เทศกาลรถเก่าแห่งปี เทศกาลดนตรี I Love Reggae # 4 by สนิมกังราย็อง mc.มาบตาพุด ระยอง - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 140 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 55 105 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เทศกาลรถเก่าแห่งปี เทศกาลดนตรี I Love Reggae # 4 by สนิมกังราย็อง mc.มาบตาพุด ระยอง

suwan khamson's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อึบ อึบ อึบ
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว

ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี
    เอก เคียวเกี่ยวดาว 083-7610639
    ทำในสิ่งที่รัก และจง รักในสิ่งที่ทำ.....
    ...3 เกียร์ ชื้อข้าวชื้อแกง จะแรงได้ไง เอ้อ...

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ THEtus อ่านข้อความ
    แล้วพบกันนะคับ

แน่นอนครับผม แล้วเจอกันก่อนที่โคราชครับผม
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danai11 อ่านข้อความ
    แวะดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตอนตีสอง ฮร่าๆๆๆแนบเอกสาร 3069397

สุดยอดจริง ๆ ภาพนี้ นัท นะ นัท แหม ไม่พลาดนะ เฮ้ยยย!!!! เห็นแล้วเครียดมาก
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ motard125 อ่านข้อความ
    มาแว๊ว ว ว ว ว ว งานที่รอคอย .... อิ อิ

ดันไป อย่างหนักหน่วงครับ อึ๊บ ....

บอล บอล บอล บอล สมาคมคนชอบดัน อิ อิ

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    ดันๆๆ

ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฅน ขาย ผัก อ่านข้อความ
    ระยองบ้านค่ายคลาสสิค ไป ด้วย ครับ
    มาล่วงหน้าวันนึงเด้อ คุณสัก อิ อิ จัดหนักให้

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    ดันๆๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฅน ขาย ผัก อ่านข้อความ
    ระยองบ้านค่ายคลาสสิค ไป ด้วย ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekbannon อ่านข้อความ
    กบินทร์คลาสสิคไปด้วย ครับ

เจอกันครับผม ขอบคุณมากนะครับ

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ farmmerse อ่านข้อความ
    สุโข่ย งานนี้เด็ดจริงๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nick_Bandan อ่านข้อความ
    แล้วพบกันครับ สนิมกัง @ ตามด ไปๆๆ นิคขวานซ่า
    ครับแล้วเจอกันครับ

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ farmmerse อ่านข้อความ
    สุโข่ย งานนี้เด็ดจริงๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nick_Bandan อ่านข้อความ
    แล้วพบกันครับ สนิมกัง @ ตามด ไปๆๆ นิคขวานซ่า
    อึบ อึบ อึบ

Senior Member dekbannon's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อึ๊บๆๆๆๆ

งานนี้สุดยอดครับห้ามพลาด
    กอล์ฟทับมาระยอง
    จำหน่ายอะไหล่ฮอนด้าคลาสสิค-ชาลีทุกชนิด
    รับชุบโครเมี่ยม ขัดเงา ทำสีรถคลาสสิค พ่นทราย
    089-6057606
    ธนาคารกสิกรไทย(สาขาจันทอุดม ระยอง):เลขที่บัญชี 356-2-56974-9
    ที่อยู่ร้าน:11 ม.4 ต.ทับมา อ.เมืองระยอง จ.ระยอง 21000
    (ตรงข้ามโรงเรียนทับมา)

ดันๆๆๆคับงานดีๆๆๆไม่พลาดคับ
    ThepossiBLecLaSSic โบราณนาดี ปราจีนบุรี

ต๊ะ possiBLe 085433-1877

ไม่มีคำว่าสิ้นสุดในการเดินทาง..

Senior Member Songtao's Avatar
    สถานที่
    สองเถา Classic จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วพบกับเรกเก้มันสุดๆคับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ shehot อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 3062119
    แนบเอกสาร 3061427

มาตรการในการรักษาความปลอดภัย

สถานที่เป็นสถานที่ปิดรั้วล้อมรอบทั่วบริเวณเข้า-ออกได้ทางเดียว ถ้าเกิดเหตุการณ์รุนแรงเราจะปิดประตูหาผู้กระทำผิดโด ยทันทีโดยมิให้ใครเข้าและออกจนกว่าหาตัวเจอ "จงมาเพื่อสร้างสรรค์ อย่ามาเพื่อทำลาย"

การเบิ้ลรถเสียงดัง เบิร์นยาง ยกหน้าหรือขับขี่ในสถานที่ด้วยความไว ไม่ให้เกียรติ เรามีเจ้าหน้าที่ดูแลตรงนี้โดยเฉพาะ ปรับ 500 - 1500 บาท จนถึงเวลา 4 ทุ่ม ไม่มาจ่ายค่าปรับ ยกไปโรงพัก ตามกฏจราจรแล้วตรวจสอบรถที่มาแล้วต้องนำหลักฐานมารับ รถไป

ตรวจค้นอาวุธและยาเสพติดและสิ่งผิดกฏหมายอื่น ๆ หน้าทางเข้า 2 ด่าน

อำนวยความสะดวกเข้างาน โดยตำรวจจราจร และมูลนิธิทั้งจังหวัดระยอง

ตรวจตราบริเวณที่จอดรถของสมาชิกที่มาร่วมงาน โดยตำรวจในพื้นที่ และเปรียบเทียบปรับหากทำผิดกฏเฉพาะกิจของงานในวันนั้ น พร้อมออกใบสั่งตามกฏจราจรได้เลย

บริเวณรอบรั้วงานและร้านค้าทั้งหมด ดูแลโดยตำรวจอาสาซึ่งได้มอบหมายเป็นพิเศษ

บริเวณสนามหน้าเวที ปรามเหตุด่วนทะเลาะวิวาทเป็นสำคัญโดยเจ้าหน้าที่ สห. (สารวัตรทหารเรือ ชุดปราบจราจลและควบคุมฝูงชน) ทั้งหมด 20 นาย วาง 5 จุด แน่นหนา และใช้ Follow Light ส่องบอกเหตุบวกกับเจ้าหน้าที่ Staff ยืนสังเกตุการณ์มุมสูงบนเวทีอีกทั้งแทรกทรึมเข้าไปสั งเกตุการณ์อย่างใกล้ชิดเพื่อระงับได้ทันท่วงที
    มาตรการณ์ทั้งหมดที่ทางเจ้าภาพวางไว้เพื่อในด้านการร ักษาความปลอดภัยนี้ อยากให้ทุกท่านที่มาร่วมงานนั้นเกิดความสบายใจ เกิดความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินโดยเฉพาะสมาชิกที ่เดินทางมาใกลและจากต่างจังหวัดเราต้องดูแลเป็นพิเศษ แน่นอน (ขออภัยรบกวนทุกท่านหากไม่เกิดความสะดวกนะครับ)

***รถที่มางานเราขอให้ส่วนประกอบของรถครบนะครับ ไฟหน้า ไฟท้าย ไฟเลี้ยว เพื่อความปลอดภัยของท่าน และผู้ใช้ถนนคนอื่น และสวมใส่หมวกกันน็อคกันด้วย ข้อความนี้ จาก สภ.มาบตาพุด***

(สำหรับรถที่ดัดแปลงท่อไอเสียให้ดังขึ้น ใส่ท่อบึ้ม ท่อสูตร หรือไม่สวมใส่หมวกกันน็อค เราคงยากที่จะให้ท่านเข้า ขอความร่วมมือด้วยนะครับ เราคลาสสิคครับไม่สร้างความรำคาญให้ใคร)

***เราอำนวยความสะดวกทุกเส้นทางที่มางานโดยเฉพาะในเส ้นทางจังหวัดระยอง ยกเว้น เครื่องผีไม่มีใบ เราไม่เครียร์ให้ แล้วอย่าลืมใบผ่านทางที่ท่านมีติดตัวมาด้วย ใบผ่านทางชิ้นแรก 1.มารยาทในการใช้ถนน 2. ใบขับขี่ 3.เอกสารรถ 4. สวมใส่หมวกกันน็อค ใบผ่านทางที่เอ๋ยมาไปที่ใหนทั่วไทยสบาย สบาย***

คำเตือน ห้ามเข้าออกเกิน 2 ครั้ง เด็กและสตรีมีครรภ์ห้ามเข้า
    สองเถา Classic Club Chanthaburi
    เส้นทางสองล้อ มิตรภาพไม่มีวันหยุด

Senior Member motard125's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าทับมาคลาสสิค ระยอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    บอล บอล บอล บอล สมาคมคนชอบดัน อิ อิ
    นอนมะหลับอ่า คิดถึง งานนี้ เลยต้อง แอบ ๆ มาดันซะหน่อย จุ๊ ๆ เด๊วเค้ารู้หมด พี่มด 5555

เอ้า ดัน น น น
    อย่าสัญจรร่อนเรื่อยไร้หลักแต่จงสัญจรเพื่อเก็บเกี่ยวประสบการณ์
    บอล...Thabma Classic Rayong.
    Tel.0871942200,0957561935

Senior Member pod *_* 363's Avatar
    สถานที่
    The possible classic club Prachinburi 2009
    ขอบคุณ
    0

ดันไว้>>>อย่าให้ตกเป้้็นอันขาด
    "THE POSSIBLE CLASSIC CLUB
    NADEE PRACHINBURI 2009"

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาด้วยจ้า..........
    ลูกเทวดา คลาสสิคBANCHANG RAYONG
    *-วิ่งทริปด้วยใจ ใกล้ไกลเพื่อสังคม-*
    085-0849278 เอี๊ยบ ครับ
    เข้ามาเยี่ยมชมบอร์ดกันมั่งนะจ๊ะเหงา
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=489

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 140 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 55 105 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks