งาน Monkey God คลาสสิค ลพบุรี คลอดแล้ว (ปี 2555) - หน้า 5

ชื่อกระทู้: งาน Monkey God คลาสสิค ลพบุรี คลอดแล้ว (ปี 2555)

Senior Member ลิงซ่าส์'s Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม นครวานร ลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

chow Singburi's Avatar
    สถานที่
    ดอนกระเบื้องคลาสสิค สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ดันๆๆๆๆๆ ครับ
    เชา ดอนกระเบื้องคลาสสิค สิงห์บุรี 084-165-4048

อยากให้เพื่อนชาวคลาสสิคด้วยกันได้รับรู้ในสิ่งที่พว ก ผม กับเพื่อนๆเจอกันมา ขอบคุณ ครับ

คุณบอกว่าคุณได้ชดเชยส่วนที่ขาดหายไป เช่น มอไซค์ผาดโผน,ตลก,พารามอเตอร์,สตั้นKSR,เสือ ธนพล
    โชว์พวกนี้มันอยู่ในตารางการโชว์ของคุณอยู่แล้ว แล้วคุณเอาโชว์พวกนี้มาแทน วงโซคูล ซึ่งมันเทียบกันไม่ได้อยู่แล้ว
    ผม กับเพื่อนๆ เลือกที่จะมาดู วงโซคูล กัน แทนที่จะไปดู วง Sweet Mullet สวีทมัลเล็ท งานเจแปน เสียเวลา,เสียเงิน,เสียความรู้สึก ไหนยังจะมาเสี่ยงกับรถบนถนนแล้วตำรวจอีก แต่ก็ไม่เท่าที่มาเสียให้กับกลุ่มรถ(เอ ช้างดำ นว.)

คุณ (เอ กลุ่มช้างดำ นว.) การที่คุณว่าจ้างวงโซคูล มาเล่นในงานโชว์นั้น
    ทางผู้จัดการวงหรือทางบริษัทต้นสังกัดแกรมมี่ เค้า ต้องมีตารางการรับงานของศิลปินในสังกัด
    เค้า ทำธุรกิจในรูปแบบของบริษัท มีเซ็นสัญญาว่าจ้าง,จ่ายเงินมัดจำหรือเงินค่าจ้าง
    เป็นไปไม่ได้เลยที่ทางต้นสังกัดจะรับงานซ้อนกัน2งาน (ว่าจ้างวงอิเล็คโทนยังต้องมีมัดจำงานก่อนเลยครับ) ซึ่งมันจะทำให้ทางต้นสังกัดนั้นเสื่อมเสียชื่อเสียงแ ละอาจจะถูกดำเนินคดีฟ้องร้องเรียกค่าเสียหายกันได้ใน ภายหลัง
    แล้วทาง คุณ(เอ ช้างดำ นว.) ก็ได้ลงโฆษณางานนี้มานาน(นับเดือน)แล้ว ซึ่งแปลว่าขบวนดังกล่าวได้ดำเนินการไปแล้วนั่นเอง

ส่วนมิสเตอร์ใบ๋ หลุดโลก พอรู้อีกทีก็เอาชื่อ ผม ไปลงโฆษณาซะแล้ว(ก่อนที่จะคุยกับใบ๋อีก)

ส่วนเรื่องที่ว่าเคลียร์ทางให้ เคลียร์ให้แค่ สภอ.หนองปลิง แต่ไม่ได้เคลียร์ทาง สภอ.เมือง
    โดนจับกันเป็นแถว แล้วที่ว่าไปเคลียร์ให้แล้วน่ะ เคลียร์อะไร

คุณทำแบบนี้ทำให้เสื่อมเสียภาพลักษณ์ของการท่องเที่ย วของจังหวัดนครสวรรค์ นะครับ
    เอ (กลุ่มรถ ช.ช้างดำคลาสสิค นว.) บอกว่าจะปรับปรุงแก้ไข,หวังว่าทุกคนคงเข้าใจเรา
    ครั้งนี้ ผม กับเพื่อนๆ ก็เข้าใจคุณแล้ว ครับ

แนบเอกสาร 3333973

uppppppp

chow Singburi's Avatar
    สถานที่
    ดอนกระเบื้องคลาสสิค สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ดันๆๆๆๆ ไปช่วยแน่นอนครับ
    เชา ดอนกระเบื้องคลาสสิค สิงห์บุรี 084-165-4048

Senior Member Pug inburi's Avatar
    สถานที่
    ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

งานดีๆๆที่เราต้องไปมาเยอะๆนะคับผม
    M.C อินทร์บุรี คลาสสิค การเดินทางที่ไม่มีการแบ่งแยก

ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    สิงห์บุรี

@ เฟรสบุ๊ก ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค

INBURI CLASSIC

Member ทศ Bullarm korat's Avatar
    สถานที่
    Bullarm korat
    ขอบคุณ
    0

จัดหนักๆ
    Up+
    Up+

ช.ช้างดำคลาสสิคคลับ นครสวรรค์ ไปแน่นอนครับ (เตรียมรับมือให้ดีๆช้างดำบุกเมืองลิงแน่ๆ)

Senior Member ASSEMBLYPOINT's Avatar
    สถานที่
    จุดรวมพลโคราชคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ดัน ดัน ดัน

Senior Member dog-peet's Avatar
    สถานที่
    เขื่อนเจ้าพระยา
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกันค๊าบ
    086-3216264 พีทครับ

ของที่จะขายไม่ซื้อ แต่จะซื้อของที่ไม่ขาย
    คุณอยากเบิ้ลคุณเบิ้ลไป
    เดียวพวกผมใสออกงานเอง
    JaWpAyA Dam ClAsSiC

Bookmarks