ร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิด22ตุลาคมให้พี่ชายคนโตอารมณ ์ดี พี่อ๊อก หรือ Octzilla ครับ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิด22ตุลาคมให้พี่ชายคนโตอารมณ ์ดี พี่อ๊อก หรือ Octzilla ครับ

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

ขอมอบของขวัญชิ้นนี้ให้ลุงอ๊อกค่ะ
    - น้องเพลง :))

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย no school today pattaya : 22-10-2011 เมื่อ 17:51

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

เบิร์ดเดย์ครับพี่ ของให้พี่อ๊อกมีสุขภาพแข็งงงงแรงครับ

มีความสุขมากมากคับพี่..คิดถึงพี่คับ
    147-2-80957-8 กสิกร นายธนกฤต วัฒนสกุลชล
    สังคมแห่งการแบ่งปัน
    กาลเวลาฆ่าฉันไม่ตาย

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ขอมอบของขวัญชิ้นนี้ให้ลุงอ๊อกค่ะ
    - น้องเพลง :))น่ารักมากจ้าน้องเพลง

http://www.youtube.com/watch?v=Uv-uZNP9wnQ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    เบิร์ดเดย์ครับพี่ ของให้พี่อ๊อกมีสุขภาพแข็งงงงแรงครับ
    ขอบคุณมากมายครับหมอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ freekick อ่านข้อความ
    มีความสุขมากมากคับพี่..คิดถึงพี่คับ
    คิดถึงเช่นกันเด้อ
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member yuhoo02's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1,228

น้องใหม่ขอรวมอวยพรด้วยครับพี่

---- ขอให้มีความสุขและประสบความสำเร็จในทุกๆด้านครับ-----

กฤษดา เมฆฉาย (ดา) 463/16 ม.2ต.สามชุก อ.สามชุก จ.สุพรรณบุรี 72130 TEl. 0881774771

Senior Member klonglao's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาช้าไปหน่อยครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

Senior Member badboy234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาช้าไปนิดนึง แต่ก็ขอให้พี่อ็อกมีความสุขมากๆนะครับ
    รถผมไม่แรง!! แค่ใครอย่ามาแซงแล้วปาดหน้า!! เด๊วเจอกันนนนน!!!!!

Senior Member weangsan's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ขอให้อยู่ดีมีแฮงเด้อพี่อ๊อก สุขขีสุขขังสะตังค์มีใช้ตลอดเด้อ
    "ผมขออยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอกับสิ่งที่ผมมี"

นายเวียงสรรค์ ภูศรี (สรรค์ขอนแก่น)
    TEL: 089-4228263
    โอนเงินมาที่บัญชีนายเวียงสรรค์ ภูศรี เลขที่ 4250114252 ธนาคารกรุงไทย

Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    92

แฮปปี้เอฟเวอรี่เดย์ ทูยู้ ทูยู ..ครับพี่ มาช้าไปหน่อยแต่คิดถึงเสมอครับพี่ชาย

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

ขอบคุณน้องๆทุกคนครับ........เมื่อเช้าได้รับกล่องของขวัญใบใหญ่เป็นพัสดุส่ง ความสุขแบบรวมมิตร ส่งมาจากบูรพาโดยน้องซิกแซกและครอบครัวคงศรี พร้อมด้วยพี่น้องบ้านโนสคูลทูเดย์ มีจดหมายเล็กๆที่เปี่ยมไปด้วยความรักมากมายไม่ต่ำกว่ า10ฉบับ.....ขอบคุณในความรักที่มีให้พี่ครับ แล้วเราจะได้เจอกันพร้อมหน้าพร้อมรอยยิ้มที่มีให้ไม่ ขาดจากพี่ชายคนนี้ ในโอกาสที่พร้อมและสามารถเดินทางไปเยี่ยมเยียนที่พัท ยา....ตอนนี้ยอมรับว่าค่อนข้างเครียดเพราะน้ำท่วมใกล ้ประชิดติดบ้านถึง2ด้านใหญ่ๆ..แต่ไม่ต้องห่วงครับ..ผ มลูกสวนลูกเจ้าพระยาคุ้นเคยกับน้ำท่วมมาตลอดชีวิต ห่วงแต่สวัสดิภาพคนในครอบครัวที่มีแต่ผู้หญิงและหลาน ๆเท่านั้น ถ้าส่วนตัวผมเอาตัวรอดได้สบายครับ
    ...รักทุกคน..พี่อ๊อกครับ
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ขอบคุณน้องๆทุกคนครับ........เมื่อเช้าได้รับกล่องของขวัญใบใหญ่เป็นพัสดุส่ง ความสุขแบบรวมมิตร ส่งมาจากบูรพาโดยน้องซิกแซกและครอบครัวคงศรี พร้อมด้วยพี่น้องบ้านโนสคูลทูเดย์ มีจดหมายเล็กๆที่เปี่ยมไปด้วยความรักมากมายไม่ต่ำกว่ า10ฉบับ.....ขอบคุณในความรักที่มีให้พี่ครับ แล้วเราจะได้เจอกันพร้อมหน้าพร้อมรอยยิ้มที่มีให้ไม่ ขาดจากพี่ชายคนนี้ ในโอกาสที่พร้อมและสามารถเดินทางไปเยี่ยมเยียนที่พัท ยา....ตอนนี้ยอมรับว่าค่อนข้างเครียดเพราะน้ำท่วมใกล ้ประชิดติดบ้านถึง2ด้านใหญ่ๆ..แต่ไม่ต้องห่วงครับ..ผ มลูกสวนลูกเจ้าพระยาคุ้นเคยกับน้ำท่วมมาตลอดชีวิต ห่วงแต่สวัสดิภาพคนในครอบครัวที่มีแต่ผู้หญิงและหลาน ๆเท่านั้น ถ้าส่วนตัวผมเอาตัวรอดได้สบายครับ
    ...รักทุกคน..พี่อ๊อกครับ
    มีำไรให้ช่วยบอกครับพี่ฮ๊อค.......เผื่อน้ำมาฉับพลัน .........

Bookmarks