยากเลี้ยงโต๊ะจีนจังเลยเดี๋ยวจัด ให้ซักมื้อครับ

รถขยะ...? xingfu's Avatar
    สถานที่
    classic a lai kun
    ขอบคุณ
    0

โดนเมื่อ2-3วันก่อนนี้เองครับ 504 2414 231 ธ. ไทยพาณิช ชื่อ.อรรถพล. น้อยชูชื่น. 0861767525 อยู่ราชบุรีครับ

มาจับได้ตรงที่เร่งให้โอนเงินเหลือเกิน แล้วก็ ผมจะซื้อกล่องไฟ sr250 จาก1800 พอผมไม่สนใจลดให้เหลือ 800

Bookmarks