สายเกียร์สีขาว ๆ พังแล้วช่วยทีครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สายเกียร์สีขาว ๆ พังแล้วช่วยทีครับ

Member
    สถานที่
    ไม่มีจ๊ะ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สายเกียร์สีขาว ๆ พังแล้วช่วยทีครับ

ไอ้ปลอกสายเกียร์ขาว ๆ ที่เอาไว้ร้อยสายลวดเข้าไปอีกทีอะครับพอดีวันนั้นทะล ึ่ง
    ดึงออกมาซะงั้น พอเอาออกมาแล้วจะยัดกลับไป
    ซวยแล้วมันยัดกลับไปไม่ได้หารูออกไม่เจอ

ถามว่า
    ทำเองทำยังไงให้มันออกมาข้างหลังได้อะครับ T_t
    ยากไหม เห็นร้านบอกให้ซื้อใหม่ทั้งหมดแล้วเอาลวดผูก ยัดเข้าไปใหม่หมด
    หรือมีวิธีทำยังไงสอนหน่อยนะครับ
    ซวยเลย

หรือถ้าไปให้ร้านทำอาการแบบนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ
    มันต้องรื้อรถใหม่เลยหรือเปล่า /\8

ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HaRdCoRe : 17-01-2007 เมื่อ 16:41
    รับงานถ่ายภาพ รับปริญญา และ งานถ่ายภาพทุกประเภท ครับ

www.iambuddha.multiply.com

Bookmarks