ขาย...หรือ...แลก.........clubman 250 อยู่สวนผัก ตลิ่งชัน

ชื่อกระทู้: ขาย...หรือ...แลก.........clubman 250 อยู่สวนผัก ตลิ่งชัน

มาตรฐาน รถไปเรียบร้อยแล้วครับ clubman 250 อยู่สวนผัก แลกแล้วครับ แต่เคลือง ตลิ่งชัน

ขาย...หรือ...แลก.........clubman 250 มี อินวอย และอะไหล่ หูช้าง เครื่อง พร้อม อินวอย

ราคา 35000 บาท ครับ รถใช้งานดีไม่จมน้ำอยากเปลี่ยน เเนวขับ mz หรืออะไรก็ได้ ลองเสนอ ดู
    (ขอรถที่มีทะเบียนโอนได้ไม่ขาดต่อ)
    ครับ 088-098-1581 เมธากรณ์ รำพรรณ

หมายเหตุ ค่าจัดส่งแยกต่างหาก แล้วแต่โทรมาคุย ครับ

อยู่สวนผัก ตลิ่งชัน

รุปถ่ายวันที่่ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2554

ขายเครื่องอะไหล่ 7000 บาท ครับ รถไปเรียบร้อยแล้วครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maytoy : 26-12-2011 เมื่อ 17:47

หรือเวสป้้า cosa มีทะเบียน ก็ได้ครับ

ขอ อนุญาติ up ครับ

เเลกซี70 เพิ่มให้ 15000 มั๊ยครับ

ton 1234's Avatar
    สถานที่
    ...
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

รถสวยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ markvan อ่านข้อความ
    เเลกซี70 เพิ่มให้ 15000 มั๊ยครับ

ขอ ชม รูป รถครับ

ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton 1234 อ่านข้อความ
    รถสวยคับ

ขอบคุณครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เครื่องแยกขายมั้ยครับ เครื่องมีinv. รึเปล่า

ช่วยอัพครับ รถสวยดี

รถเครื่องดีครับ สน ใจ ติดต่อมาได้ครับ มาลอง ขับได้ ผมพึ่งเปลี่ยนเครื่อง มา 6 - 7 เดือน วิ่งได้ถึง 130 ครับ
    ใครสนใจอย่างไรลองติดต่อมาครับ

เหตุผลที่เเลก หรือ ขาย เพราะต้องการหันมาลองขับรถรุ่นอื่นดูบ้างครับ ว่าความรู้สึกเป็น อย่างไร ให้ได้ถึงอรรถรสครับ

.................................................. .................................................. ......

หมายเหตุ เเต่สำหรับท่าน ที่ เคย นัด ผม ไว้ ว่าจะดูรถ แล้ว เบี้ยว นัด ไม่เป็น นัด และ ไม่ ตรง ต่อเวลา ก็อย่ามานัดเลยดึกว่าครับมันเสียเวลา

ต้องขออนุญาติเผยความในใจหน่อยครับ พึ่งเจอคนประเภทนี้ไป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ZeldeR อ่านข้อความ
    เครื่องแยกขายมั้ยครับ เครื่องมีinv. รึเปล่า

ช่วยอัพครับ รถสวยดี

แยกครับ เเละมี inv. ครับ
    สำหรับเครื่องที่เป็นอะไหล่ (เครื่องสีดำ) เครืองมีปัญหาครับ เกียร์เข้าได้ สามเกียร์และลูกสูบครับ
    เป้นเครื่องคาร์บูเดี่ยวครับ

ขอบคุณครับ

Senior Member cannady's Avatar
    ขอบคุณ
    0

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=628143. พอแลกได้ไหม รูปนี้ยังไม่ได้ใส่เก๊ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cannady อ่านข้อความ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=628143. พอแลกได้ไหม รูปนี้ยังไม่ได้ใส่เก๊ะ
    สนใจมาก ครับ ยังไงช่วยโทรติดต่อกลับด้วย ครับ

ชอบคุณครับ

Senior Member cannady's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ได้คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cannady อ่านข้อความ
    ได้คับ
    ยิน ดี ที่ ได้ รู้จัก ครับ

คุณ cannady ไม่ทราบว่าอยุ่แถวไหนครับ

Bookmarks