กระทู้แสดงความคิดเห็นงานreal Spirit ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ดูผลการโหวต: กิจกรรมอะไรที่ท่านอย่ากให้มีอีกในปีหน้า

ผู้โหวต
9. ไม่อนุญาติให้โหวตกระทู้นี้
  • ประกวดร้องเพลง

3 33.33%
  • เล่นฟุตบอลกระชับมิตร

4 44.44%
  • กีฬา,เกมส์ฮาๆ กระชับมิตร

7 77.78%
  • ประกวดรถ

1 11.11%
  • ดนตรีสด

5 55.56%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก

ชื่อกระทู้: กระทู้แสดงความคิดเห็นงานreal Spirit ครับ

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กระทู้แสดงความคิดเห็นงานreal Spirit ครับ

กระทู้นี้เพื่อรับความคิดเห็นข้อติชม ในงานREAL SPIRIT DAY NO.2 เพื่อที่พวกเราREAL SPIRIT จะได้นำไปใช้ปรับปรุงในงานครั้งต่อไปครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

benher's Avatar
    สถานที่
    Mahachai Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่มมหาชัย

งานสนุกมากๆๆเลยครับ ถ้ามีครั้งต่อไปกลุ่มมหาชัยคงไม่พลาดแน่นอนครับ

รูป รูป    

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ benher อ่านข้อความ
    งานสนุกมากๆๆเลยครับ ถ้ามีครั้งต่อไปกลุ่มมหาชัยคงไม่พลาดแน่นอนครับ
    ครับผม.......ไว้พบกันใหม่ครับ

aut64's Avatar
    สถานที่
    HUA - HIN - PRANBUREE UNDER LIMIT TEAM CLASSIC BIKE OF HUA - HIN - PRAN
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นิดหนึ่งนะ

การประกวดรถ...ควรมีกรรมการมาแยกรถ..แยกรุ่น..แยกประ เภท...จะยอดเยี่ยมกว่านี้มากครับ...em24 /\2

รูป รูป    
    บริการเช็คปั๊ม - หัวฉีด เครื่องยนต์ดีเซลและคอมมอนเรล ทุกชนิด รับติดตั้งกล่องดันราง
    และหัวฉีดแต่ง ช่างอัจ 081-355-9604
    อัจจพล เรืองวานิช เลขบัญชี 354 057 6 273 ธ.กรุงเทพ / ออมทรัพย์ สาขาหัวหิน
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...aysprune=&f=69 (aut64@hotmail.com)

Junior Member Dr.KIRO's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aut64 อ่านข้อความ
    การประกวดรถ...ควรมีกรรมการมาแยกรถ..แยกรุ่น..แยกประ เภท...จะยอดเยี่ยมกว่านี้มากครับ...em24 /\2
    เรื่องการประกวดรถ เป็นอีกประเด็นที่กำลังอยู่ในความคิดพวกเราเลยครับ หลังจากงานนี้พวกเราได้ประสบการณ์หลายอย่างครับ รับรองปีหน้าอะไรๆจะลงตัวมากกว่านี้ครับ ขอบคุณครับพี่อัฐ(ใช่มั้ยนะ)สำหรับความคิดเห็นดีๆครั บ
    -----------REAL SPIRIT -------------

Senior Member Leeliangjia's Avatar
    สถานที่
    คนบางแค..แคร์บางคน
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up กรุรถเก่าเก็บ

"พวกเราทุกคนขอขอบคุณ Real Spirit คับ งานสนุกมากคับ ไม่ผิดหวัง"
    ขอฝากเรื่องกจิกรรมคับ ขอมากกว่านี้หน่อยคับ สนุกกว่านี้แน่น

em24em24em24

ณ.บางมด ( KMUT-T ) S.PANU's Avatar
    สถานที่
    BANGMOD
    ขอบคุณ
    0

งานก็ดีครับ....(แต่ขับรถกันเสียงดังไปนิดนึง) ....ดนตรีเพราะดีครับ

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ชอบครับ ผมชอบงานแบบนี้ง่ายๆสบายๆแบบชาวเรา
    เสียดายที่ไม่ได้นอนค้างคืนด้วยต้องรีบกลับไปทำงาน
    มีโอกาสแล้วเจอกันอีกนะครับ
    ปล.พอดีตอนขึ้นรับถ้วยทางทีมงานไม่ได้ถ่ายรูปเอาไว้ย ังไงรบกวนด้วยนะครับ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

งานสนุกเหมือนเคยครับแจ่มมาก แต่เรื่องเสียงรถนั้นผมเองก็เข้าใจ
    ว่าปีที่แล้วเป็นสนามชามอ่าง การส่งเสียงเป็นไปได้ยาก มาครั้งนี้สนามเอิ้อด้วย
    เสียงเลยดังมาก ผู้ควบคุมกลุ่ม หรือประธานกลุ่มมีส่วนสำคัญที่จะบอกกล่าว
    อีกเรื่องคือ การทะเลาะวิวาท ต้องลงดาบครับ เพราะหลายๆงาน
    ที่ผ่านมาเกิดเรื่องกันบ่อย ผมไม่อยากเห็นเลย น่าเบื่อมาก
    เรื่องแบบนี้คงต้องให้ ประธานกลุ่มตักเตือนหรือ บอกกล่าวกันคงจะดี

โดนรวมดีครับพี่ ^_^ แต่ผมยังชอบครั้งที่2 มากกว่านะครับ

Bookmarks