ขอเชิญร่วมงานส่งท้ายปี 2554 รวมพลคนคลาสสิค อำเภอประทาย จังหวัดนครราชสีมา 24 ธค. 54

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานส่งท้ายปี 2554 รวมพลคนคลาสสิค อำเภอประทาย จังหวัดนครราชสีมา 24 ธค. 54

Senior Member pang ณ Korat's Avatar
    สถานที่
    KM7
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอเชิญร่วมงานส่งท้ายปี 2554 รวมพลคนคลาสสิค อำเภอประทาย จังหวัดนครราชสีมา 24 ธค. 54

“สายน้ำแห่งชีวิต อารยธรรมลุ่มน้ำลำสะแทด”
    อบต.โคกกลาง ร่วมกับ ชมรมสองล้อคลาสสิคตำบลโคกกลาง

ขอเชิญร่วมงานส่งท้ายปี 2554 รวมพลคนคลาสสิค

เสาร์ที่ 24 ธันวาคม 2554
    ณ องค์การบริหารส่วนตำบลโคกกลาง อำเภอประทาย จังหวัดนครราชสีมา
    พบกับกิจกรรมต่างๆมากมาย อาทิ เช่น
    - พบกับวงดนตรีวงใหญ่ในแนวร็อค แร็พ เพื่อชีวิต
    - กิจกรรมการประกวดแข่งขันชิงถ้วยรางวัลมากมาย อาทิเช่น ผู้ชายเดิม,ฮอนด้าสวยงาม เป็นต้น
    - กิจกรรมโชว์มอร์เตอร์ไซค์ผาดโผนจากกลุ่มสตั้นโชว์
    - จับรางวัลแจกมอเตอร์ไซค์คลาสสิค
    - สัมผัสบรรยากาศอันร่มรื่นและสายน้ำที่สวยงามกับบรรยา กาศอันอบอุ่น กรุ่นไอแห่งสายน้ำอารยธรรมเหมาะแก่การท่องเที่ยวและก างเต้นท์พักแรม
    - ห่างจากสี่แยกไฟแดงอำเภอประทายไปทางอำเภอชุมพวงประมา ณ 6 กิโลเมตร
    - สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 083-7391867,086-8735328,090-6181193,089-6787149
    ค่าเข้างานท่านละ 100 บาทเท่านั้น รายได้สมทบทุนอาหารกลางวันเด็กนักเรียนในพื้นที่

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม ^^

Senior Member jasakkoksung's Avatar
    สถานที่
    km7
    ขอบคุณ
    0

พี่แป้งงานคัยครับ แต่ช่างเถอะต้องเป็นงานดีๆที่ชาวคลาสสิคน่าไปเป็นอย่ างยิ่ง ที่สำคัญไม่จัดบ่อยๆ

Senior Member Ok_cLaSsiC's Avatar
    สถานที่
    FREEDOM RIDERS NAKHONRATCHASIMA
    ขอบคุณ
    0

ใกล้บ้านคัฟมีอะไรให้ช่วยก็บอกนะคัฟ
    [IMG][/IMG]

FREEDOM RIDERS

NAKHONRATCHASIMA

อิสระในการขับขี่
    ไม่ว่าใกล้หรือไกลก็จะไปเพราะใจรักการเดินทาง

เอฟ 090-0411384

เรื่องราวของชาว MC ไม่มีอะไรมากมาย แค่อยากให้คุณผ่อนคลายทำบุญทำทานได้บุญร่วมกัน

Junior Member บึงโขงหลงคลาสสิคไบค์'s Avatar
    สถานที่
    บึงโขงหลงคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

ไปสิครับ

Senior Member กลุ่มบ้านแพงคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม M.C บ้านเเพงคลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

แล้วเจอกัน พี่น้องชาวคลาสสิค
    รับทำอาร์มกลุ่ม และ เสื้อปักโลโก้กลุ่ม,เสื้อสกรีนโลโก้กลุ่ม

15/5 หมู่ 13 ถ.ชอยหลังตาลาด อ.บ้านแพง จ.นครพนม 48140

พี่ มานะ Tel 082-1135310 (ผมใช้เบอร์นี้ เบอร์เดียวครับ) กลุ่ม M.C บ้านแพงคลาสสิกไบค์

ถ้า พี่ๆน้องๆท่านใดสนใจ ดูตัวอย่างผลงานตามลิงค์เลยครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=624875 -

ติดต่อทาง แฟนเพจ https://www.facebook.com/mcbanphang?ref=hl

E - mail [email protected]
    ผมค้าขายด้วยความจริงใจครับ

Senior Member cl400_'s Avatar
    สถานที่
    redbat classic
    ขอบคุณ
    0

ดัน ๆช่วยกันครับ
    Your Profile Picture
    ชมรมอนุรักษ์รถเก่า RED BAT CLASSIC[/COLOR]
    ฝูงบินทางเรียบ
    ขอบคุณสำหรับเส้นทางแห่งอุดมการณ์เดียวกัน
    เอ๋ 0804422614

Senior Member pang ณ Korat's Avatar
    สถานที่
    KM7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jasakkoksung อ่านข้อความ
    พี่แป้งงานคัยครับ แต่ช่างเถอะต้องเป็นงานดีๆที่ชาวคลาสสิคน่าไปเป็นอย่ างยิ่ง ที่สำคัญไม่จัดบ่อยๆ

งาน ของ อบต.โคกกลาง ร่วมกับชมรมรถโบราณ โคกกลาง ค่ะ พี่เขาฝากลงงานให้ ฝากบอกๆงานต่อกันด้วยนะค้า
    สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม ^^

Senior Member suntipab's Avatar
    สถานที่
    suntipab ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

เชื่อคะว่าเป็นงานดี และน่าไป แต่จะให้ดีมากหน่อยควรดูว่าเขามีงานลงก่อนแล้วจัดเป็ นประจำปีของกลุ่มอยู่แล้วแล้วไม่ได้จัดบ่อย ๆ เป็นกลุ่มเก่าที่วิ่งงานมานาน
    จัดงานมาสามปีไม่เคยจัดชนกลุ่มไหนจะเตรียมงานและลงงา นไว้ อาทิตย์สุดท้ายของเดือนธันวาคมของทุกปี ถ้าใครวิ่งรถนานคงจะรู้ดี ไม่ได้ห้ามไม่ให้จัดงาน
    หรอกนะครับ แต่เราอยู่จังหวัดเดียวกัน น่าจะดูแลกัน ช่วยเหลือกัน ขอโทษนะครับไม่ไดัอยากมาพูดเพื่อเป็นสัตว์ตรูกับใคร แต่มีความรู้สึกวาน้ำใจของคลาสสิค
    หายไป ไม่เครารพสิทย์ของกลุ่ม เหมือนแต่ก่อน จะจัดงานลงงานแค่อาทิตย์หรือสองอาทิตย์ก็กล้าจัด ทำได้ครับเพราะคุณจัดหาเงินโดยตรง
    แต่กลุ่ม เก่า ๆ ที่เขาจัดเป็นประจำปีเขาต้องวางงานแล้วเจ็บรวบรวมเงิ นกลุ่มให้เป็นประจำของกลุ่มการจัดงานค่อนค่างใช้ทุนเ ยอะและใช้เงินทุกคนในกลุ่มไม่มีนายทุน
    ขอร้องนะครับอยู่ จัวหวัดเดียวกัน ทางเดีวยกัน ดูแลกันหน่อย เสียใจมากครับที่เกิดเหตุการแบบนี้ขึ้นในจังหวัดโครา ช บ้านเอง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suntipab : 23-12-2011 เมื่อ 07:11

Junior Member tonkla_99's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถูกต้องครับโคราชแตกกันเองไม่สามัคคีกัน
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suntipab อ่านข้อความ
    เชื่อคะว่าเป็นงานดี และน่าไป แต่จะให้ดีมากหน่อยควรดูว่าเขามีงานลงก่อนแล้วจัดเป็ นประจำปีของกลุ่มอยู่แล้วแล้วไม่ได้จัดบ่อย ๆ เป็นกลุ่มเก่าที่วิ่งงานมานาน
    จัดงานมาสามปีไม่เคยจัดชนกลุ่มไหนจะเตรียมงานและลงงา นไว้ อาทิตย์สุดท้ายของเดือนธันวาคมของทุกปี ถ้าใครวิ่งรถนานคงจะรู้ดี ไม่ได้ห้ามไม่ให้จัดงาน
    หรอกนะครับ แต่เราอยู่จังหวัดเดียวกัน น่าจะดูแลกัน ช่วยเหลือกัน ขอโทษนะครับไม่ไดัอยากมาพูดเพื่อเป็นสัตว์ตรูกับใคร แต่มีความรู้สึกวาน้ำใจของคลาสสิค
    หายไป ไม่เครารพสิทย์ของกลุ่ม เหมือนแต่ก่อน จะจัดงานลงงานแค่อาทิตย์หรือสองอาทิตย์ก็กล้าจัด ทำได้ครับเพราะคุณจัดหาเงินโดยตรง
    แต่กลุ่ม เก่า ๆ ที่เขาจัดเป็นประจำปีเขาต้องวางงานแล้วเจ็บรวบรวมเงิ นกลุ่มให้เป็นประจำของกลุ่มการจัดงานค่อนค่างใช้ทุนเ ยอะและใช้เงินทุกคนในกลุ่มไม่มีนายทุน
    ขอร้องนะครับอยู่ จัวหวัดเดียวกัน ทางเดีวยกัน ดูแลกันหน่อย เสียใจมากครับที่เกิดเหตุการแบบนี้ขึ้นในจังหวัดโครา ช บ้านเอง

Senior Member nonclassic1@hotmail.com's Avatar
    สถานที่
    KM7 KORAT
    ขอบคุณ
    0

[size=4]ดันๆๆคับ ฝากงาด้วย 7-8 เมษายน 55 ที่หน่วยพัฒนาการเคลื่อนที่ 52 เขาพนมรุ้ง บุรีรัมย์ โดยช่างทูน/size]

Senior Member tumkdboy's Avatar
    สถานที่
    เหนือเมฆกลางดง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tonkla_99 อ่านข้อความ
    ถูกต้องครับโคราชแตกกันเองไม่สามัคคีกัน
    เห็นด้วยคับName:  page.jpg
Views: 373
Size:  98.2 KB
    เหนือเมฆ คลาสสิค กลางดง มาช้วยกันทำให้สังคมคลาสสิคของพวกเราดียิ่งๆขึ้นกัน

Bookmarks