จัดหนัก....ตี3ยัน3ทุ่ม กับ Stella K Cm
-
จัดหนัก....ตี3ยัน3ทุ่ม กับ Stella K Cm
การเดินทางครั้งนี้เป็นการทิ้งทวนก่อนเปิดร้านวันอัง คาร โดยเริ่มจาก ลำปาง-เชียงใหม่-ฮอด-แม่สะเรียง-ขุนยวม-แม่ฮ่องสอน-ปาย-เชียงใหม่-กลับลำปาง คือที่ไปเพราะอยากจะขี่รถอย่างเดียวเป็นหลัก แต่ไหนๆก็ไปแล้วก็แวะเก็บภาพความประทับใจไว้ด้วยดีกว ่า ระยะทางวัดไม่ทันเพราะว่าสายไมล์ขาดซะก่อน เริ่มเดินทางตี3-3ทุ่ม จอดถ่ายรูปบ้างอะไรบ้าง แต่หลังจากถึงแม่ฮ่องสอนแล้ว แทบไม่ได้ถ่ายอะไรเลย เพราะรู้สึกว่าเวลาจะไม่พอซะแล้ว เป็นการเดินทางที่น่าจดจำอีกครั้งหนึ่งกับStella ......ไว้โอกาสหน้าคงได้จัดหนักกันอีกถ้าตูดยังไม่แต กซะก่อน....
ล้อหมุนที่เวลา ตี3
ขอให้ทุกคนมีความสุขกับการเดินทางนะครับ.......
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย slayer2522 : 25-10-2011 เมื่อ 20:50
-
-
กฎการส่งข้อความ
- You may not post new threads
- You may not post replies
- You may not post attachments
- You may not edit your posts
-
Forum Rules
Bookmarks