รบกวน คุณ เป็นโปร รับผิดชอบด้วยครับ กระทู้เก่าโดนลบแล้วครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวน คุณ เป็นโปร รับผิดชอบด้วยครับ กระทู้เก่าโดนลบแล้วครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน รบกวน คุณ เป็นโปร รับผิดชอบด้วยครับ กระทู้เก่าโดนลบแล้วครับ

เนื่องจากได้ซื้อขายโครงรถจักรยาน กับคุณเป็นโปร

แต่ตะเกียบโดนตัดซางออกไป แต่ไม่บอก

ทำให้ไม่สามารถใส่ถ้วยคอได้

แต่คุณเป็ดโปรไม่รับผิดชอบ อีกทั้งยังไม่รับโทรศัพท์อีกด้วย

รูปครับ

ขอรบกวนคุณเป็นโปรติดต่อกลับหน่อยนะครับ

อาร์ต 083-913-0073

ถ้าไม่อยากรับโทรศัพท์ ก็ช่วยรบกวนโทรกลับด้วยนะครับ

เฟรมของคุณที่แปะสติกเกอร์ไว้ ผมแกะออกหมดแล้วครับ แต่เฟรมของคุณแน่นอน

ยังไม่นับเฟรม DB ที่ผมซื้อไป ตะเกียบไม่ตรงอีกนะครับ บอกผมว่าตรงแน่นอน

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=604342

ขอบคุณครับ

หรือท่านได้อยากซื้อต่อ ติดต่อมาได้เลยนะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member เป็ดโปร's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

คุยกันรู้เรื่องแล้วนี่ครับผม ว่าเดี๋ยวผมจัดการให้ นี้ผมเพียงแต่ยังไม่ได้กลับมาบ้าน ทำไมคุณไม่บอกละครับว่าต้องวันนี้ตอนนี้
    โตๆกันแล้วนะครับ ผมคำไหนคำนั้นอยู่แล้วครับ เงินแค่นี้เอง น่าจะรู้นะ แล้วนี้ผมก็แสดงความรับผิดชอบไปแล้ว
    เพียงแต่ผมติดธุระยังไม่ได้กลับบ้าน แล้วผมจะกลับในคืนพรุ้งนี้ แล้วก็จะไปทำงานในวันพฤหัส เข้าใจนะครับ

ส่วนเรื่อง db ผมก็ขอซื้อคืนแล้ว แต่คุณบอกจะเอาไปขายให้รุ่นพี่คุณเองนะครับ

***คงเข้าใจอะไรมากขึ้นนะครับ***

แต่คุณเป็ดโปรไม่รับผิดชอบ อีกทั้งยังไม่รับโทรศัพท์อีกด้วย

ผมบอกตอนไหนครับว่าไม่รับผิดชอบ รบกวนกลับไปนอนคิดด้วยนะครับผม ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เป็ดโปร : 22-11-2011 เมื่อ 18:39

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอโทษ ครับ

ถ้า ว่าง เมื่อ ไร

รบกวน โทร บอก ด้วย นะ ครับ

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kajokman : 22-11-2011 เมื่อ 23:22

Bookmarks