ต้องการหาอะไหล่รถรุ่นนี้ครับ Yamaha Y90,Mate u หรือ Mate 88

ชื่อกระทู้: ต้องการหาอะไหล่รถรุ่นนี้ครับ Yamaha Y90,Mate u หรือ Mate 88

Senior Member Poolmeepuk's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องการหาอะไหล่รถรุ่นนี้ครับ Yamaha Y90,Mate u หรือ Mate 88

ใครทราบช่วยตอบให้ที่ครับ รถตามรูปเป็นรถรุ่นอะไร รู้สึกเครื่องยนต์จะเป็น 90 cc.Yamaha Y90,Mate u หรือ Mate 88 (เอาแบบชัวร์ๆนะครับ)
    เวลาสั่งอะไหล่จะได้ไม่ผิดรุ่นนะครับ ตามรูป(ขออนุญาตยืมรูปจากเจ้าของรถคันนี้ด้วยนะครับ)
    สภาพรถของผมไม่สมบูรณ์เท่ากับคันนี้ ขอยืมรูปใช้ประกอบในการสั่งซื้อชิ้นส่วนอะไหล่ครับ

1.ต้องการอะไหล่ชุดหน้า เช่น ไฟหน้า,แผงคอบน-ล่าง,เรือนไมล์

2.ฝาคอบไฟท้าย ซ้าย-ขวา และอะไหล่ประส่วนอื่นของรุ่นนี้อีกครับ

Name:  DSC05305.jpg
Views: 1867
Size:  27.2 KB

Name:  DSC05306.JPG
Views: 1179
Size:  70.1 KB

ใครมีอะไหล่แบบนี้รุ่นนี้โพสท์ในกระทู้นี้เลยครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Poolmeepuk : 29-02-2012 เมื่อ 14:50
    เด็กเขาธรรมามูล ลูกหลวงพ่อธรรมจักร ชัยนาท
    นายวิชัย พูลมี 086-6508491 [เล็ก] Email [email protected]
    ธนาคารกรุงเทพ เลขที่บัญชี 163-4-713-38-0 บัญชีออมทรัพย์ สาขาลาดกระบัง
    ความอดทนเท่านั้นที่จะเป็นผู้ชนะ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับ

Bookmarks