2 ล้อโต ขาย / แลก ครับ อูฐ1200cc แต่ง retro เร้าใจ

ชื่อกระทู้: 2 ล้อโต ขาย / แลก ครับ อูฐ1200cc แต่ง retro เร้าใจ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 2 ล้อโต ขาย / แลก ครับ อูฐ1200cc แต่ง retro เร้าใจ

อูฐ 1200 ขายยกคัน ไม่ถอด ไม่สับของ ( ในรูป ถอดครอบถังให้ดู ถังมิเนียม )
    เครื่อง 1200 cc เซท มาอย่างลงตัว มีประวัติที่แน่ชัด
    ชุดหน้า haya 08 ทั้งชุด โช้ค + ปั้มล่าง เรเดียลเม้าท์ + แผงคอบน/ล่าง
    ปั้มเบรคบน AP Racing
    ปั้มคลัทช์ Brembo
    ล้อ 5 ก้าน R1-09 แปลงมาอย่างดี
    ยางหน้า-หลัง Rosso ใหม่ๆ วิ่งไม่ถึง 3000 โล
    จานเบรคแต่งหน้า-หลัง
    โซ่-สเตอ ใหม่ๆกริ๊ป เหลือๆ
    สวิงอาม K7
    โช้คหลัง โอลิน แท้ๆ
    เกียร์โยง
    แฟร่ิงแต่ง สี 90% ++
    ไฟหน้า โปเจคเตอร์คู่
    ถังมิเนียมตีใหม่ หายห่วงเรื่องสนิม + ครอบถัง ทำสีใหม่หมด
    ท่อสูตรทั้งยวง กลางเป็นไทเทเนียม ไม่บุบ สภาพดีมาก ผ้าพันท่ออย่างดี
    ออยคูลเลอร์แต่ง
    หัวเทียน อีเรเดียมแท้ usa + ปลั๊กหัวเทียน NGK
    น้ำมันเครื่อง A Gip ถ่ายใหม่ๆ
    รถเพิ่งเซทมาใหม่ทั้งคัน อยากกลับมาเล่น retro เหมือนเดิมครับ รบกวนคนที่อยากเปลี่ยนแนวหน่อยครับ
    โทรมาคุยกันครับ รายละเอียด ขั้นตอนการทำรถตั้งแต่ต้นจนจบ มีให้ดูทุกขั้นตอน
    สนใจติดต่อ 081-3606600 อ๊อฟ โคราช MSN - [email protected]

คิดถึงลูกรักคันเก่าครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย z-drum : 16-10-2011 เมื่อ 20:37

ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ
    0

Bookmarks