ร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิด22ตุลาคมให้พี่ชายคนโตอารมณ ์ดี พี่อ๊อก หรือ Octzilla ครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิด22ตุลาคมให้พี่ชายคนโตอารมณ ์ดี พี่อ๊อก หรือ Octzilla ครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ปีลึกของพวกเราเป็นหนุ่มอีกครั้ง 555

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ปีลึกของพวกเราเป็นหนุ่มอีกครั้ง 555
    HBD ครับพี่ชาย oczila ขอให้พี่แข็งแรง และแข็งเร็ว มีพลังทุกวันคืน
    มีความสุขมิให้หาย มีความเป็นชายตลอดกาลครับ
    ด้วยรักและคิดถึงครับพี่ มีความสุขมากๆครับ
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    สุขสันวันเกิดนะครับพี่ชาย
    เป็นที่รักของน้องๆตลอดไปนะครับ
    ขอบคุณครับท่านเกริก คิดถึงจัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ็hbd..ครับพี่อ๊อก....มีความสุขมากๆๆนะครับ
    แล้วปิ้งหมูไห้กินอีกนะ.....
    ได้เลยครับบอย..ยินดีๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PARAMAN อ่านข้อความ
    H B D นะครับพี่ ขอไห้มีความสุขๆทุกๆวันครับ พี่ สุขภาพแข็งแรงและ เป็นพี่ใหญ่มาสด้า ของพวกเรา ครับผม
    ขอบคุณครับ ไว้ว่างๆจะไปเที่ยวแดนอีสานบ้างนะ555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เจนจัด อ่านข้อความ
    HBD คาบพี่อ๊อก ที่เคารพรัก ขอให้มีความสุขมากคาบๆ ผม
    ขอบคุณคร้าบเจนคร้าบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    Happy Birthday ครับพี่อ๊อก น่ารักสุดๆพี่ชายผม อยากกอดจริงๆ คิดถึงมากกกกกกก
    ขอให้พระคุ้มครองนะครับพี่ มีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน
    บางครั้งน้องอาจล่วงเกินพี่ไปบ้าง อาจจะตั้งใจหรือไม่ตั้งใจ ก็กราบขออภัยด้วยนะครับ
    ด้วยความรักและเคารพและความห่วงหา.......รักพี่นะครั บ.......
    ง่า..มีแต่พี่ล่วงเกินน้องมากกว่า5555..รักครับๆทั้ง ตั๋งและกระแตครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    มากมายๆ5555(เหน่อ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    HBD ครับพี่ชาย oczila ขอให้พี่แข็งแรง และแข็งเร็ว มีพลังทุกวันคืน
    มีความสุขมิให้หาย มีความเป็นชายตลอดกาลครับ
    ด้วยรักและคิดถึงครับพี่ มีความสุขมากๆครับ
    ฟังแล้วทะ********ๆหูพิก้ลลลลล..มีความเป็นชายตลอดกาล..ย ังไงฟ่ะเสือน้อย5555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member Uckero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Hbd ครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง
    มีความสุขมากๆ
    สมหว้งในสิ่งที่ตั้งใจครับ

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆ ครับ
    ปล.ดื่มน้ำก่อนนอนเยอะๆ นะ (พี่ซิกแซกบอกมา)
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

Happy Birthday ครับพี่ชายสุดหล่อ(เสียงนะ)..
    ขอให้พี่ร่ำรวยๆ..มีเมียหลวงเป็นร้อยมีเมียน้อยเป็นพ ัน..นะครับ..รักนะฉึกๆๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Hbd.นะค่ะพี่อ๊อก มีความสุขมั่ก มากนะค่ะ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ชาย......

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

ขอให้พี่อ๊อคมีความสุข สมปราถนาในทุกประการ สุขภาพร่างกายแข็งแรง และเป็นพี่ชายที่น่ารัก น่านับถือแก่น้องๆครับ

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

ขอให้พี่ชายอ๊อค ได้พบกับความสุขในทุกๆด้าน....และเป็นที่รักของน้องๆ ต่อไปครับ.........
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่อ๊อค

Senior Member mazdaproceed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุขสันต์วันเกิดครับพี่อ๊อค ให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงและเดินทางตลอดปลอดภัยในทุกๆที่ที่พี่ไ ป
    ด้วยรักและเครารพครับ

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่อ๊อค ให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงและเดินทางตลอดปลอดภัยในทุกๆที่ที่พี่ไ ป
    หล่อ รวย กันทั่วบ้านมาสด้าครับพี่ชาย ขอเป็นคนสุดท้ายก็พอ . .

แนบเอกสาร 2983750

Happy birthday

....ขอให้พี่ท่าน
    จงร่ำรวย..เงินทอง..พร้อมยศศักดิ์
    มีคนรัก..มากมาย..นับพันหมื่น
    คิดสิ่งใด..สดใส..และราบรื่น
    อายุยืน..สุขะ..พละเทอญ....

.....นางสาวบ้านไร่......

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆ ครับ
    ปล.ดื่มน้ำก่อนนอนเยอะๆ นะ (พี่ซิกแซกบอกมา)
    เค้าว่ากันว่าไห้ดื่มวันละ...8...แก้วครับอย่างน้อย( ด้วยความเคารพ)
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Uckero อ่านข้อความ
    Hbd ครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง
    มีความสุขมากๆ
    สมหว้งในสิ่งที่ตั้งใจครับ
    ขอบคุณครับท่านกบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    นั่นแน่มีแอบฝากแซวด้วย..ขอบคุณครับป๋าติ่ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    Happy Birthday ครับพี่ชายสุดหล่อ(เสียงนะ)..
    ขอให้พี่ร่ำรวยๆ..มีเมียหลวงเป็นร้อยมีเมียน้อยเป็นพ ัน..นะครับ..รักนะฉึกๆๆ
    อย่าแตกแถววววววงงได้ทู้กกกคน55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ w_tikki อ่านข้อความ
    Hbd.นะค่ะพี่อ๊อก มีความสุขมั่ก มากนะค่ะ
    จ้าาาา..ขอบคุณจ้าาาาา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ชาย......
    คิดถึงนัน..ขอบคุณครับน้องชาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ขอให้พี่อ๊อคมีความสุข สมปราถนาในทุกประการ สุขภาพร่างกายแข็งแรง และเป็นพี่ชายที่น่ารัก น่านับถือแก่น้องๆครับ
    น้ำลดแล้วเจอกัน..5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RD-VINAI อ่านข้อความ
    ขอให้พี่ชายอ๊อค ได้พบกับความสุขในทุกๆด้าน....และเป็นที่รักของน้องๆ ต่อไปครับ.........
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่อ๊อค
    ขอบคุณพ่อมดวินัยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    ขอบคุณคุณครูคู่รักครับ..คิดถึงทั้งคู่เลย..เตียมพร้ อมน้ำท่วมนะฝั่งตะวันออก..เป็นห่วง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    หล่อ รวย กันทั่วบ้านมาสด้าครับพี่ชาย ขอเป็นคนสุดท้ายก็พอ . .
    สงสัยต้องเดินไปต่อแถวใหม่ครับ..ทะยอยต่อแถวมาเรื่อย ๆอ่ะ55..ขอบคุณครับแจ็คกี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 2983750

Happy birthday

....ขอให้พี่ท่าน
    จงร่ำรวย..เงินทอง..พร้อมยศศักดิ์
    มีคนรัก..มากมาย..นับพันหมื่น
    คิดสิ่งใด..สดใส..และราบรื่น
    อายุยืน..สุขะ..พละเทอญ....

.....นางสาวบ้านไร่......
    เป่าเลยม่ะ..ปู้ดดดดดดดดดด..555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    เค้าว่ากันว่าไห้ดื่มวันละ...8...แก้วครับอย่างน้อย( ด้วยความเคารพ)
    ง่า..เหล้าหรือเบียร์ดีล่ะ5555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Bookmarks