ถามครับ .. ไปเจอมาคันนึงไม่รู้รุ่นอะไร

ชื่อกระทู้: ถามครับ .. ไปเจอมาคันนึงไม่รู้รุ่นอะไร

มาตรฐาน ถามครับ .. ไปเจอมาคันนึงไม่รู้รุ่นอะไร

ขับรถผ่านไปเจอพอดีครับเขาจอดทิ้งไว้ เป็นรถกระบะบรรทุก 4 ล้อขนาดกลาง
    หัวเดี่ยว ช่วงไม่ยาวมากไฟหน้ามี 4 ดวง (รูปจะถ่ายมาให้ดูครับ) โตโยต้า นะครับ
    ไม่ทราบรุ่น อายุประมาณ 40 ปีได้แล้ว ใครพอนึกออกว่าเป็นตัวไหนช่วยอธิบายให้ฟังหน่อย
    นะคร้าบบบบ

redsea7777's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ te_vespa64 อ่านข้อความ
    ขับรถผ่านไปเจอพอดีครับเขาจอดทิ้งไว้ เป็นรถกระบะบรรทุก 4 ล้อขนาดกลาง
    หัวเดี่ยว ช่วงไม่ยาวมากไฟหน้ามี 4 ดวง (รูปจะถ่ายมาให้ดูครับ) โตโยต้า นะครับ
    ไม่ทราบรุ่น อายุประมาณ 40 ปีได้แล้ว ใครพอนึกออกว่าเป็นตัวไหนช่วยอธิบายให้ฟังหน่อย
    นะคร้าบบบบ
    หน้าตาแบบรุปด้านล่างนี้หรือป่าวครับ
    ถ้าไงเค้าจะขายหรือไงติดต่อเบอร์ด้านล่างด้วยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า
    ##สินค้ามาใหม่อยู่หน้าอัพเดทล่าสุด ตามวันที่ สินค้าบางรายการอาจขายไปแล้ว
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    สินค้าบางอย่างอาจขายไปแล้ว
    >>086-995-8996>>เอกรัตน์<<<กสิกรไทย746-223-7035>>
    ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม และขอบคุณเว็บไทยสกูตเตอร์และเว็บมาสเตอร์มากๆ ครับ

vip member กว่า 55555 [KREW]'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าน่าจะ rn10-13
    way not to turn

โตโยต้า สเต้าName:  0605mt_01_z+1973_toyota_stout_rk101+front_drivers_side_view.jpg
Views: 1158
Size:  43.3 KB

Bookmarks