ขอถามผู้รู้ มีdatsunช้างเหยียบ เก่าแก่อยากพ่นกันสนิมดีรึเปล่าและทำสีที่ไหนดี จันทบุรี

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอถามผู้รู้ มีdatsunช้างเหยียบ เก่าแก่อยากพ่นกันสนิมดีรึเปล่าและทำสีที่ไหนดี จันทบุรี

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Question ขอถามผู้รู้ มีdatsunช้างเหยียบ เก่าแก่อยากพ่นกันสนิมดีรึเปล่าและทำสีที่ไหนดี จันทบุรี

รถป๊ะป๋า กะบะผุ รูนิดเดียว ข้างๆ ขึ้นสนิมสีกร่อนออกมามั่งแล้วครับ
    ไม่รู้ว่า รถเก่าเค้าพ่นกันสนิมหรือเปล่า เพราะสนิมขึ้นกะบะเต็มเลย
    อยาก จะพ่นกันสนิมจะดีรึเปล่าครับ จะคุ้มหรือเปล่า
    ต้องขัดไปเองหรือ ร้านขัดให้อ่ะครับ อยากถนอมรถซักหน่อยครับ
    แล้วอยากทำสีใหม่ด้วย ไม่ทราบว่าที่ไหนทำดีน่ะครับ อยู่จันทบุรีครับ
    ไม่เคยมีรถยนต์ก๊ะเค้าเลย ไม่รู้แหล่ง ว่าที่ไหนดี ไม่ดีน่ะครับ
    พอดี ป๊ะป๋า เค้าบอกให้ไปทำให้หน่อย เลยมืด 8ด้าน
    ไปเปลี่ยนแบตมาแล้วครับหาร้านตั้งนาน t_t เล่นจอดทิ้งเป็นปี แบตเสียไปเลย หุหุ

ขอถามผู้รู้ในนี้หน่อยครับว่าทำที่ร้านไหนดีครับที่ท ำดีๆ
    หรือไปทำที่ร้านไหนกันครับ ถ้าเป็นที่ จันทบุรี ยิ่งดีใหญ่
    เอาแบบไม่หมกเม็ดราคาก็ไม่แพงและใช้สีดีๆ ขอบคุณมากๆ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย changnoii : 07-12-2011 เมื่อ 14:10

ขี่เดิมๆนี่แหละคลาสสิคดีครับ

Dezcibell's Avatar
    สถานที่
    Ngamsawai Race Only.
    ขอบคุณ
    0

อยู่ส่วนไหนของจันครับ ผมอยู่ สี่แยกเนินสูง ครับ
    แผงทุเรียน งามไสว
    รับซื้อ และ จัดจำหน่าย
    ทุเรียนคุณภาพ ทุกสายพันธุ์ บริการส่งทั้งในและนอกประเทศ
    ที่ตั้ง : สี่แยกเนินสูง ท่าใหม่ จ.จันทบุรี และ หลังสวน จ.ชุมพร

นายสุทธิวัฒน์ งามไสว
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาหลังสวน ชุมพร เลขที่ 2-342-32928-7
    089-0011900 Dezcibell@hotmail.com

Bookmarks