สมาชิกเก่า-ใหม่ แนะนำตัวทางนี้ครับ - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 18 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สมาชิกเก่า-ใหม่ แนะนำตัวทางนี้ครับ

Vivify's Avatar
    สถานที่
    ISUZU FASTER & CHEVY LUV KB-KBD THAILAND
    ขอบคุณ
    2

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tanawinwu อ่านข้อความ
    หวัดดีครับคิม กระจกมองข้างของคิมใส่ของรุ่นไหนครับ
    Toyota LN65
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vivify : 30-12-2011 เมื่อ 15:10

Senior Member tanawinwu's Avatar
    สถานที่
    Krabi vespa club
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vivify อ่านข้อความ
    Toyota LN65

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

Senior Member tanawinwu's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1

สวัสดีปีใหม่ครับ

supanimit's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปีใหม่คับผมเชียงใหม่ร้อนแล้วคับ
    สบายดีกันนะคับผม

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อยากไปเที่ยวเชียงใหม่บ้าง....มีที่เที่ยวที่น่าสนใจ บ้างไหมครับ

มาตรฐาน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ตระกุล isuzu คับ

สัวัสด์ดีพี่ๆๆ ชาว isuzu ทุกๆท่านคับ ผมชื่อ ต้องคับ อยู่เชียงใหม่คับ รถอาจจะปีไม่ลึกเท่าที่ควรคับ แต่ใจรัก isuzu คับ รถผมเป็น kbz 2200 คับ ยังงัยก็ขอฝากเนื้อฝากตัวดวยคนนะคับ

รูป รูป  
    เบอร์โทรติดต่อ
    081-0311041 เท่านั้นคับ ไม่มีเบอร์อื่นคับ
    ติดต่อ พลวัฒน์ (ต้อง)
    E-Mail:
    tongta_vespa_1964@hotmail.com
    การสั่งซื้อของ
    ดูรูปและพิจารณา (เน้น
    ทรสอบถามรายละเอียด) ตกลงซื้อ-ขาย โอนเงิน ส่งของคับ
    ช่องทางการโอนเงิน
    เลขที่บัญชี 486-7-03209-8 ธ.กรุงเทพ สาขา หางดง ชื่อบัญชี Mr. Ponlawat Indungjun
    รายล่ะเอียดที่อยู่
    143/1 ม.7 ต.สันกลาง อ.สันป่าตอง จ. เชียงใหม่ 50120

ไม่รับจองของในกระทู้นะคับ และ ไม่รับต่อรองราคาในกระทู้คับ แต่โพล์ตสอบถามข้อมูลกันในกระทู้ได้คับ ถ้าจะสั่งจองหรือต่อรองราคาสะดวกขอเป็นทางโทรศัพท์จะ ดีกว่าคับ บางทีไม่ได้เข้าเว็บคับ
    ขอบคุณที่มาอุดหนุน และ ไว้วางใจครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

ยินดีต้อนรับครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tanawinwu อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับ
    ขอบคุณคับ
    เบอร์โทรติดต่อ
    081-0311041 เท่านั้นคับ ไม่มีเบอร์อื่นคับ
    ติดต่อ พลวัฒน์ (ต้อง)
    E-Mail:
    tongta_vespa_1964@hotmail.com
    การสั่งซื้อของ
    ดูรูปและพิจารณา (เน้น
    ทรสอบถามรายละเอียด) ตกลงซื้อ-ขาย โอนเงิน ส่งของคับ
    ช่องทางการโอนเงิน
    เลขที่บัญชี 486-7-03209-8 ธ.กรุงเทพ สาขา หางดง ชื่อบัญชี Mr. Ponlawat Indungjun
    รายล่ะเอียดที่อยู่
    143/1 ม.7 ต.สันกลาง อ.สันป่าตอง จ. เชียงใหม่ 50120

ไม่รับจองของในกระทู้นะคับ และ ไม่รับต่อรองราคาในกระทู้คับ แต่โพล์ตสอบถามข้อมูลกันในกระทู้ได้คับ ถ้าจะสั่งจองหรือต่อรองราคาสะดวกขอเป็นทางโทรศัพท์จะ ดีกว่าคับ บางทีไม่ได้เข้าเว็บคับ
    ขอบคุณที่มาอุดหนุน และ ไว้วางใจครับ

Vivify's Avatar
    สถานที่
    ISUZU FASTER & CHEVY LUV KB-KBD THAILAND
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong..cm อ่านข้อความ
    สัวัสด์ดีพี่ๆๆ ชาว isuzu ทุกๆท่านคับ ผมชื่อ ต้องคับ อยู่เชียงใหม่คับ รถอาจจะปีไม่ลึกเท่าที่ควรคับ แต่ใจรัก isuzu คับ รถผมเป็น kbz 2200 คับ ยังงัยก็ขอฝากเนื้อฝากตัวดวยคนนะคับ
    ยินดีตอนรับครับ ปีไม่ลึกไม่ใช่ปัญหา อีซูซุเหมือนกันเป็นพอ อะไหล่พื้นฐานของ kb กับ kbz ใช่ร่วมกันได้หลายชิ้น เครื่อง เกียร์ เฟืองท้าย ฯลฯ หลักๆ ต่างกันแค่บอดี้เืท่านั้นเอง ปล. รถสวยครับ ถ่วยรูปห้องเครื่อง กับด้านข้างมาให้ชมบ้างก็ดีนะครับ
    Ik-Q
    E-mail: info@yinance.com
    Board: ISUZU FASTER & CHEVY LUV KB-KBD THAILAND http://www.thaiscooter.com/isuzuclub

Chevrolet LUV Pickup Short Bed (Isuzu KB20/Model Year 1977)
    Engine: Swap from Isuzu G161z Gasser to Isuzu C190 Diesel from ELF KA Series W/Flywheel, Clutch Disc, Pressure Plate & 5-Speed Manual Transmission from P'up
    Additional Upgrade
    - P'up Front Dise Breaks
    - Rodeo 96 Rear End 9/43 Limited Slip
    - TFR Rear Drum Breaks
    - C223 BOSCH VE Type Injection Pump W/Boost Compensation from WLT Engine
    - C223T Crankcase
    - C223T Turbocharge

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

สมาชิกหายไปไหนกันหมด

[QUOTE=tanawinwu;7773247]สมาชิกหายไปไหนกันหมด[/QUOTE ไม่ค่อยได้เข้าดูครับ ขอบคูณพี่อิกคิวด้วยที่ช่วยตอบให้ครับ จะเอาหนูแดงไปเที่ยว จ.เลย เชียงคานครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อย่าลืมเอารูปมาฝากด้วยนะ....หนูแดง

[QUOTE=kimwon;7777833]
    สมาชิกหายไปไหนกันหมด[/QUOTE ไม่ค่อยได้เข้าดูครับ ขอบคูณพี่อิกคิวด้วยที่ช่วยตอบให้ครับ จะเอาหนูแดงไปเที่ยว จ.เลย เชียงคานครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ แวะทานน้ำที่หล่มสักก่อนได้นะครับ คิม อยากเห็นหนูแดงตัวเป็นๆ

สวัสดีครับสายน้ำ กาฬสินธุ์รายงานตัวName:  30082011174 (Small).jpg
Views: 1012
Size:  76.8 KB

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

สายน้ำไฟนอนใช่ไหมครับ.....

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 18 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks