เทศกาลรถเก่าแห่งปี เทศกาลดนตรี I Love Reggae # 4 by สนิมกังราย็อง mc.มาบตาพุด ระยอง - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 140 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 56 106 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เทศกาลรถเก่าแห่งปี เทศกาลดนตรี I Love Reggae # 4 by สนิมกังราย็อง mc.มาบตาพุด ระยอง

suwan khamson's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

ดันตอนหนาวๆ
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว

ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี
    เอก เคียวเกี่ยวดาว 083-7610639
    ทำในสิ่งที่รัก และจง รักในสิ่งที่ทำ.....
    ...3 เกียร์ ชื้อข้าวชื้อแกง จะแรงได้ไง เอ้อ...

Senior Member dekbannon's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Senior Member weedweek's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณแหลมฉบังคราสสิค
    ขอบคุณ
    0

4ปีที่ยี่งใหญ่ของสนิม ไม่พลาด
    ร้าน น เจริญยนต์ อะไหล่คลาสสิคช๊อป แหลมฉบัง ชลบุรี
    เบอร์โทรศัพท์ 081-7624890 038-494926 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...841&highlight=
    เลขบัญชี ออมทรัพย์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาแหลมฉบัง ชลบุรี
    เลขบัญชี 354-2-00218-3 ชื่อ นาย กรรณพล จุติวาณิช
    ร้าน น.เจริญยนต์
    53/271 ม.9 ต.ทุ่งสุขลา อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
    20230

บอดกลุ่ม http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=493
    วันเสาร์ที่ 31 มกราคม 2558 งานแหลมฉบังคลาสสิคครั้งที่ 4 รายละเอียดของงานตามลิ้ง
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...0#post11809610

Member สองล้อพเนจร's Avatar
    สถานที่
    สองล้อพเนจร The Recycle Club
    ขอบคุณ
    0

แวะมาอัพครับพี่มด
    ปีนี้ถ้าไม่ติดอะไร
    ไปชัวร์ครับผมมมมม

Name:  34.jpg
Views: 80
Size:  36.4 KB

suwan khamson's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

แอบไปด้วยเด้อ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สองล้อพเนจร อ่านข้อความ

เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว

ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี
    เอก เคียวเกี่ยวดาว 083-7610639
    ทำในสิ่งที่รัก และจง รักในสิ่งที่ทำ.....
    ...3 เกียร์ ชื้อข้าวชื้อแกง จะแรงได้ไง เอ้อ...

Junior Member danai11's Avatar
    สถานที่
    นัท แหลมฉบังคลาสสิค ถั่วต้มแล่ว ว
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    สุดยอดจริง ๆ ภาพนี้ นัท นะ นัท แหม ไม่พลาดนะ เฮ้ยยย!!!! เห็นแล้วเครียดมาก
    ฮร่าๆๆๆๆนิดๆ

Junior Member danai11's Avatar
    สถานที่
    นัท แหลมฉบังคลาสสิค ถั่วต้มแล่ว ว
    ขอบคุณ
    0

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นับวันรอแล้วพี่มด อิอิ

Senior Member farmmerse's Avatar
    สถานที่
    LifeStyle Classic Club
    ขอบคุณ
    0

งานใหญ่แห่งปีเลยนะเนี่ยยยยย

FARM

ปราจีนบุรี

( ฟ้าลิขิต "ชีวิต 2 ล้อ" )

Senior Member Slow club Chonburi's Avatar
    สถานที่
    Slow club Chonburi สัต**บ
    ขอบคุณ
    0

งานดีๆของสนิมกัง
    เชน Slow Club สัตหึบบ ชลบุรี 0841359545 -0835884663
    [SIZE=6]ธ.ทหารไทย 302-2-65580-1 จ.อ.คเชนท์ เกิดแก้ว
    [/img][/url]
    ขับช้า..คลาสสิค

[LEFT]e-mail [email protected]

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekbannon อ่านข้อความ
    อึ๊บๆๆๆๆ

เราต้องไปหาท่านก่อนแน่นอน
    แล้วเจอกันครับ
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กอล์ฟทับมาระยอง อ่านข้อความ
    งานนี้สุดยอดครับห้ามพลาด
    คร้าบผม ประธานกอร์ฟ ขอบคุณมากมาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ta-ann อ่านข้อความ
    ดันๆๆๆคับงานดีๆๆๆไม่พลาดคับ
    ลองพลาดดิ โกรธยันกิ๊กเลิกแหละ อิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Songtao อ่านข้อความ
    อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วพบกับเรกเก้มันสุดๆคับ
    ซึ้งใจมากมาย กำลังใจมาแล้วครับ ขวานขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ motard125 อ่านข้อความ
    นอนมะหลับอ่า คิดถึง งานนี้ เลยต้อง แอบ ๆ มาดันซะหน่อย จุ๊ ๆ เด๊วเค้ารู้หมด พี่มด 5555

เอ้า ดัน น น น
    เราย่อมรู้กันอยู่แล้ว ชอบดันเหมือนกันดิ แหม ตาบอล

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pod *_* 363 อ่านข้อความ
    ดันไว้>>>อย่าให้ตกเป้้็นอันขาด
    555555+ ป็อด ป็อด ขนาดนั้นเลยนะ ดี ดี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eyapbenza อ่านข้อความ
    มาด้วยจ้า..........
    ตาเอี๊ยบขอบคุณมาก มากเด้อ
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    ดันตอนหนาวๆ
    ต้องพาเอกไปลึกซึ้งซักที่แระจะได้หายหนาวนิ นายเอ๊ะลึกซึ้งไปแล้ว อิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekbannon อ่านข้อความ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weedweek อ่านข้อความ
    4ปีที่ยี่งใหญ่ของสนิม ไม่พลาด
    น้านาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สองล้อพเนจร อ่านข้อความ

ติดก้อต้องมา เคยมาอยู่ เดี๋ยวมีโกรธ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    แอบไปด้วยเด้อ
    แอบตลอดตาคนนี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danai11 อ่านข้อความ
    ฮร่าๆๆๆๆนิดๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danai11 อ่านข้อความ
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นับวันรอแล้วพี่มด อิอิ
    ตานัทอีกนาน สบาย สบายก่อน อิ อิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ farmmerse อ่านข้อความ
    งานใหญ่แห่งปีเลยนะเนี่ยยยยย
    งานช้าง แต่ มด จัด อิ อิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Slow club Chonburi อ่านข้อความ
    งานดีๆของสนิมกัง
    ขอบคุณหลาย ๆ กำลังใจจากน้องเชน สโล ครับขอบคุณมาก ๆ

Senior Member wanmed's Avatar
    สถานที่
    B D R
    ขอบคุณ
    0

ช่วงนี้ได้ข่าวว่ารถคลาสสิคหายบ่อยมาก อีกทั้งสมาชิก ก็เกิดอุบัติเหตุ อยู่บ่อยครั้ง แล้วยังเกิดการทะเลาะวิวาทกัน สิ่ง ๆ ที่เอ๋ยมามันแค่ปัญหาส่วนหนึ่งที่หยิบยกมา ยังมีปัญหาจากสังคมคลาสสิคอีกมากมาย ไม่ขอเอ๋ย รัก รัก กันใว้พวกเรา แล้วระมัดระวังให้สูงและเยอะกว่าเก่าเดี๋ยวนี้สังคมเ รามันเริ่มเปลี่ยนไปตามยุคสมัย คนสัมผัสอยู่คงเข้าใจและรู้ดี อ่านและคิดตามนะครับ ด้วยความห่วงใยจากใจ

Senior Member shehot's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มสนิมกังราย็อง (มาบตาพุด)
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wanmed อ่านข้อความ
    ช่วงนี้ได้ข่าวว่ารถคลาสสิคหายบ่อยมาก อีกทั้งสมาชิก ก็เกิดอุบัติเหตุ อยู่บ่อยครั้ง แล้วยังเกิดการทะเลาะวิวาทกัน สิ่ง ๆ ที่เอ๋ยมามันแค่ปัญหาส่วนหนึ่งที่หยิบยกมา ยังมีปัญหาจากสังคมคลาสสิคอีกมากมาย ไม่ขอเอ๋ย รัก รัก กันใว้พวกเรา แล้วระมัดระวังให้สูงและเยอะกว่าเก่าเดี๋ยวนี้สังคมเ รามันเริ่มเปลี่ยนไปตามยุคสมัย คนสัมผัสอยู่คงเข้าใจและรู้ดี อ่านและคิดตามนะครับ ด้วยความห่วงใยจากใจ

ที่ปรึกษาเรา น้าจ่า มาลึกซึ้งมากมาย ขอน้อมรับและปฎิบัติตามเดี๋ยวนี้ ครับน้า
    เทศกาลรถเก่าแห่งปี เทศกาลดนตรี I Love Reggae # 4
    เสาร์ ที่ 2 มิถุนายน 2555
    พบกับ Deep Osea * Moca carden * Goldred * Ska chance * Suk ura sks band
    มา ฮิก ฮิก กับเรา ในฉบับงานบุญกันนะครับ

ชื่อนายนพรัตน์ เพียวิเศษ

บัญชี 443-408-4002 ธ.กรุงเทพ โทร.085-3934069 อ๊ะ

Senior Member farmmerse's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

งานช้างที่พี่มดจัด คมมาก

FARM

ปราจีนบุรี

( ฟ้าลิขิต "ชีวิต 2 ล้อ" )

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 140 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 56 106 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks