[ ซื้อ ] ++++บ้านสยามเวสป้า ขายอะไหล่ vespa 64,small frame,ของแต่งและอื่นๆครับ ++++++

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 84 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ++++บ้านสยามเวสป้า ขายอะไหล่ vespa 64,small frame,ของแต่งและอื่นๆครับ ++++++

Pool Club's Avatar
    สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ++++บ้านสยามเวสป้า ขายอะไหล่ vespa 64,small frame,ของแต่งและอื่นๆครับ ++++++

สามารถติดตามอะไหล่และข่าวสารได้ใน facebook บ้านสยามเวสป้าตามลิ้งค์นี้ครับhttp://www.facebook.com/pages/%E0%B8...44031672372283
    ราคาของอัพเดทแล้วครับ24/6/2556

รูปตามรายการมีอยู่ทุกหน้าครับ

มีสินคา้อัพเดทเรื่อยๆนะครับ

ลองดูนะครับสนใจโทร 083-0345635,088-8688011
    ชื่อบัญชี สากล ธ.กรุงเทพ เลขที่ 1018169159

อะไหล่ small frame 50,90,100,125,et 3 ลองดูนะครับรายการชุดนี้ของสมอเฟรมล้วนๆ รายการอัพเดทตลอดครับ

ท่อ polini small frame สภาพดีไม่บุบ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ท่อ leovinci small frame สภาพดี ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ท่อแต่งสมอเฟรมคล้ายท่อฝัก ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ชุดไฟท้ายเดิมๆทั้งชุดมือ2 850 บาท !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    หูเกี่ยวของเดิมๆอันเล็ก 400 บาท
    ปลอกมือสมอเฟรมสำหรัยใส่ไฟเลี้ยวปลายแฮนด์ แบบขีดและแบบใบโพธิ์ คู่ละ 400 บาท
    จับอะไหล่หน้าแท้ สมอเฟรม 850 บาท
    พิงหลัง cuppini ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    กรอบไฟเลี้ยวปลายแฮนด์สภาพดีคู่ละ 750 บาท
    ไมล์เดิมสวยๆ 1,350 บาท
    คอยน์หัวเทียนสีฟ้าเดิมๆ 900บาท มี 1 ชุด
    ยางกันโคลน hocus มี 2 แบบๆละ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    หูเกี่ยวของ 90 racer แบบกด nos ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    แตรแท้ลูกละ 400 บาท !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ชุดไฟเลี้ยวชุดละ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    กรองอากาศแท้ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++++++
    แผ่นรองป้ายทะเบียนแท้ๆแผ่นละ เหลือ3 แผ่นครับ
    กระจกข้างขวาเดิมๆ 850 บาท !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    สายคาดเบาะเดิมๆ 900 บาท
    มือเบรคมือครัชเดิมๆคู่ละ 750 บาท
    ยางขาตั้งสมอ งานfa คู่ละ 150 บาท
    ชุดดึงโช๊คสมอเฟรม 300 บาท
    แกนก็อกน้ำมันเดิมๆ 350 บาท
    จับอะไหล่ตัว p et3,ตามสภาพ 950 บาท
    จับอะไหล่ใบโพธิ์ et3,ตามสภาพ 850 บาท
    ตัวล็อคคาร์บูพร้อมสปริงล็อคเดิม 750 บาท
    ยางขาตั้งสีน้ำเงินสมอเฟรม 400 บาท
    ลายเซ็นหน้า 90racer ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    เครื่อง สมอเฟรม 50s ยกลูก ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    โช๊คหลังสมอเฟรมตามสภาพ 850บาท มี 1 ชุด
    ฐานไฟท้าย 90 racer seim เดิมๆขั้วเดิมพร้อมกรอบ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ฝาไฟท้าย 90 ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ตัว p เดิมๆแห้งหนาๆครับสภาพตามรูป 1,600 บาท
    แตร 64 สภาพตามรูปครับ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ลายเซ็นทองเหลือ 750 บาท
    กุญแจเก๊ะ zadi ss,สมอเฟรมและอื่นๆดอกเดิมๆ 850 บาท
    กุญแจเก๊ะแท้เดิมอีกแบบ 950บาท
    บูธฝาปิดเครื่องสมอเฟรมเดิมๆคู่ละ 300 บาท
    แกนก๊อกสมอเฟรม 350 บาท
    เข็มขัดเดิมๆเส้นนี้ตามสภาพ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    คอยน์หัวเทียนเดิมๆไฟดีมี2ชุด 1,000 บาท
    ชุดยางรองฝาเครื่องสมอเฟรม 300 บาท
    โช๊คแก๊สหน้า+หลัง bitubo ครบคู่สมอเฟรมใส่ 50,90,125.et3 !!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!
    คันสตาร์ทตัว p ตามสภาพ 850 บาท
    ใบโพธิ์ตัวเล็กแท้ 300 บาท
    กันชนหน้ากระดิ่งสมอเฟรม ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    คาร์บู 19/19 สมอเฟรม 125 แท้สภาพดีมากพร้อมกรองทั้งชุด ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ครอบโช๊ค cy สมอเฟรม !!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!
    ตะแกรงหลังสมอเฟรมหายากครับ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ยางปูพื้นเดิมๆสมอเฟรมปั้ม !!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!
    กระจก bumm !!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!
    กระจกสมอเฟรมซ้ายขวา ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    พิงหลังสมอเฟรม ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ขาตั้งข้างแต่งสมอเฟรม far ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ชุดไฟหน้าสมอเฟรม siem ทั้งชุด ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ชุดไฟหน้าสมอเฟรม อพีเรีย ขั้วอพีเรีย ทั้งชุด ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    แป้นคอคาร์บูสมอเฟรมพร้อมตัวรัด 600 บาท
    ฝาครอบล้อ far !!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!
    พักเท้าพับข้าง vigano !!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!
    กันชนหน้า febbri สมอเฟรมสภาพสวย !!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!
    ฟเลี้ยวอูม่า !!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไฟเลี้ยวเบรมเม่ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ชิวหน้าวิกาโน่ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ไมล์เดิมๆ et3 125 1,450 บาท
    ฝาปิดเครื่องสมอเฟรมแท้ไม่ใช่งานใหม่เดิมๆบางๆพร้อมล ููกบิด ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ครอบโช๊คขีดกลางสมอเฟรม 300 บาท
    คิ้วเบิ้ลคัปปินี่ตามสภาพต้องล้างหน่อย !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!
    ท่อ pinasco kits ใบนี้ทั้งชุด !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!
    คันสตาร์ทสมอเฟรมแท้ๆสภาพสวยฟันสวย !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    แคร้งเครื่องฝั่งใหญ่มีเฟืองเกียร์โต๊ะเกียร์ของ 50s ตามรูปทั้งหมด ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ชุดยางสมอเฟรมทั้งคันไม่มียางฝาเก๊ะชุดละ 450 บาท
    ท่อเดิมฟัก 90,125 ตามสภาพ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!
    ล้อเดิมๆสมอเฟรม50,90ไมล์กลม,100 สภาพสวย !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!
    เบาะเบิ้ลสมอเฟรมแท้พร้อมถาดหลังมีตะแกรงติดมาสภาพสว ย !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!
    เกะ๊หน้าสมอเฟรมดอกเดิมๆปั้ม italy มียางครบ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!
    ชุดไฟหน้า siem 90racer,125,et3 ทั้งชุด !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!
    เบาแยกสมอเฟรมมีแต่ข้างหน้า !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!
    ไฟหน้าสมอเฟรม 125 et3 ไม่มีขั้ว !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!
    ชุดเครื่องมือติดรถสมอเฟรม 450 บาท++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ขอบไฟหน้า 50 ตามสภาพ 350 บาท++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ตะแกรงหลังตัว m สมอเฟรม พลาสติกล็อคยังอยู่ครบตามสภาพ 2,250 บาท
    ยางรองฝาปิดเครื่องครบชุด nos ชุดละ 350 บาท
    ฝาครอบล้อวิกาโน่ซัพดำเดิมครบชุด 3 วงตามสภาพ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    แผ่นปิดใต้แฮนด์ nos 90 super 125 และอื่นๆครับ 1,250 บาท
    ล้อ 125 et3 เดิมๆแท้ 650 บาท
    ครอบตรงจมูกสมอเฟรม 500 บาท!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!
    ครอบป้ายกันชนท้ายแต่งวิกาโน่+แผ่นรองป้ายทะเบียนทั้ งชุด ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ตัว p 90 สามเกียร์สวยๆ 1,500 บาท
    กล่องพร้อมจับหลัง vigano 2,800 บาท ใส่สมอเฟรมทุกรุ่น!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไมล์ 125 et 3 อีกลูกครับ 1,000 บาท
    ชุดคิด 105 cc. สมอเฟรม 50 อัพ 105 สภาพตามรูป ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ข้อเหวี่ยงเดิมสวยๆ 50 ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ยางบริสสโตนมือ 2++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ท่อฝักเดิมๆ สมอเฟรมทั้งชุดตามสภาพ 2,350 บาท!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ชามครัชสมอเฟรมพร้อมเฟืองขับ 1,850 บาท
    ฝาครอบเสื้อสูบเดิมๆ 50s 650 บาท
    มองข้าง fiem ข้างขวาพร้อมแป้นยึด++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    หงอนหน้าใส่สมอเฟรมกิ๊ฟล็อคเดิมๆ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ขั้วไฟเลี้ยวเดิมๆสมอเฟรม 850 บาท
    เบาะแท้เดิมๆสมอเฟรม 50,90,100,125 หุ้มใหม่ทรงเดิม++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ขาตั้งสมอเฟรมตามสภาพ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ฝาปิดเกียร์สมอเฟรม 250 บาท
    น็อตแกนเครื่องสมอเฟรมเดิมๆ 350 บาท
    แกนก็อกสมอเฟรม 350 บาท
    เลนส์ไฟหน้า seim ล่างแท้ 125,super 1,150 บาท
    ยางปากคาร์บูสภาพดีไม่มีฉีกขาดสมอเฟรมทุกรุ่น 350 บาท
    โช๊คหน้าสมอเฟรม nos 1,450 บาท
    ยางปูพื้นสมอเฟรมลายฟ้ากับลายแดงครับแผ่นละ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ลายเซ็นหลัง 50s แท้ 450 บาท
    ฝาครอบจานไฟสมอเฟรมเดิมๆ 650 บาท
    เบาะเดิมสมอลเฟรมอีกใบตามสภาพสปริงยังสวยอยู่ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ชุดไฟหน้า april nos ไม่เคยใช้งาน สมอลเฟรม 125,et3,90 racer!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ชุดไฟหน้า 125,et3 ตามสภาพทั้งชุด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้ว!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! สอบถามได้ครับมาเรื่อยๆ
    ท่อ polini สมอเฟรมใบนี้ 4,000 บาท++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    โช๊ค butuboหน้า+หลัง สมอลเฟรม 125,90 คู่นี้ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ไมล์สมอลเฟรม 125,et3,super สภาพสวย ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    กรองมาร็อซซี่ 125,et3 ใส่แล้วเป็นแบบข้างล่าง ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    คาร์บูสมอลเฟรม 125,et3 ตัวแต่ง 20\20 ลูกนี้++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    สายแคนดี้เส้นละ 400 บาท
    ลายเซ็นสมอลเฟรม 50 หน้าหลัง 800 บาท มีแยกนะครับ
    คาร์บูแท้ใหม่ไม่เคยใช้อิตาลี่ nos 16/16 สำหรับ small frame 50,90สามเกียร์ 3,350 บาท
    คาร์บูแท้ใหม่ไม่เคยใช้อิตาลี่ nos 19/19 สำหรับ small frame 100,90 racer,125,et3 4,350 บาท
    ไฟเลี้ยวหลังเบรมเม่ สภาพดียางรองเดิมขั้วครบ !!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    คิ้วรีดสมอเฟรม 680 บาท
    เลนส์ไฟท้ายดิมๆเสมอเฟรมเก่าตามสภาพ !!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ฝาครอบล้อ 10 vigano 1 ฝาเดิมๆตามสภาพ!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ตะแกรงหลังคัปปินี่ทรงนอน small frame ตามสภาพตัวล็อคครบ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !
    ไฟเลี้ยว ulma nos ไม่เคยใช้เดิมๆยางรองเดิมคู่นี้ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ไฟเลี้ยว biemme คู่นี้เดิมๆขั้วเดิมเหมือนเคย!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    กันล้มกระดิ่งสมอเฟรมพร้อมเสามอสซ้าย+ขวา ตามสภาพ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ลายเซ็นหลัง smallframe 90 1050 บาท
    หูเกี่ยวของเดิมๆlสีเดิมยังติดอยู่แท้ 59-64 ++++++++++++ขายแล้วครับ++++++++++++++
    กันชนหลัง fabbri smallframe ตามรูป!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ขาตั้งข้างcuppini smallframe ทุกรุ่น nos 1,850 บาท
    เฝืองไมล์ smallframe 1 ชุด 550 บาท
    สายคาดเบาะเดิมๆsmallframeไม่เคยใช้50,90,100,125 1150 บาท
    กรอบไฟท้าย siem nos สำหรับ 90racer 125 1,850 บาท
    ยางกันโคลน cuppini smallframe 950 บาท
    แตรก้างปลาsmallframe 90++++++++++++ขายแล้วครับ++++++++++++++โทรสอบถามได้ค รับ
    เพจหลังsmallframe 90 มิเนียมเดิมๆ 1050 บาท
    ชุดเพจหลัง et 3 nos 1,150 บาท
    ไมล์ smallframe 90,125 nos 2,650 บาท
    กล่องเครื่องมือ small frame nos 650 บาท
    โลโก้ ET3 nos 1,150 บาท
    แผ่นปิดใต้แฮนด์ nos 1,150 บาท
    ครอบดโช๊คหน้าสมอเฟรมอีกแบบ 550 บาท
    เสาคัปปินี่ต้นละ 950 บาท
    ยางปูพื้นสีดำsmall frame nos ตามสภาพ 950บาท
    ปลอกมือเดิมสมอเฟรม 24m 1,650 บาท
    กิ๊ฟล็อคหงอนคู่ละ 350 บาท
    เลนส์ไฟท้ายแต่ง siem เก่าเก็บ 3,950 บาท
    ลายเซ็นหน้า 90 racer เดิมๆ 1,850 บาท
    ยางกันโคลนแต่ง smallframe ไม่เคยใช้ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    เลนส์ไฟเลี้ยวหลังเบรเม่ชุดละ 1,250 บาท
    ท่อแต่ง polini smallframe ออกขวาหายากตามรูปไม่มีบุบ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ล้อเดิม smallframe 50,90สามเกียร์,100 วงละ 950 บาทยางหใม่ทั้งคู่
    แผ่นรองป้าย smallframe ตามรูป 850 บาท
    กล่องเก็บเครื่องมือเก่าๆตามสภาพ 480 บาท
    ฝาข้างเครื่องสมอเฟรมเดิมๆแห้งไม่ผุตามสภาพ!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    เบาะsmall frame เดิมๆมีหลายใบครับ!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไมล์เดิมๆสมอเฟรมขึ้นปกติพร้อมสายไมล์เดิมๆทั้งชุด 1,750 บาท.
    กระจกข้างขวาเดิมๆพร้อมแป้นแห้งๆตามสภาพ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ลายเซ็นงานเก่าบ้านเรา 125 หน้า 300 หลัง 300 บาท
    ชุดดุมหลังสมอเฟรมเดิมทั้งชุดเก่าญี่ปุ่นสภาพดี 1,450 บาท
    ขาตั้งแท้เดิมๆสมอเฟรมสภาพดี!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!
    หูเกี่ยวของตัวนี้พร้อมแป้นเดิมน็อตหัวผ่า 500 บาท
    กันชนหลัง fabbri smallframe ตามรูป !!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!
    ไมล์ตัวP samllframe90,125,super เดิมๆถ้วยมิเนียมไม่เคยแกะตามสภาพ บาทรูปอาจไม่ค่อยชัดนะครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ฝาครอบโช๊คขีดสมอเฟรมอันละ 300 บาท
    ปลอกมือเดิมๆสมอเฟรมใบโพธิ์คู่นี้ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ตะกร้าเดิมติดรถสมอเฟรมสภาพตามรูป!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ฝาล้อเดิมๆ vigano ล้อ10 แห้งๆพร้อมขายึดคู่นี้!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    กันล้มข้าง vigano เดิมๆแห้งๆทั้งชุดลูกยางครบลูกบิดครบ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ตะแกรงหลัง smallframe vigano เดิมๆ พร้อมแป้น vigano ยางรองครบ!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ลูกบิดฝาล้อ ulma 3ฝาเดิมๆครบชุดตามรูป 4,350 บาท
    เบาะเดิม samllframe 90racer 125พีไมเวร่าตรงรุ่นอีกใบพร้อมหูเกี่ยวอันใหญ่ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    จับอะไหล่หน้าลูกบิดหยดน้ำสมอเฟรมหายากคับ 1,250 บาท
    ฝาข้างสมอเฟรม 950 บาท
    เบาะสมอเฟรม 125 พีไมเวร่าเดิมๆหนังเดิมพร้อมสายคาด!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    คันสตารท์แท้สมอเฟรมทุกรุ่นสวยๆฟันคมพร้อมน็อตเดิม 950 บาท
    กะโหลกแท้สมอเฟรม 50 650 บาท
    ฝาครอบใบพัดจานไฟสมอเฟรมทุกรุ่นแท้ 650 บาท
    เบาะสมอเฟรมแท้หุ้มใหม่ทรงเดิมใบนี้ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    กระจก bumm สีแดง !!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ยางบริสสโตนhoop 300ขอบ10 สมอเฟรมมือ2สภาพดีนิ่มๆ!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!
    คาร์บู 19/19 มือ2ญี่ปุ่นสภาพสวยๆพร้อมสายโช๊ค+กรองเหล็ก ตรงรุ่น 90 racer 125 !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไมล์เดิมๆสภาพดี smallframe 125 primivara ไม่เคยแกะยังหมุนอยู่!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!
    กุญแจเก๊ะแท้ดอก neiman สภาพดี 950บาท
    ไมล์เดิมๆเข็มวิ่งsmallframe 90,125ลูกนี้ 3,250บาท
    กรอบไฟหน้า smallframe 90,125งานเก่าปั้มsiem เก่าเก็บไม่เคยใช้ 1,350บาท
    ชุดกันล้มvigano smallframe แท้เดิมสวยๆยางครบทุกจุดพร้อมกันชนครบชุด 5,650บาท
    ตะแกรงหลังแต่งสมอเฟรมทรงulmaแท้เดิมติดรถ 3,550บาท
    ตะแกรงหน้าแท้เดิม smallframe 2,650บาท
    ดั้ง smallframe50,90 special nosชุดละ 1,750บาทประกอบแล้วเป็นแบบตามรูปครับ
    ไฟท้าย 50,90 special triom แท้เดิมติดรถพร้อมยางรอง nos 1,850บาท
    หูเกี่ยวของแบบมีกุญแจล็อคดอกเดิมใส่smallframe90,12 5และอื่นๆ 950บาท
    ฝาล้อ10 vigano เดิมๆซับดำพร้อมขา!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ !!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ล้อเดิมsmallframe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!! !!!!!!!!!!!!!!!!!
    ครอบไฟหน้าแต่ง cuppini smallframe 90,125 950บาท
    ท่อแต่ง poma smallframe พร้อมคอ สภาพตามรูปปลายท่อมีคราบกาวยังไม่ได้เช็ด 3,950บาท!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!! !!!!!!!!
    กันชนแต่ง smallframe cuppini ตามสภาพโลโก้ชัด !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไฟท้ายเล็ก siem samllframe nos พร้อมยางรองครบชุดเก็บนานตามสภาพ 3,150 บาท
    เสื้อลูก smallframe 125 ของใหม่พร้อมใช้ 2,450บาท
    ยางปูพื้น smallframe แผ่นละ 950บาท
    กรองคาร์บูเหล็ก 90,125 แท้ใหม่ 950บาท
    ไมล์เดิมๆsmallframe 90,125ลูกนี้ครบๆไมล์ขึ้นปกติ!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไมล์ smallframe 90,125 ขาครบจุกครบไม่เคยแกะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ท่อ polini smallframeมือ 1 ก้อมีของแล้วนะครับราคา 6,150บาท
    กล่องเครื่องมือแท้เดิมติดรถ90ฝาเล็ก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!
    เก๊ะหน้าแท้กุญแจเก๊ะแท้ครบๆ smallframe สภาพดีใบนี้ !!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    คาร์บู19/19แท้ใหม่ใส่รถโชว์สภาพ99%smallframe90,125+กรองแต่ง poliniใหม่+แป้นคอครบ+สายโช๊ค ชุดนี้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    กรองคาร์บูแต่ง polini smallframe มีทั้ง16,19ของsmallframeทุกรุ่น 1,450บาท

ของสมอเฟรมอัพเดทตลอดนะครับ

รายการอะไหล่ 64และอื่นๆต่อด้านล่างครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pool Club : 11-07-2014 เมื่อ 18:54
    บ้านสยามเวสป้า
    จำหน่ายอะไหล่เก่าและใหม่และรับสั่งอะไหล่เก่า-ใหม่ด้วยครับ
    ชื่อบัญชี สากล ยอดมงคล ธนาคารกรุงเทพสำนักงานใหญ่สีลม เลขที่บัญชี 1018169159
    โทร 083-0345635,088-8688011 ถ้าโทรมาแล้วแบตหมดลงเบอร์โทรกลับใว้ได้เลยครับ
    หมายเหตุทุกครั้งที่ส่งของจะทำการโทรแจ้งครับ
    โอนแล้วรบกวนโทรแจ้งด้วยนะครับจะทำการจัดส่งให้ครับ

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต่อครับ

อะไหล่อัพเดทตลอดนะครับรับสั่งของและจำหน่ายอะไหล่ให ม่ด้วยครับ

อะไหล่ 64,px,แลมและอื่นๆนะครับ อัพเดทตลอดนะครับ

เข็มขัดเบรมเม่แดง เทา มีสองสีครับเส้นละ +++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++++++
    ฝาครอบคาร์บูตัว p 750 บาท
    สายแคนดี้สีแดง ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ฝาครอบล้ออะไหล่แลม ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ยางซับโช๊คสีน้ำเงินมือ2 ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ปลั๊กบอสมือ2ตัวละ 300 บาท
    ปลั๊กบอสของใหม่ 500 บาท
    ฝาครอบคาร์บูสภาพดี 750 บาท
    สวิสทองเหลือ งgabol เดิมๆตัวละ 850 บาท
    ขาตั้งข้าง px งานfa สภาพดี !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!
    ขั้วไฟแท้ 64 nos ตัวละ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ถาดรองคาร์บูตัวp 1,250 บาท
    ผ้าเบรคหน้าแท้ 64 400 บาท
    มือเบรคมือครัชเดิมๆ64 +++++++++++ขายแล้วครับ++++++++++++++ลองโทรมาสอบถามได้นะครับเผื่อมีอีกคู่
    คอยหัวเทียนแท้ 64 femsa ทั้งชุดพร้อมปล๊ก ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    บูธขาตั้ง fa งานปั้มนอกไม่ได้แบบปั้มบ้านเราสีดำ 500 บาท
    ใบโพธิ์ใหญ่แท้ แรลลี่ ss 550 บาท
    กระจก barrac 1 คู่ตามสภาพ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!
    ขาเบรค 59 หัวปะกบแท้เดิมๆสภาพสวย !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!
    หงอนหน้า 64 สภาพเดิมๆแห้งๆไม่มีหักไม่มีกิฟล็อค 1,150 บาท
    ขาเบรคสั้นเดิมๆพร้อมยางเดิมๆ59,61 ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    มือเบรคมือครัช 64 แห้งๆเดิมๆ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    แผ่นปิดใต้แฮนด์ แรลลี่ สปริ้น แท้ใหม่ข้างคันเร่งอีกข้างรีโปร!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!
    กรอบไฟ 59 หัวปะกบแฮนด์แป็ปทองเหลือ siem ตามสภาพ 850 บาท!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!
    แกนก็อก 64 แท้ 650 บาท
    กันชนหน้า lam3 ดาวหายไปข้างนึงตามสภาพ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ขาเบรคแฮนด์แป็ปสวยๆปั้มตรา ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    แตรแฮนด์แป็ปแห้งๆสวยๆ 3,350 บาท!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!
    สวิทเตารีด siem กรอบเดิมๆทองเหลือยแล้วครับ 2,750 บาท!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!
    หัวรางเล็กแท้เดิม 59,64 ใส่ยางตรงกลางใช้ 12 หัว 1,000 บาท 18 หัว 1,500 บาท มี 2 ชุดครับ
    ฝาครอบล้อ 8 ตามสภาพครับมี 1 วง 2,150 บาท
    แตรหอยตามสภาพ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!
    ยางขาตั้งเล็ก 58,แฮนด์แป็ปคู่ละ 650บาท
    ไฟท้าย 64 แท้สภาพสวยเลนส์เดิมๆน็อตด้านหลังเดิมไม่มียางรอง++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    แตร 64 ตามสภาพ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!
    สูบลม vespa ตามรูป !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!
    stop เบรค 59-64 แท้ nos ไม่เคยใช้ ตัวละ 750 บาท
    ยางไมล์ขอบยกแท้เดิม 59-64 ตามสภาพเหลือ 2 ตัวครับ!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    หงอน 59-64 มีกิ๊ฟล็อคตัวเดียว 1,250 บาท
    ท่่อ cy ไม่เคยใช้ 2,950 บาท
    ชุด gs บังโคลน+ฝาข้าง 1 คู่ แท้1ข้างงานรีโปร 1 ข้าง!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!
    ไมล์ p100 เดิมๆครับ!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    มือเบรคมือครัชเซาะร่อง!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    สวิทไฟทองเหลือง siem 64!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไฟหน้าอพิเรีย แรลลี่ขั้วงานใหม่ ทั้งชุด 1,250 บาท!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ชุดไฟหน้า siem 64,gs สภาพเดิมๆขาดแต่พลาสติกขั้วไฟหร่ตัวล่างเดิมๆทั้งชุด !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ฝาครอบเครื่อง px ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ชุดไฟเลี้ยวหลัง px ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ลูกบิดฝาครอบล้อตัวp 3 ฝา++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    กุญแจเก๊ะ 64 เดิมๆน็อตขาครบ 1,850 บาท
    กุญแจล็อคล้ออะไหล่ไม่เคยใช้งานเดิมๆสวยๆดอกเดิมๆ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ขาล็อคไมล์ 64 แท้ 450 บาท++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    สายแคนดี้เส้นละ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ฝาครอบล้อตันล้อ 8 สภาพดีลายไม่เหมือนกัน 1 วงไม่มีลูกบิดชุดนี้ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ตัว p เรซิ่นเดิมๆ ตามสภาพ!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ตัว p มิเนียมเดิมสีแห้งตามรูป !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไมล์ p100 แท้เดิมหน้าเดิมๆสภาพดี ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ไมล์p100 59-61-63 ถ้วยเหล็กเดิมๆ!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ตัว p มิเนียมแท้เดิมสภาพสวยตามรูป++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ฝาครอบโช๊คขีดตามสภาพ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ฝาครอบล้อตันล้อ 8 ยุค 60 มีครบเซ็ทเดิมๆ!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    หูเกี่ยวของเดิมๆlสีเดิมยังติดอยู่แท้ 59-64 950 บาท++++++++++++ขายแล้วครับ++++++++++++++
    ครอบโช๊คขีดเก่าๆงานเก่าแกะจากรถสภาพตามรูป ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ครอบโช๊คขีดสภาพตามรูป ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ตัว p มิเนียมแท้เดิมสภาพสวยตามรูป++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    เพจหลัง rally 200 nos 950 บาท
    ลายเซ็นหน้า gs เดิมๆ nos 1,850 บาท
    แผ่นปิดใต้แฮนด์ nos 1,250 บาท
    เกือกม้า 59 หัวปะกบและอื่นๆ nos 1050 บาท
    หูเบาะอานม้าเดิมๆ 59,64 ตัวเนื้อยางเป็นสีเขียวเข้ม 1,450 บาท
    สายคาดเบาะแรลลี่เดิมๆ nos ยาว 50 ซม 1,350 บาทสายคดเบาะ 59,64 nos 1,250 บาท
    กิ๊ฟล็อคหงอนคู่ละ 350 บาท
    สวิทเตารีด femsa nos 3,350 บาท
    ฝาถัง rally180,200 nos 1,150 บาท
    หูเกี่ยวของ gs 64 เดิมเก่าๆพร้อมแป้นเดิม++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ครอบแตร ulma เดิมๆตามสภาพ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    ฝาสูบ 64-59 ตัว p 750 บาท
    คอยหัวเดิมเทียน59,64 femsa nos ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    หูเกี่ยวของตัวนี้พร้อมแป้นเดิมน็อตหัวผ่า 500 บาท
    แกนก็อก 59,หัวปะกบ แห้งๆตามสภาพ 1,050 บาท
    ซาลาเปา gs ตามสภาพ 1,450 บาท
    ไฟท้าย 64 ลูกนี้เดิมๆฐานแท้เลนส์แท้ตามสภาพแห้งๆ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!
    แตรดอกไม้ nos 3,550 บาท
    ฝาครอบโช๊คหน้า gs แห้งๆเก่าๆตามสภาพ 750 บาท
    ลูกบิดหางปลา vigano เดิมๆตามรูป !!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    จับอะไหล่หน้า vigano เดิมๆพร้อมแป้นและลูกบิดหางปลาเดิม !!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!
    ชุดไฟหน้า siem กลางพร้อมขั้วเดิมๆชุดนี้!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!
    คิ้วบังลมเล็กเดิมแท้สภาพสวยปลายปั้มเลขทั้ง 2 ข้างใส่กับ ss หายากครับ !!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    แตรหอยลูกนี้เดิมๆไม่เคยแกะดังดีตามสภาพ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    ไฟท้าย 64 เดิมตามรูปลูกนี้ ++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    บังโคลนหน้าแรลลี่ 180,200 3,450 บาท
    เบาะเดิมแรลลี่ 180 200 สภาพ nos สีหนังเบาะ dark blue 8,250 บาท!!!!!!!!!!!!ยังเหลืออีก 1 ใบครับ!!!!!!!!!!!!!!
    ฝาครอบล้อตันล้อ8ฝานี้แท้เก่าตามรูป !!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ชุดไฟหน้า siem กลางพร้อมขั้วเดิมๆชุดนี้ !!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!
    แตรก้างปลาเดิมๆไม่เคยแกะลูกนี้!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ปลิง 3 ช่อง vigano เดิมๆโครเมี่ยมเดิมน็อตหัวผ่าเดิมครบทุกจุดยังไม่ได้ ล้างตามรูป 9,750 บาท!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    หูเกี่ยวของเดิมๆlสีเดิมยังติดอยู่แท้ 59-64 950 บาท!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!
    หูเบาะอานม้า58,แฮนแป็ป nos++++++++++ขายแล้วครับ+++++++++
    หูเบาะอานม้า 59,64 nos 1,550 บาท
    จับอะไหล่หน้า vigano ตัวนี้ nos ไม่เคยใช้แท้เก่าเก็บสภาพดีตามรูป !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    ปลอกมือ mp 27มิล สำหรับแลมกับเวสป้าคู่ละ 1,650 บาท
    กุญแจเก๊ะ 64 gs เก่าเก็บกระดาษเดิมยังมีติดเก๊ะหน้ามี1ชุดเก๊ะข้างมี 2ชุดอยู่ชุดละ 2,650 บาท
    หูก๋วยเตี๋ยวแท้เดิมๆ 59-64 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    แตรก้างปลาแท้เดิมไม่เคยแกะใช้งานได้ลูกนี้!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    แตรหอยแท้เดิมๆไม่เคยแกะใช้งานได้ !!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ฝาล้อจีบตันทองเหลือง 5,400บาทตามสภาพ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!
    ตลับรวมสาย59-64แท้ nosไม่เคยใช้ 1,150
    แตรก้างปลาแท้ nos!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ครอบโช๊คขีดแท้เดิม 1,950บาท
    กระจก ulma nos 3,550บาท
    กุญแจเก๊ะแท้เดิมตัวละ950
    กุญแจเก๊ะ zadi แท้เดิม!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!
    ผ้าเบรคแท้หลักเดี่ยว59-61 1,350บาท
    รูปลายเซ็นแท้หมุดย้ำเดิมคาอยู่!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    กระจกแต่งสีแดงก้านเล็ก reg!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!
    เตารีดเดิมๆพร้อมยางรองเดิม 2,550บาท
    สติ๊กเกอร์ลายน้ำแผ่นละ 550บาท
    แตรแท้ nosใส่ sprint rally px ลูกละ1,050บาท
    ปลอกมือตัวvแท้เดิมใส่ 59-64 แฮนด์แป็ป หายากครับ 2,250บาท
    ชุดไฟหน้า siem กลางแท้เดิมตามสภาพ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!
    ตัว pมิเนียมแท้เดิมตามสภาพ 2,450บาท
    ฝาครอบคาร์บูตัว pอันละ 1,150บาท
    กะโหลกเหล็กชุบสภาพสวย 1,650บาท
    กุญแจคอทองเหลืองแท้ดอกเดิมๆ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!
    ขาเบรคสั้นแท้ล์เดิมๆsเดิมๆสภาพสวยๆไม่สึก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!
    คันสตาร์ทเดิม 64ตามสภาพฟันยังสวยอยู่!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    คอยน์หัวเทียนแท้ ducati ไม่เคยใช้ 2,250บาท
    กระจก bumm สีแดงอันละ 1,550บาท
    ท่อเดิม 59-64 คอสั้น sito 5,850บาท
    ตัว pเรซิ่นเดิมๆตามสภาพ!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !
    ไฟหน้า siem กลางพร้อมขั้วเดิมๆตามสภาพ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    ฝาล้อ 8 vigano 3วงพร้อมขายึด 6,550บาท
    ไฟท้ายแต่งแท้ 64 febbri 14,500บาท
    กุญแจเก๊ะเดิมๆดอกเดิมสามเหลี่ยมหายากครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    ฝาครอบโช๊ค cy แท้เดิม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    จับอะไหล่หน้า vigano สภาพดี!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!! !
    ไฟหน้าsiemกลางชุดนี้พร้อมขั้ว!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!
    เบาะแท้เดิมติดรถสีเดิมๆหูจับเบาะครบๆตามสภาพ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!
    แก๊ปไฟหน้า biemme 2,850 บาท
    ใบพัดจานไฟpแท้เก่าเก็บไม่เคยใช้ 59,64 3,850บาท
    กุญแจคอทองเหลืองดอกเดิมสภาพสวยรูกุญแจไม่มีสึก 59-64!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !
    ปะกับกระจก vigano nos งานนอกมีทั้งซ้ายและขวาทรงเดิมๆติดรถ ทรงแท้อ้วนและใหญ่ใส่59-64 ข้างละ 2,250บาท
    ตะกร้าmp metalplast nos ใส่59-64 เทา,แดง,น้ำเงินมีอย่างละใบ 3,850บาท
    เบาะเดิมแท้ติดรถ59-64ฐานเบาะหลุมไข่สภาพสวยพร้อมหูจับเดิมพร้อมใช้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!
    เสื้อเกียร์มารค์จุดgsแท้เดิมติดรถเลขคมชัด!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไฟหน้า siem กลางแท้ไฟหรี่เล็กพร้อมขอบทองเหลืองเดิมๆตามสภาพ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ครอบโช๊คขีดเดิมๆแท้ติดรถเส้นคมกริบ!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    จับอะไหล่ vigano แท้เดิมใส่59-64!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!
    กันชนรั้วแต่งแท้เดิม ardor 59,64!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    แตรก้างปลาแท้59-64หน้าเก่าไม่มีบุบ!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ปลิง3ช่อง vigano itlaly ตัวนี้เนื้องานสติกสภาพตามรูป!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ฝาล้อ 8 แฟร์เดิมๆคู่นี้ 7,500บาท
    ไฟท้ายแท้ siem 64เลนส์เดิมๆตามสภาพลูกนี้!!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ใบพัดจานไฟตัว p แท้ใหม่ไม่เคยใช้ตรงรุ่น 59 หายาก3,850บาท
    ทับทิมดั้งหยดน้ำ vigano งานreproมีแดง น้ำเงิน 750บาท
    ปลอกมือตัวvแท้ติดรถหายากมี4คู่บนซ้ายนิ่มคมชัด!!!!!!!!!!!!!!!ขายหมดแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!
    ปะกับกระจก vigano nos งานนอกมีทั้งซ้ายและขวาทรงเดิมๆติดรถ ทรงแท้อ้วนและใหญ่ใส่59-64 ข้างละ 2,250บาท
    ตัวpเรซิ่นแท้59-64สภาพสวยตามรูป 2,850บาท
    ชุดไฟหน้า siem กลางแท้ทั้งชุด59-64ขั้วเดิม ขอบทองเหลืองเดิมๆตามรูป 5,350บาท
    ไมล์p100แบ่งช่องไมล์ขึ้นเก่าๆเดิมลูกนี้ 8,650บาท

อะไหล่ 64,px,แลมและอื่นๆนะครับ อัพเดทตลอดนะครับ

ผิดถูกประการยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ

รูปอยู่ตามหน้าต่างๆนะครับหรือโทรถา่มได้นะครับ

ไม่รับจองปากเปล่านะครับหรือถ้าโอนมัดจำกรุณาระบุวัน ด้วยนะครับไม่รับจองเกิน 1 เดือนนะครับ

ห้ามเอารูปอะไหล่ของลงขายที่อื่นนะครับและระวังมิจฉา ชีพแอบอ้างสำหรับลูกค้าที่โพสหาของในกระทู้ผมมีแค่ 2 เบอร์นะครับใครโทรมาขายระวังนะครับ

สั่งอะไหล่ตัวไหนรบกวนดูให้แน่ใจก่อนนะครับหรือถ้าได ้แล้วกรุณาบอกก่อนนะครับเจอบ่อยครับแบบนี้

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pool Club : 11-07-2014 เมื่อ 18:08
    จำหน่ายอะไหล่เก่าและใหม่และรับสั่งอะไหล่เก่า-ใหม่ด้วยครับ
    ชื่อบัญชี สากล ยอดมงคล ธนาคารกรุงเทพสำนักงานใหญ่สีลม เลขที่บัญชี 1018169159
    โทร 083-0345635,088-8688011 ถ้าโทรมาแล้วแบตหมดลงเบอร์โทรกลับใว้ได้เลยครับ
    หมายเหตุทุกครั้งที่ส่งของจะทำการโทรแจ้งครับ
    โอนแล้วรบกวนโทรแจ้งด้วยนะครับจะทำการจัดส่งให้ครับ

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

ปลอกมือแท้ smallframe สำหรับใส่ไฟเลี้ยวปลายแฮนด์ 400 บาท

รูป รูป    

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!จับอะไหล่หน้าแท้ smallframe

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pool Club : 14-12-2011 เมื่อ 19:34

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

พักเท้าข้างวิกาโน่ 59,64สภาพดี 3,200 บาท!!!!!!!!!!!!!!!ขายแล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pool Club : 30-07-2012 เมื่อ 21:31

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

พิงหลัง smallframe 1,450 บาท

รูป รูป      

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

เข็มขัด biemme 59,64 600 บาท (มีสีเทากับแดง)

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pool Club : 16-10-2011 เมื่อ 18:41

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

ฝาครอบคาบูตัว p ตามรูป 550 บาท

รูป รูป    

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

ไมล์ลองดูนะครับ

รูป รูป  

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

ลูกนี้ไมล์ใบโพธิ์แท้สภาพตามรูป 2,350 บาท

รูป รูป      

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

ลูกที่สองไมล์ใบโพธ์ 2,150 บาท

รูป รูป      

สถานที่
    หมีพลูclub
    ขอบคุณ
    0

ไมล์ตัว p 59,64 สภาพตามรูป 2,350 บาท

รูป รูป      

พอมีกระจกติดรถของ Small frame ปะครับ
    ***ถ้าคิดจะขายของแพง เพื่อซื้อบ้าน ซื้อรถ เอากำไรโหดๆเกินความเป็นจริงๆ ก็หยุดเล่นเหอะ วงการ Scooter จะได้ดีขึ้นกว่านี้ครับ

***ฝากให้คนที่ขายรถแล้วหลอกสับอะไหล่ว่าแท้บ้าง อะไรบ้าง ระวังกรรมนั้นจะสนองคืน100เท่าครับ

***ฝากให้คนขายอะไหล่ แล้วไม่ส่งสินค้ามาตามที่คุย คุณไม่ใช่ลูกผู้ชายครับ

***ฝากให้คนที่แลกเปลี่ยนรถกัน ช่วยไปดูตัวรถจริงๆเลยดีกว่าครับ ดีกว่าส่งของไปให้โจร แล้วมันไม่ส่งมา แย่มากพวกนี้ ทำวงการเสื่อมหมด

***และคนที่ขายรถปีเก่าๆ ปีลึก ปีไม่ลึก คุณอย่าขายเพื่อเอากำไร รู้ๆกันอยู่ บางรุ่นไม่มีขายในไทย และเมืองนอกก็ราคาไม่กี่บาท แต่พอคุณเอาเข้ามา มันดันแพงกว่าเท่าตัวเลยเชียว

รู้จักพอกันบ้างไหม พวกพ่อค้าทั้งหลาย
    อย่าร้อนตัวกันเชียว ถ้าคุณไม่ได้เป็นแบบข้างต้น

Member solid_scooter's Avatar
    สถานที่
    LamReplay
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พรุ่งนี้โอนตังค์ไปให้ค่าจับอะไหล่หน้าสมอเฟรมนะครับ
    เบอร์โทรตามนี้นะครับ 083-2032283 โจครับ ถ้าโอนตังค์แล้วจะส่ง sms ชื่อที่อยู่ไปครับ
    Lam_Replay
    083-2032283

girapatk's Avatar
    สถานที่
    แป้
    ขอบคุณ
    0

จับอะไหล่หน้า พอมีอีกมั้ยครับ หามานาน โทรแล้วไม่ติดครับ เด๋วโทรไปใหม่ครับ นี่เบอร์ผมครับ 0879743891
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย girapatk : 17-10-2011 เมื่อ 23:18
    "จากจุกสูงสุดคืนสู่สามัญ จากปัจจุบันย้อนกลับคืนสู่อดีต"

Phare ConservaTivE รักเมืองไทย รักษ์เมืองแป้ *

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 84 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks