เทศกาลรถเก่าแห่งปี เทศกาลดนตรี I Love Reggae # 4 by สนิมกังราย็อง mc.มาบตาพุด ระยอง

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 140 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 101 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เทศกาลรถเก่าแห่งปี เทศกาลดนตรี I Love Reggae # 4 by สนิมกังราย็อง mc.มาบตาพุด ระยอง

Senior Member shehot's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มสนิมกังราย็อง (มาบตาพุด)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน เทศกาลรถเก่าแห่งปี เทศกาลดนตรี I Love Reggae # 4 by สนิมกังราย็อง mc.มาบตาพุด ระยอง

แนบเอกสาร 3062119
    Name:  กำหนดการมีประเภทการประกวด.jpg
Views: 5529
Size:  60.8 KB

มาตรการในการรักษาความปลอดภัย

สถานที่เป็นสถานที่ปิดรั้วล้อมรอบทั่วบริเวณเข้า-ออกได้ทางเดียว ถ้าเกิดเหตุการณ์รุนแรงเราจะปิดประตูหาผู้กระทำผิดโด ยทันทีโดยมิให้ใครเข้าและออกจนกว่าหาตัวเจอ "จงมาเพื่อสร้างสรรค์ อย่ามาเพื่อทำลาย"

การเบิ้ลรถเสียงดัง เบิร์นยาง ยกหน้าหรือขับขี่ในสถานที่ด้วยความไว ไม่ให้เกียรติ เรามีเจ้าหน้าที่ดูแลตรงนี้โดยเฉพาะ ปรับ 500 - 1500 บาท จนถึงเวลา 4 ทุ่ม ไม่มาจ่ายค่าปรับ ยกไปโรงพัก ตามกฏจราจรแล้วตรวจสอบรถที่มาแล้วต้องนำหลักฐานมารับ รถไป

ตรวจค้นอาวุธและยาเสพติดและสิ่งผิดกฏหมายอื่น ๆ หน้าทางเข้า 2 ด่าน

อำนวยความสะดวกเข้างาน โดยตำรวจจราจร และมูลนิธิทั้งจังหวัดระยอง

ตรวจตราบริเวณที่จอดรถของสมาชิกที่มาร่วมงาน โดยตำรวจในพื้นที่ และเปรียบเทียบปรับหากทำผิดกฏเฉพาะกิจของงานในวันนั้ น พร้อมออกใบสั่งตามกฏจราจรได้เลย

บริเวณรอบรั้วงานและร้านค้าทั้งหมด ดูแลโดยตำรวจอาสาซึ่งได้มอบหมายเป็นพิเศษ

บริเวณสนามหน้าเวที ปรามเหตุด่วนทะเลาะวิวาทเป็นสำคัญโดยเจ้าหน้าที่ สห. (สารวัตรทหารเรือ ชุดปราบจราจลและควบคุมฝูงชน) ทั้งหมด 20 นาย วาง 5 จุด แน่นหนา และใช้ Follow Light ส่องบอกเหตุบวกกับเจ้าหน้าที่ Staff ยืนสังเกตุการณ์มุมสูงบนเวทีอีกทั้งแทรกทรึมเข้าไปสั งเกตุการณ์อย่างใกล้ชิดเพื่อระงับได้ทันท่วงที
    มาตรการณ์ทั้งหมดที่ทางเจ้าภาพวางไว้เพื่อในด้านการร ักษาความปลอดภัยนี้ อยากให้ทุกท่านที่มาร่วมงานนั้นเกิดความสบายใจ เกิดความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินโดยเฉพาะสมาชิกที ่เดินทางมาใกลและจากต่างจังหวัดเราต้องดูแลเป็นพิเศษ แน่นอน (ขออภัยรบกวนทุกท่านหากไม่เกิดความสะดวกนะครับ)

***รถที่มางานเราขอให้ส่วนประกอบของรถครบนะครับ ไฟหน้า ไฟท้าย ไฟเลี้ยว เพื่อความปลอดภัยของท่าน และผู้ใช้ถนนคนอื่น และสวมใส่หมวกกันน็อคกันด้วย ข้อความนี้ จาก สภ.มาบตาพุด***

(สำหรับรถที่ดัดแปลงท่อไอเสียให้ดังขึ้น ใส่ท่อบึ้ม ท่อสูตร หรือไม่สวมใส่หมวกกันน็อค เราคงยากที่จะให้ท่านเข้า ขอความร่วมมือด้วยนะครับ เราคลาสสิคครับไม่สร้างความรำคาญให้ใคร)

***เราอำนวยความสะดวกทุกเส้นทางที่มางานโดยเฉพาะในเส ้นทางจังหวัดระยอง ยกเว้น เครื่องผีไม่มีใบ เราไม่เครียร์ให้ แล้วอย่าลืมใบผ่านทางที่ท่านมีติดตัวมาด้วย ใบผ่านทางชิ้นแรก 1.มารยาทในการใช้ถนน 2. ใบขับขี่ 3.เอกสารรถ 4. สวมใส่หมวกกันน็อค ใบผ่านทางที่เอ๋ยมาไปที่ใหนทั่วไทยสบาย สบาย***

คำเตือน ห้ามเข้าออกเกิน 2 ครั้ง เด็กและสตรีมีครรภ์ห้ามเข้า

ประกาศเปลี่ยนแปลงสถานที่จัดงาน
    จากเดิม สนามเนินพยอมสเตเดี้ยม
    เปลี่ยนเป็นที่ใหม่เป็น สนามเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ถนนหัวน้ำตก ต.มาบตาพุด เมืองระยอง

แนบเอกสาร 3076455

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shehot : 29-03-2012 เมื่อ 17:02
    เทศกาลรถเก่าแห่งปี เทศกาลดนตรี I Love Reggae # 4
    เสาร์ ที่ 2 มิถุนายน 2555
    พบกับ Deep Osea * Moca carden * Goldred * Ska chance * Suk ura sks band
    มา ฮิก ฮิก กับเรา ในฉบับงานบุญกันนะครับ

ชื่อนายนพรัตน์ เพียวิเศษ

บัญชี 443-408-4002 ธ.กรุงเทพ โทร.085-3934069 อ๊ะ

ทับมาจัดเต็มครับ
    กอล์ฟทับมาระยอง
    จำหน่ายอะไหล่ฮอนด้าคลาสสิค-ชาลีทุกชนิด
    รับชุบโครเมี่ยม ขัดเงา ทำสีรถคลาสสิค พ่นทราย
    089-6057606
    ธนาคารกสิกรไทย(สาขาจันทอุดม ระยอง):เลขที่บัญชี 356-2-56974-9
    ที่อยู่ร้าน:11 ม.4 ต.ทับมา อ.เมืองระยอง จ.ระยอง 21000
    (ตรงข้ามโรงเรียนทับมา)

Junior Member danai11's Avatar
    สถานที่
    นัท แหลมฉบังคลาสสิค ถั่วต้มแล่ว ว
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แหลมฉบังคลาสสิคไปแน่นอนคับ งานนี้จัดเต็ม แล้วเจอกันคับ

Name:  DSCI0640.jpg
Views: 5197
Size:  55.4 KB

Senior Member nateepungwad's Avatar
    สถานที่
    เทิดเทิงคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอเดินหน้าเต็มกำลังเเล้วกันครับ
    นาย นที พึ่งวัด โทร 0853871235
    93 ม.11 ต.ดงขี้เหล็ก อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี 25000
    ธ.กรุงไทย สาขา ถนนมหาจักรพรรดิ์ เลขบัญชี 229-0-26424-5
    Facebook : นที พึ่งวัด

ถึงเราจะน้อย แต่เราอยู่กันแบบครอบครัว
    "เถิดเทิงคลาสสิค"
    by ปราจีนบุรี

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กอล์ฟทับมาระยอง อ่านข้อความ
    ทับมาจัดเต็มครับ
    ประธานกอร์ฟ ขอบคุณครับผม
    เทศกาลรถเก่าแห่งปี เทศกาลดนตรี I Love Reggae # 4
    พบกับ Deep Osea * Moca carden * Goldred * Ska chance * Suk ura sks band
    มา ฮิก ฮิก กับเรา ในฉบับงานบุญกันนะครับ

บัญชี 443-408-4002 ธ.กรุงเทพ โทร.085-3934069 อ๊ะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danai11 อ่านข้อความ
    Name:  DSCI0640.jpg
Views: 5197
Size:  55.4 KB
    นัท จัดเต็มครับผม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nateepungwad อ่านข้อความ
    ขอเดินหน้าเต็มกำลังเเล้วกันครับ

พี่น้องปราจีน เถิดเทิง เจอกันเด้อ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ shehot อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 3062119
    Name:  กำหนดการมีประเภทการประกวด.jpg
Views: 5529
Size:  60.8 KB

มาตรการในการรักษาความปลอดภัย

สถานที่เป็นสถานที่ปิดรั้วล้อมรอบทั่วบริเวณเข้า-ออกได้ทางเดียว ถ้าเกิดเหตุการณ์รุนแรงเราจะปิดประตูหาผู้กระทำผิดโด ยทันทีโดยมิให้ใครเข้าและออกจนกว่าหาตัวเจอ "จงมาเพื่อสร้างสรรค์ อย่ามาเพื่อทำลาย"

การเบิ้ลรถเสียงดัง เบิร์นยาง ยกหน้าหรือขับขี่ในสถานที่ด้วยความไว ไม่ให้เกียรติ เรามีเจ้าหน้าที่ดูแลตรงนี้โดยเฉพาะ ปรับ 500 - 1500 บาท จนถึงเวลา 4 ทุ่ม ไม่มาจ่ายค่าปรับ ยกไปโรงพัก ตามกฏจราจรแล้วตรวจสอบรถที่มาแล้วต้องนำหลักฐานมารับ รถไป

ตรวจค้นอาวุธและยาเสพติดและสิ่งผิดกฏหมายอื่น ๆ หน้าทางเข้า 2 ด่าน

อำนวยความสะดวกเข้างาน โดยตำรวจจราจร และมูลนิธิทั้งจังหวัดระยอง

ตรวจตราบริเวณที่จอดรถของสมาชิกที่มาร่วมงาน โดยตำรวจในพื้นที่ และเปรียบเทียบปรับหากทำผิดกฏเฉพาะกิจของงานในวันนั้ น พร้อมออกใบสั่งตามกฏจราจรได้เลย

บริเวณรอบรั้วงานและร้านค้าทั้งหมด ดูแลโดยตำรวจอาสาซึ่งได้มอบหมายเป็นพิเศษ

บริเวณสนามหน้าเวที ปรามเหตุด่วนทะเลาะวิวาทเป็นสำคัญโดยเจ้าหน้าที่ สห. (สารวัตรทหารเรือ ชุดปราบจราจลและควบคุมฝูงชน) ทั้งหมด 20 นาย วาง 5 จุด แน่นหนา และใช้ Follow Light ส่องบอกเหตุบวกกับเจ้าหน้าที่ Staff ยืนสังเกตุการณ์มุมสูงบนเวทีอีกทั้งแทรกทรึมเข้าไปสั งเกตุการณ์อย่างใกล้ชิดเพื่อระงับได้ทันท่วงที
    มาตรการณ์ทั้งหมดที่ทางเจ้าภาพวางไว้เพื่อในด้านการร ักษาความปลอดภัยนี้ อยากให้ทุกท่านที่มาร่วมงานนั้นเกิดความสบายใจ เกิดความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินโดยเฉพาะสมาชิกที ่เดินทางมาใกลและจากต่างจังหวัดเราต้องดูแลเป็นพิเศษ แน่นอน (ขออภัยรบกวนทุกท่านหากไม่เกิดความสะดวกนะครับ)

***รถที่มางานเราขอให้ส่วนประกอบของรถครบนะครับ ไฟหน้า ไฟท้าย ไฟเลี้ยว เพื่อความปลอดภัยของท่าน และผู้ใช้ถนนคนอื่น และสวมใส่หมวกกันน็อคกันด้วย ข้อความนี้ จาก สภ.มาบตาพุด***

(สำหรับรถที่ดัดแปลงท่อไอเสียให้ดังขึ้น ใส่ท่อบึ้ม ท่อสูตร หรือไม่สวมใส่หมวกกันน็อค เราคงยากที่จะให้ท่านเข้า ขอความร่วมมือด้วยนะครับ เราคลาสสิคครับไม่สร้างความรำคาญให้ใคร)

***เราอำนวยความสะดวกทุกเส้นทางที่มางานโดยเฉพาะในเส ้นทางจังหวัดระยอง ยกเว้น เครื่องผีไม่มีใบ เราไม่เครียร์ให้ แล้วอย่าลืมใบผ่านทางที่ท่านมีติดตัวมาด้วย ใบผ่านทางชิ้นแรก 1.มารยาทในการใช้ถนน 2. ใบขับขี่ 3.เอกสารรถ 4. สวมใส่หมวกกันน็อค ใบผ่านทางที่เอ๋ยมาไปที่ใหนทั่วไทยสบาย สบาย***

คำเตือน ห้ามเข้าออกเกิน 2 ครั้ง เด็กและสตรีมีครรภ์ห้ามเข้า
    ที่นี่บ้านของเราสถานที่ของเรา เราชาวระยอง ร่วมกันเป็นเจ้าภาพต้อนรับแขกบ้านต่างเมืองกัน เพื่อเสน่ของระยองบ้านเราฮิ

suwan khamson's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

คำเดียวสั้นๆ จัดเต็ม
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว

ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี
    เอก เคียวเกี่ยวดาว 083-7610639
    ทำในสิ่งที่รัก และจง รักในสิ่งที่ทำ.....
    ...3 เกียร์ ชื้อข้าวชื้อแกง จะแรงได้ไง เอ้อ...

4 MINI 8RIEW B-MiCz's Avatar
    สถานที่
    4 MINI คลาสสิค ฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

ยังไงก็ต้องไป เดินไม่ได้ยังไป เรามาส่งเสียงพร้อกันว่า จัดหนัก
    Bas 4 MINI
    กลุ่มน้องใหม่ของพวกเรา ชาวแปดริ้ว
    TEL. 085-3976525 Bas

รับออกแบบ สติกเกอร์ โลโก้ อาร์มกลุ่ม รับทำป้ายเข้างานพร้อมแพคสั่งได้ ราคากันเอง

วิ่งด้วยใจ ไปด้วยกัน ถ้าแซงกัน "เดี๋ยวรู้จัก"
    4MINI CLASSIC
    ฉะเชิงเทรา

Senior Member Songtao's Avatar
    สถานที่
    สองเถา Classic จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0

พลาดได้ไงล่ะคับ จัดเต็มคับ
    สองเถา Classic Club Chanthaburi
    เส้นทางสองล้อ มิตรภาพไม่มีวันหยุด

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดเลยคับงานนี้
    รักและเคารพทุกสถานที่และทุกการเดินทาง

บูตัส วินเทจ โคราช

0847250279

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    คำเดียวสั้นๆ จัดเต็ม

ยังไม่ลงจากชาลีปะเดี๋ยวล้มอีกนิ

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ B-MiCz อ่านข้อความ
    ยังไงก็ต้องไป เดินไม่ได้ยังไป เรามาส่งเสียงพร้อกันว่า จัดหนัก

บาส 4 mini ครับ แปดริ้ว

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Songtao อ่านข้อความ
    พลาดได้ไงล่ะคับ จัดเต็มคับ
    ขอขอบคุณพี่น้องสองเถาครับ

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 140 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 101 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks