ระบบ สังคม ของชาว MC Classic ไทยในปัจจุบัน - หน้า 5

ชื่อกระทู้: ระบบ สังคม ของชาว MC Classic ไทยในปัจจุบัน

Senior Member sapanyuza's Avatar
    สถานที่
    u-thong crazy bike
    ขอบคุณ
    0

ผมเบื่อ จนผมไม่อยากวิ่งงานเเล้ว เหอะ
    อดีตบุปผาชน 2j2 499 cc

ไอติมครูเป็ด จำหน่าย ไอติมกระทินมสด เชเบสรสผลไม้ต่างๆ ทั้ง ปลีก เเละ ส่ง
    085-7005920 เจมส์ u - thong crazy bike suphanburi
    [email protected]

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมชอบความคิดของคุณมากเลยครับ ผมขับa100pอยู่ ผมอาจจะเป็นคนใหม่ในวงการเพราะผมเพิ่งมาสนใจอย่างจริ งจังได้สักปีแล้วครับ แต่ขับมา 10 กว่าปี จากการที่ผมศึกษาข้อมูลในแวดวงคลาสสิคผมว่าถ้าเป็นอย ่างเมื่อสมัยก่อนผมว่า วงการรถคลาสสิคไทย เป็นวงการที่สุดยอดแล้วครับ มีน้ำใจเอื้อเฟื้อเผื่อแพ่ ไม่ใช่สมัยนี้ครับ จัดงานขึ้นมีโคโยตี้มิสซ้อนท้ายเต้นโชว์นม คนดูก็ชื่นชมว่าเป็นดีคนเก่ง ผมถามหน่อยเหอะครับ ไอ้ที่มิสซ้อนท้ายทั้งหลายน่ะครับ อายุเกิน18 ยังเหอะครับ เผลอๆหนีพ่อแม่มาเที่ยวอีกต่างหากครับ ขึ้นไปเต้นแล้วคนดูก็เมาก็มีเรื่องทะเลาะวิวาทตามมาอ ีกครับ เรื่องอย่างงี้แหละครับที่ทำให้วงการรถคลาสสิคเสื่อม เสียอย่างมาก ผมว่านะความคิดของผม คนในวงการรถคลาสสิคอ่ะครับดีๆเยอะนะครับ แต่ต้องเสื่อมเสียเพราะคนพวกนี้ สักวันหนึ่งนะครับ ผมหวังว่าน่าจะมีสมาคม รถคลาสสิค เพื่อควบคุมและหามาตราการจัดงานอ่ะครับ และที่สำคัญทำให้วงการรถคลาสสิคกับมาเป็นเหมือนเดิมใ ห้ได้นะครับ .... ผมจะยืนมองอยู่ตรงนี้ครับ รอวันวานให้กลับมาเหมือนเดิมครับ

Bookmarks