ขอทักทายเพื่อนๆ หัวขโมยที่ขโมยรถ Vespa 64 ของผมไปที่รัชดาไนค์เมื่อ 4-5ปีน่อย น่ะครับ

ชื่อกระทู้: ขอทักทายเพื่อนๆ หัวขโมยที่ขโมยรถ Vespa 64 ของผมไปที่รัชดาไนค์เมื่อ 4-5ปีน่อย น่ะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอทักทายเพื่อนๆ หัวขโมยที่ขโมยรถ Vespa 64 ของผมไปที่รัชดาไนค์เมื่อ 4-5ปีน่อย น่ะครับ

ขอทักทายเพื่อนๆ หัวขโมยที่ขโมยรถ Vespa 64 ของผมไปที่รัชดาไนค์เมื่อ 4-5ปี ที่แล้ว น่อย น่ะครับ
    ว่าตอนนี้ผมก็ยังตามหาตัวอยู่ ก้ดูไปเลื่อยๆอะ ครับ ถ้าเจอ หรือ จะเอ๋กันเมื่อไหล่ จะเอาของฟากเขากระบานกลับบ้านน่อยอ่ะครับ
    เพราะมันยังตลาตรึงใจผมไม่ยอมหายสักทีครับ ทำเอาผมนอนไม่ค่อยหลับ ก็คนมันเครียดอะครับ
    ฟากบอกเพื่อนๆที่เอารถผมไปน่อย ว่าให้หาหมวกทหารเหล็กดีๆเอาไว้กันหัวน่อยครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

innnnn's Avatar
    สถานที่
    นานาเสื้อยืด !
    ขอบคุณ
    0

มีรายละเอียดมั้ยคับ

โมเดลเหล้าจิ๋ว ปลีก - ส่งเริ่มต้นขวดละ 25 บาท
    มีให้มากมายหลายยี่ห้อให้เลือกทั้งเหล้านอกเหล้าไทย
    เอาไว้สะสม แต่งร้าน แต่งห้องเก๋ๆ

https://www.facebook.com/nwshop03/

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เอาของรักของหวงไป น่าเห็นใจครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

Senior Member Khet_MHT's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อย่างนี้ต้องอุ้มไปทิ้ง

POND@PX_RACING's Avatar
    สถานที่
    POND (PISTON CLUB chiang mai 2004)
    ขอบคุณ
    0

มีรูปสิ่งสังเกตุจำเลขอะไรได้ป่าวเผื่อมันหลงมาทางเห นือจะล๊อคไว้ให้ครับ
    เชียงใหม่อะไหล่ จำหน่าย อะไหล่เวสป้าทุกชนิด ซื้อ - ขาย แลกเปลี่ยนเวสป้า
    ปักหมุดแล้วนะครับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=301369

โทร 089-632-2652

424-091-3493 ชื่อบัญชี อนุพงศ์ รัตนคำแปง ธนาคาร กรุงเทพ สาขา ประตูเชียงใหม่

อนุพงศ์ รัตนคำแปง ++ปอนด์เชียงใหม่++
    503/1 ม.1 เทศบาลตำบลสันป่าตอง จ.เชียงใหม่ 50120
    [email protected]

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

จับตัวได้ตัดมือทิ้ง

Junior Member janiga's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อย่าขโมย เวสป้าเลยน่ะ ขอร้อง ....
    "
    ดีใจ ที่ มี เวสป้า และ แลม คอเดียวกัน ยิ้มให้กันน่ะคับ ไม่รู้จักไม่เป็นไร "

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ artnol อ่านข้อความ
    ขอทักทายเพื่อนๆ หัวขโมยที่ขโมยรถ Vespa 64 ของผมไปที่รัชดาไนค์เมื่อ 4-5ปี ที่แล้ว น่อย น่ะครับ
    ว่าตอนนี้ผมก็ยังตามหาตัวอยู่ ก้ดูไปเลื่อยๆอะ ครับ ถ้าเจอ หรือ จะเอ๋กันเมื่อไหล่ จะเอาของฟากเขากระบานกลับบ้านน่อยอ่ะครับ
    เพราะมันยังตลาตรึงใจผมไม่ยอมหายสักทีครับ ทำเอาผมนอนไม่ค่อยหลับ ก็คนมันเครียดอะครับ
    ฟากบอกเพื่อนๆที่เอารถผมไปน่อย ว่าให้หาหมวกทหารเหล็กดีๆเอาไว้กันหัวน่อยครับ
    ขอทักทายเพื่อนๆ หัวขโมยที่ขโมยรถ Vespa 64 ของผมไปที่รัชดาไนซ์เมื่อ 4-5ปี ที่แล้ว หน่อย น่ะครับ
    ว่าตอนนี้ผมก็ยังตามหาตัวอยู่ ก็ดูไปเรื่อยๆอะ ครับ ถ้าเจอ หรือ จ๊ะเอ๋กันเมื่อไหร่ จะเอาของฟาดเข้ากระบานกลับบ้านหน่อยอ่ะครับ
    เพราะมันยังตราตรึงใจผมไม่ยอมหายสักทีครับ ทำเอาผมนอนไม่ค่อยหลับ ก็คนมันเครียดอะครับ
    ฝากบอกเพื่อนๆที่เอารถผมไปหน่อย ว่าให้หาหมวกทหารเหล็กดีๆเอาไว้กันหัวหน่อยครับ

ช่วยแก้ข้อความให้ครับ จะได้อ่านกันง่ายขึ้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย elizaspace : 25-11-2011 เมื่อ 23:41
    เป็นคนดีให้ "คนเกรง" ดีกว่าเป็นนักเลงให้ "คนกลัว"

v_v2's Avatar
    สถานที่
    THUNDERCAT, UDG in Bangkok
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ elizaspace อ่านข้อความ
    ขอทักทายเพื่อนๆ หัวขโมยที่ขโมยรถ Vespa 64 ของผมไปที่รัชดาไนซ์เมื่อ 4-5ปี ที่แล้ว หน่อย น่ะครับ
    ว่าตอนนี้ผมก็ยังตามหาตัวอยู่ ก็ดูไปเรื่อยๆอะ ครับ ถ้าเจอ หรือ จ๊ะเอ๋กันเมื่อไหร่ จะเอาของฟาดเข้ากระบานกลับบ้านหน่อยอ่ะครับ
    เพราะมันยังตราตรึงใจผมไม่ยอมหายสักทีครับ ทำเอาผมนอนไม่ค่อยหลับ ก็คนมันเครียดอะครับ
    ฝากบอกเพื่อนๆที่เอารถผมไปหน่อย ว่าให้หาหมวกทหารเหล็กดีๆเอาไว้กันหัวหน่อยครับ

ช่วยแก้ข้อความให้ครับ จะได้อ่านกันง่ายขึ้น
    Like ครับผม

แต่ อย่าไปเรียกคนชั่ว ว่าเพื่อนเลยครับ เพื่อนต้องช่วยเหลือเกื้อกูลกัน มาทำ้ร้ายกันแบบนี้ ขอลดขั้นให้เป็น เดนมนุษย์ ละกันครับ
    ขอให้เจ้าของรถโชคดีนะครับ !!
    ติดตามชมสินค้าเพิ่มเติมที่...facebook : siam scooter service
    บัญชีธนาคาร กสิกรไทย
    ชื่อ : WASAN SONCHUR
    บัญชีออมทรัพย์ สาขาราชวัตร
    เลขบัญชี 72222 11802
    Tel. 081-259-3009

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ elizaspace อ่านข้อความ

บางครั้งการใส่ใจเรื่องเล็กๆน้อยๆ ก็สำคัญนะครับ ไม่งั้นมันจะกลายเป็นความเคยชินไปโดยปริยาย!!

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Rally...Pinky Pinky...Angel's Avatar
    สถานที่
    kmit'nb
    ขอบคุณ
    0

ป่านนี้คง เอาไปทำสีใหม่ เจียร์เลขออกไปแล้ว ไม่ก็แยกชิ้นยำประกอบใหม่ เลวจริง ต้อง สะหะ บาทา
    เรื่องเครื่องยนต์นะพี่พอรู้...แต่เรื่องเจ้าชู้พี่ไม่รู้จะทำยังไง

เบอร์ใหม่จ้าพี่น้อง ARM (พิ้งกิ้) 0894947688
    (เพื่อน)"รับสมาชิก กลุ่ม Kmitnb Scooter ครับ Add Msn facebook คุยกัน"

www.Scooter-Service.co.cc NewUpdate เม.ย 55

Bookmarks