ขายเปอร์โย 504 กะบะแวน เครื่อง 1jz ติดแก็สแล้ว แอร์เย็น ทะเบียนโอน 90,000

ชื่อกระทู้: ขายเปอร์โย 504 กะบะแวน เครื่อง 1jz ติดแก็สแล้ว แอร์เย็น ทะเบียนโอน 90,000

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

Cool ขายเปอร์โย 504 กะบะแวน เครื่อง 1jz ติดแก็สแล้ว แอร์เย็น ทะเบียนโอน 90,000

ขายครับ เปอร์โย504 กะบะแวน ตัวหายาก ทะเบียน ภาษี พรบ ไม่ีขาด พร้อมโอน ขอขาย 90,000.ครับ
    รายการที่ทำไป
    ช่วงล่าง 15000. ลูกหมากปีก บูชต่างๆ ยางหุ้ม โช๊คหน้า โช๊คหลัง ( ลูกหมากคันชัก กันโครงแปลง เก็บเพิ่มอีกนิด)
    gAS 18000. Fixmix อิตาลี่
    แอร์แผง 5000. ไล่แอร์
    ไมล์ JZ + ไล่ไฟเข้ากล่องใส่ดีเล + ECU = 10000
    กระจกหน้า =2000
    ฟิล์ม = 3000.
    ไดร์ = 3000.
    ของเหลว น้ำมันเพลา น้ำมันเครื่อง น้ำมันพาวเวอร์ ล้างหม้อน้ำ= 3000
    RACK Power = 9500
    ถังน้ำมัน = 2000
    ทะเบียน = 4000
    จุกจิ๊ก = จำไม่ได้
    เครื่อง 1JZ ฝาขาว เครื่องดี เงียบ วิ่งดี
    ติดแก๊สแล้ว Fixmix เพิ่งติดได้ไม่ถึงปี
    เกียร์ออโต้
    แอร์เย็น
    ไมล์เปลี่ยนใส่ JZ
    แม็ค 15"
    ใช้งานได้เลยไม่มีปัญหา ขับไกลสบาย
    วางถังแก็สด้านห้องโดยสารแวน
    พวงมาลัยพาวเวอร์
    ยางยังดี
    เครื่องเสียง เล่น USB ได้ ลำโพง 4 ตัว
    สตาทที่เดียวติด
    จอดหายวันก็ติดง่าย
    เรื่องความร้อนไม่มี

สิ่งที่ต้องไปเก็บเพิ่ม
    ปั้มติ๊กนอกถังเสียแรงดันน้อย เนื่องจากใช้แต่แก๊ส (ตัวนี้ใช้ติ๊กนอกนะครับ )
    ประตูฝั่งแคปด้านคนขับ ผุตรงด้านล่าง
    โช๊คค้ำฝากระโปร่งหลังไม่ดีแล้ว
    กระจกตัวหมุนไม่ค่อยดี
    มีผุบ้างตามอายุ ด้านบนหลังคาโปรเริ่มหลุด
    ถ้าจะให้สวยทำสีใหม่
    ช่วงล่างหน้าเปลี่ยนใหม่หมด ยกเว้น ลูกหมากคันชัก คันส่ง ต้องไปเก็บอีกนิด น่าจะหลวม ช่างบอกยังดี แต่ขับใช้งานไปสักพักเริ่มดึงซ้ายขวา
    สนใจมาลองขับได้ครับ ใครชอบสะสมหรือเล่นรถเก่าเอาไปทำสวยอีกนิด ใช้ได้อีกนานครับ เพราะผมเก็บมา หลายบาทแล้ว
    ขับใช้งานอยู่ วิ่งไปเที่ยวชัยภูมิ ดูดอกกระเจียวมาแล้ว แต่ช่วงนี้ขับมอไซเลยจอด อีกอย่างจะไปซื้อกะบะมาใช้งานขนมอไซร์ครับ เลยลองลงขายดูเพื่อมีใครสนใจ แต่ถ้าขายไม่ได้ไม่เป็นไร อิอิ

สนใจจริงๆลดได้อีกนิดหน่อยครับ ถูกใจขับกลับได้เลยครับ เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูอีกนะครับ รถดีครับ ทำอีกหน่อยสวยใช้ได้นานครับ
    รถใช้ดี เครื่องดี วิ่งดี
    รูปภายในเดี๋ยวถ่ายมาอีกทีนะครับ 080-6272437 bank

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ขอบคุณ
    0

สนใจคุยกันครับ ลดได้

ขอบคุณ
    0

ดหกหด

Bookmarks